Có nên mua Oppo F1 không?

juvboy1508
16/5/2016 6:46Phản hồi: 10
Hi các bác,
Em định mua máy đt cho phụ nữ dùng, giá tầm 5-6 triệu, em thấy con Oppo F1 này được khá nhiều người khen là chụp ảnh đẹp, nhưng em cũng thấy dạo này nhiều người tẩy chay Oppo mà ko rõ lý do: dùng được 1 thời gian máy tã nhanh hay là pin yếu, hiệu năng thấp, hay gì gì,....
Bác nào có kinh nghiệm tư vấn giúp em là có nên xúc con này không với, nếu không thì nên mua máy nào.
Em cảm ơn!
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn tham khảo mua Lenovo K5 xem 😁 máy cấu hình manh giá tốt, hiệu năng tốt nên dùng máy rất mượt và mát lắm
Tầm tiền này bạn tham khảo mua Lenovo K5 Plus nhé 😁 Máy cấu hình mạnh , thiết kế đẹp và giá tốt chỉ 4tr đang bán độc quyền tại thegiodididong nha bạn
Màn hình: FullHD, 5.0 inchHÐH: Android 5CPU: 8 nhân, RAM 2 GBCamera: 13.0 MP, 2 SIMDung lượng pin: 2.750 mAh
😁 trong này toàn anh em chê nó không thôi
Nó cùi quá, cấu hình thấp mà giá thì cao. Chất lượng phần cứng tệ, dùng thì ko đc ổn định.
nếu là mình thi mình sẽ mua, nhất là cho nữ xài
em nữ đây ạ. e đang dùng oppo và quá chán. trước cũng có mấy bác trên này khen oppo find mirro e mua đầu năm 2014 7tr mà đơ suốt. fb, fb mes toàn bị out ra, chạy chậm lắm. khuyên bác ko nên mua
Nói chúng cấu hình giá đó thì hơi mắc hơn mấy hãng khác. Nhưng mà Oppo máy xài rất ngon và mượt, giao diện dễ sử dụng. Oppo máy ảnh của nó chụp hình đẹp giống như mấy con smartphone tàu vậy ảo lồi. Nếu bạn thấy mấy người chê Oppo thì mấy bạn đó anti mặc dù chưa xài mấy một lần nào. Với mình đã xài Oppo r7k, oppo find 7, máy chạy mượt và ổn định chụp hình tốt. Nếu bạn thích thì cứ mua, đừng hỏi người ta mấy vụ máy Oppo đa số toàn anti nên chê. Tầm giá tiền đó bạn mua con Vivo v3 max hay Xiaomi max đó, camera ok
LongLak
TÍCH CỰC
8 năm
Ss j5 hay j7 kìa. Oppo chán lắm. Pr thôi b ơi
tgmjgm
ĐẠI BÀNG
8 năm
Trải nghiệm rồi chụp hình nét
tgmjgm
ĐẠI BÀNG
8 năm
F1 ram 3G lận