Có phải 4G đã chính thức về bản

long CT
18/4/2017 4:41Phản hồi: 1.081
Có phải 4G đã chính thức về bản
Sáng nay đi qua khu mễ trì thấy khu này đông đông:rolleyes::rolleyes::rolleyes:, e tò mò chụp được cái ảnh, nghe được láng máng hôm nay ở đây khai trương 4G, không rõ như thế nào. Phải chăng chính thức có 4G rồi:p:p:p. Có bác nào hóng được không?
1.081 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Gõ chữ Viettel 4G vào hỏi cụ Gồ xem
@ntdieu bác cứ noia chuânr
LTE4G
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đã có giá cước và giá thiết bị nhé

@thanh phong 1 không truy cập đk muốn truy cập lại phải mua thêm dung lượng
Nikki.love
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thảo nào hqua ra cửa hàng làm cái sim 4G mà thấy trang trí nhiều bóng bay lắm, xong xin 1 quả bóng về cho cháu chơi
@Nikki.love Nhìn hoành tráng quá đi
Hôm qua khai trương 4G rồi đấy m.n ạ. Nghe tivi báo đài các kiểu rầm rộ lắm. Từ giờ dùng 4G thoải mái
@Nguyên Thảo10 mình chả tháy thông báo gì cả
@Nguyên Thảo10 phê lắm ý chứ.
Hôm qua cứ 1 lúc lại có đoàn viettel 4G đi qua luôn, chắc không ai là không biết. Mình đăng ký gói 4G được mấy hôm rồi, dùng nhanh hơn 3G nhiều giá lại rẻ hơn, không có gì phải phàn nản. :rolleyes:
mot2ba4nam
ĐẠI BÀNG
7 năm
@totoroo1 Công nhận đấy ạ, mình cũng thấy như vậy.
Chắc phủ toàn quốc rồi ấy nhỉ, nay tôi cũng thấy có gói cước 4G rồi. Giá cả ok phết
lannguyen95
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Nguyễn Huệ hs phủ sóng gần hết cả nước rồi, mình về quê ở Yên Bái cũng thấy có 4G để dùng này hehe
@Nguyễn Huệ hs mình chưa đổi sim 4G vì người khen người chê. chả biết đường nào mà lần
@lannguyen95 giờ này chắc phủ sóng khắp VN rồi, hôm trước đi lên núi chơi mà còy vẫn truy cập đc 4G luôn nè
SÓng sánh ok, xem trực tuyến không giật lag nữa rồi
nguyenvy95
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Vân Phạm 1212 chuẩn luôn, trước xem video bằng 3G lag ko chịu đc, từ khi dùng 4G ưng hơn bao nhiêu hehe
quynhpipi
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Vân Phạm 1212 mạng mẽo dùng ngon vậy cớ á? thế này đi đổi 4G thôi
coca22
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Vân Phạm 1212 mạng mẽo ngon ngay bác nhỉ hết lo mạng nữa rồi
@Vân Phạm 1212 gói cước 4G à bác?
Khai trương 4G rồi, hôm qua em đi hóng còn được thẻ điện thoại nữa
Có gói cước rồi à các bác ơi, kiểu này ngon r, đang dùng 10gb trải nghiệm sợ hết nó lại chậm, đang lo
Nỡ Nào
ĐẠI BÀNG
7 năm
H mới đọc bài khai trương, buồn quá ko biết mai còn ko nhỉ ra cửa hàng check in hóng 4G cái :3
Mình cũng đang dùng gói 70k/2GB đây thấy cũng ổn lắm, Nói thật là khi nào ở vn có gói cước trọn gói, không giới hạn dung lượng cho 3g, 4g thì chắc vài chục năm nữa, còn không thì cứ ké wifi và gói ít tiền thôi là cũng ok rồi, Mobi thì bái bai mặc dù có gói 120K được 62GB
Mình cũng đăng ký dùng thử rồi, nói chung là ổn định, chơi game thích lắm không bị lag như 3g
không khi khai trương tấp nập mình cứ tưởng là tết cơ, mà cũng hơi giống thật vì thấy nhà nhà háo hứng đi đổi sim, đăng ký gói cước, công nhận công nghệ phát triển thật
@dungzuzuzu thế đổi sim xong đăng kí thì sử dụng thế nào 😆 ổn không
@phú1101 bạn đổi sim xong thì lên *098# ý, mà đăng ký gói cước, rồi dùng thôi
@dungzuzuzu vấn đề là dùng mạng thấy có nhanh hay không mà bạn..chứ đăng kí thì mình biết rồi
vừ dùng hết 10gb trải nghiệm cơ mà đăng ký gói cước thì không được nhỉ, bạn nào biết chỉ mình với
@phamphuong12 =)) cái này hôm 18 đã được rồi mà
nguyenly95
ĐẠI BÀNG
7 năm
@phamphuong12 bấm *098#ok xem đc ko bạn ơi
@phamphuong12 *098# là ra hết các gói luôn đó bạn
#nghĩa ơi, cậu vào *098# ý,hok thì dùng myviettel cũng được, xem rồi đăng ký ở đó đấy, à với lại tiện hỏi luôn với ạ, là hình như chỉ có viettel mới được tặng 10gb trải nghiệm thôi đúng hok nhỉ
em cũng đi qua một cửa hàng viettel ở cầu giấy ,thấy cũng trang trí đẹp lắm ,hình như khai trương 4g từ hôm 18/4 thì phải
4g có được hơn 2 tháng rồi mà ,đây là chính thức ra mắt thôi,bác nòa mà chưa đổi sang 4g thì đổi luôn đi,giờ người ta đổi ammf ầm rồi đấy
@gau kute2 có lâu rồi nghưng mới có ở hà nội từ hôm 18/04 bác ạ
4G có rồi mà, có nhiều gói cước giá rẻ mà dung lượng cũng nhiều, xài thoải mái ko lo hết
nguyenvy95
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Bống.93 mình là mình rất thích mấy gói lưu lượng lớn ấy nha.Xem phim hay chơi game online thoải mái ko lo bị hết lưu lượng, mà lại còn rẻ hơn 3G thế này thì cứ sài tẹt thôi hehe
nguyenly95
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Bống.93 mình thấy vậy nên cũng đang tính đi đổi sim 4G đây hì,có nhiều gói thật, ít hay nhiều dung lượng đều có,ưng lắm cơ!! 😆
4G phủ sóng toàn quốc rồi đó, up cái album ảnh hơn 300 pic mà trong vòng 1 nốt nhạc :*
minhon123
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Xuka.Xuka tốc độ mạng kinh khủng vậy cơ á bạn ơi?
hiennguyen95
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Xuka.Xuka mình cũng thấy ưng quá, trước 3G phải đợi lâu mới load xong cái ảnh,giờ thì ngon rồi hì
@Xuka.Xuka tốc độ nhanh thế hả bạn?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019