[Computex 2014] Asus ra mắt laptop chơi game GX500: mỏng 19mm, màn hình 4K; 2,2kg

cuLong
3/6/2014 9:50Phản hồi: 87
87 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ske
ĐẠI BÀNG
10 năm
Em thích zenbook nx500 hơn .Nhìn thấy lần đầu tiên là mê liền.Khi nào có đủ lúa phải tậu nx500 mới được.Thỏa sức đam mê sáng tạo.hi
locbum
ĐẠI BÀNG
10 năm
laptop chơi game mà ko có phím số riêng thì quá phí cho 1 em siêu mẫu
ý kiến riêng
Laptop chơi game sao nó ko có bàn phím số riêng nhĩ
lalapro1391
ĐẠI BÀNG
10 năm
Giá chắc chát lắm 😆
image.jpg image.jpg E thấy e razer blade pro này mới giốg các bác ạ. Khác cái trackpad nó chuyển lên thôi. Bàn phím macbook nó chìm xuống đoạn giữa. Máy này cũg vậy. Chỗ giữa máy lõm vào để mở nắp màn hình lên cũg giông hệt macbook
chơi game, không biết em nó tản nhnệt có tốt ko , chứ ko tản nhiệt tốt thì đứt chíp như chơi
Máy ngon 😁
Đặt gạch em này thôi, nhìn cũng ổn cấu hình thì quá ok để chơi game rồi
xuankage
TÍCH CỰC
10 năm
2 quạt tản nhiệt chứ?
hunganh309
ĐẠI BÀNG
10 năm
Dòng chuyên game mà design bàn phím nhìn ko ưa rồi. o_O Nếu nói đây là ultrabook thì chấp nhận được.
Leo2610
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình xài MBP 15'', mới đầu nhìn tưởng Apple mới tung ra gaming laptop chứ. Thiết kế của MBP hình như các hãng dần copy vào sp của mình, hồi trước là HP h tới cả Asus

Riêng khoản trackpad thì mình xài qua nhiều lap, vẫn thấy của Mac ngon nhất
chỉ 1 từ : thèm
mua con lap 4-50tr để chơi au hả bạn?
Có thể mấy bạn k biết dòng gaming ngoài hướng tới đối tượng gamer ra thì còn dân đồ hoạ/thiết kế(yêu cầu máy mạnh nhưng vẫn có thể vác đi đc, chỉ cần thay card dòng quadro nếu cần, card này chuyên dùng để render nhưng chơi games khá yếu, giá thì cao ngất ngưỡng)
và nếu bạn có ng` quen làm đồ hoạ/ thiết kế thì 100% hỏi nó thì nó sẽ lắc đầu con này vì hàng thiếu phím số riêng. Còn gamer thì càng lắc đầu vì đơn giản giá thành 1 con lap gaming quá cao so với hiệu năng và "hiệu quả" so với 1 con desk cùng giá tiền, còn đối với dân đại gia thì miễn bàn, tiền toá loạ ăn chơi kệ mợ nó éo quan tâm
@nguyenthi0602 phần trên giải thích theo phong cách "có thể bạn thừa biết"
phần dưới thì nói linh ta linh tinh máy chơi game đi hỏi dân dồ họa với thiết kế làm gì? sao ko bảo hỏi luôn dân văn phòng họ cũng ko thích máy ko có dàn phím số đi. còn hỏi gamer á, 90% là thích luôn. cùng 1 số tiền thì LAP chưa bao giờ có hiệu năng bằng Desk đó là điều ai cũng biết khỏi cần giải thích nhưng nên nhớ gamer họ cũng biết di chuyển chứ ko phải bị liệt đâu mà lúc nào cũng mà ngồi một chỗ để mà Desk cho khỏe.
mancrystal
ĐẠI BÀNG
10 năm
nhìn không đc thích ái chiếu nghỉ tay, to quá nhìn vào trống trải 😁
Chê nhưng khi sử dụng lại mê, những sản phẩm mới lúc nào cũng có cải tiến hơn sản phẩm cũ nên những so sánh là khập khiễng ko ai đi lùi time.
oxystyle
ĐẠI BÀNG
10 năm
Sao không có NumPad thế này 😔
seek4l0ve
ĐẠI BÀNG
10 năm
máy nhôm chơi game nóng tay lắm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế