Cứu em: Ipad mini bị vô hiệu hoá

nguyendanghung_1
27/1/2014 13:3Phản hồi: 28
Thằng em em nó có 1 con ipad mini đang chạy ios 7. Nó đặt pass thế nào mà ko vào được, giờ thì bị vô hiệu hoá luôn rồi.
Bác nào hướng dẫn em cứu nó mà ko bị mất dữ liệu ko.
Nếu không được thì làm sao để mở lại máy cũng được.
28 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

iPad bị vô hiệu hoá luôn r thì không vào được bên trong để tải iLEX Restore trên Cydia đâu bạn nhé..
Bạn kết nối máy với iTunes đồng bộ gần nhất, nếu iTunes nhận thì mới lấy được dữ liệu nhé, còn không thì phải đưa máy về DFU Restore lại và mất hết dữ liệu đấy..
Bạn có thể mang qua hệ thống bên mình làm giúp bạn nhé..
inviet
TÍCH CỰC
10 năm
Bạn ở đâu?
Có Mở được máy ko?
Chụp cái hình lúc mở máy xem thử
Máy chỉ hiện mỗi dòng "Ipad đã bị vô hiệu hóa" thôi
inviet
TÍCH CỰC
10 năm
Máy ở đâu?
Mình ở bình thạnh
Có thể xem cho nếu bạn gần
romano_193
ĐẠI BÀNG
10 năm
chắc nhập sai quá số lần cho phép thôi...chờ mấy phút rồi nhập đúng là được...nếu ko thời gian chờ sẽ ngày càng tăng.
M cũng đag bị như v, b làm dc chưa chỉ giúp vơi 😃
tarzan
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ngoaif lề một chút, có bạn nào biết chỗ thay mặt kính Ipad mini đáng tin cậy chỉ giúp mình nhé, ở Saigon. Có giá tham khảo càng tôt. Cảm ơn các bạn!
@tarzan http://www.thaycamungipad.net/vi/
bạn tham khảo nhá. giá và đia chỉ nha
Bạn thử ấn nút home và nút nguồn cùng một lúc cho máy nó tắt đi xong rồi lại làm như vậy để bật máy lên chắc là được.trước mình cũng bị như bạn,làm cách đó là ok.

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
A có thể ns rỏ cách làm cho em đc k ạ
mình sử dụng ipad 2 bị vô hiệu hóa, mình ở đầm sen TPHCM, bạn nào ở Sài Gòn biết cách làm dùm mình với, thanks rất nhiều, số dt O901.327.357, gọi mình chạy qua
cuối cùng cũng xong, làm dễ vậy mà các cửa hàng cứ làm tiền
@tahu2612 Bạn làm thế nào thế, share cho mọi ng đi
CCác bác chỉ e cách làm với
@Sythuydz Restore chứ sao
hieuvu94
TÍCH CỰC
8 năm
@Sythuydz restore rồi lên thẳng 9.2.1 thôi chia buồn cùng bạn, hôm bữa cũng bị cây 6s+ nghịch passcode dài xong rồi quên haha đang 9.0.2 xài jb ngon lành thì bị ép lên 9.2
n
Nhung r ko nho njck icloud
không nhớ pas icloud thì làm phần cứng thôi
@nho liêm Anh chj em cai
thoxinhxan
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ipad mini1 của em đanh ở ios 8.1.4 nay muốn lên 9.2.1 có ổn định hơn so với ios 8 ko các bác ?
không nhớ icloud thì mua máy mới cho xong , vì có restore thì cũng chả làm ăn gì được . hơn nữa làm lại phần cứng thì cái máy cũng dặt dẹo và mau chết thôi
Thì
bác chj dùm e cai
mình có con ipad wifi quên mk, đã bị vô hiệu hóa, mình restore lại bảo phải tắt tìm ipad trước (máy vẫn kết nối itunes và đồng bộ hóa được) vậy giờ mình phải làm sao? đưa máy về DFU liệu có dính icloud hay không trong khi mình không nhớ icloud? các bác giúp với
@Hero-Tran 100% là dính
@anhlavodoi1103 vậy còn cách nào mở không bạn? chỉ giúp mình với.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019