Đã có iPhone Firmware 2.0 chính thức - Download nào!

khanhgt
10/7/2008 21:45Phản hồi: 67
Đã có iPhone Firmware 2.0 chính thức - Download nào!
Sau 1 đêm mày mò với các ứng dụng của iPhone trên iStores em phát hiện ra rằng mình sẽ phải mua các ứng dụng không dành cho Firmware của mình vì đơn giản các ứng dụng ấy dùng trên nền 2.0, và sau đó em đã tìm thấy 1 phiên bản 2.0 mới được tung ra ngay trong ngày hôm nay.

Chắc là em hy sinh con máy để nâng cấp em nó lên 2.0 cái đã, tình hình máu me lắm rồi ! Đây là link download đây các anh em:

Download: Tại đây

67 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

FW 2.0 dành cho phiên bản mới ra mà, ở VN chưa có sao có dc FW đó? lấy từ nước ngoài hả?
heomoiduc
TÍCH CỰC
16 năm
FW 2.0 là dành cho tất cả những đt nào có tên là IP bác ạhh,đâu phải IP 3G mới xài dc đâu
baohoang911
ĐẠI BÀNG
16 năm
Nếu các bác máu cứ Up lên 2.0 sau đó bình tĩnh mượn ĐT khác về xài tạm chờ ngày unlock được 2.0 thôi hehe
ruoicom
ĐẠI BÀNG
16 năm
Mình cũng máu lắm rồi, nhưng mà update lên rồi thì lấy gì mà dùng đây? fw2.0 vẫn chưa unlock đc mà, ko hiểu có gì mới ở fw này ko nhỉ?
vtp9x
ĐẠI BÀNG
16 năm
Thử đi rồi poss lên cho AE học hỏi😁
Đã có bác nào up lên thử chưa!?
Sao mà nghi quá chừng....
em up roi gio dang dau kho vi ko co may sai
playboy318
ĐẠI BÀNG
16 năm
hồi hộp quá! máu me lắm rồi nhưng sợ khoản unlock :eek:. Bác nào thành công thì up cho a e vọc luôn nha! :biggrin9gp:
sac con khong quay ve FW 1.14 duoc nua
playboy318
ĐẠI BÀNG
16 năm
Bác Test thử chưa? :confused1bb::confused1bb::confused1bb::confused1bb::confused1bb:
tomahawk
ĐẠI BÀNG
16 năm
Không quay về đuợc thật hả Pro, may quá có bác cảnh báo. Không thì suýt nữa em sang Mẽo mới gọi đuợc điện thoại của AT&T
me too bị lock mất rồi trở về kô được bác nào biết down baseband xuống chỉ em với
hiiii zui qua con ai bi nua ko😃
me7710
ĐẠI BÀNG
16 năm
Mình down FW2.0 có đuôi zip, khi open thi ra 1 đống file. Làm sao chuyển sang đuôi .ipsw nhỉ.
Thanks
ruoicom
ĐẠI BÀNG
16 năm
Thôi các bác chịu khó chờ 1 thời gian để nhóm phát triển cho ra bản patch cho downgrade xuống 1.4 vậy, khổ thân quá, may mà mình vẫn đang download, ko thì phải bỏ máy đấy mà ko có cái dự phòng nào để dùng.
chuyển wa để upgrage lên hả mình khuyên bạn kô nên thử
down về ròi nhìn nó mà chưa dám up. tiếc công down quá 😃
Up lên 2.0 rùi vẫn về được 1.1.4 mà các bác, em đã bị và đã thực hiện ngon lành. Các bác add thêm source: http://installer.iclarified.com vào, tìm trong đó thằng Baseband Ereaser nhé, down về chạy trên iPhone ... rồi restore lại 1.1.4 unlock vô tư, baseband lại về 4.4.5
oh mây quá mình mới down về chưa làm gì hết . huy vọng sớm có thể unlock được
để thử đừng ghạt mình nhe mình còn bé lắm đó:eek4wd:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019