Đã có Jailbreak cho iOS 12.4 chính thức, dành cho anh em vẫn thích vọc vạch

Mikeknowsme
18/8/2019 16:30Phản hồi: 1.015
1.015 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

conghoda5
TÍCH CỰC
5 năm
Trước thích thử giờ không thích lắm
conghoda5
TÍCH CỰC
5 năm
@crazysexycool1981 Đúng rồi, mình chỉ nói trong các mối quan hệ công việc thường ngày của mình thì mình không thấy chứ ko nói là không có ai dùng
@conghoda5 OK, nếu bạn có cơ duyên gặp mình, bạn sẽ thấy mình đang xài BB 12-8-2019 (4).gif
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
conghoda5
TÍCH CỰC
5 năm
@crazysexycool1981 Nhìn chữ kí là biết dùng Blackberry rồi ka....ka
@conghoda5 12-8-2019.gif
Mới bán ip qua samsung xài rồi 😁
@caocaolatre199x Nếu còn iPhone, E có JB ko Khỉ (86).gif
@crazysexycool1981 không jb vì jb xong thì cũng chẳng có gì để cài. chẳng qua chán nhất ios ở cái phần Apple không cho người dùng tự quản lý file của mình nên cảm thấy rất bất tiện.
vivi83
ĐẠI BÀNG
5 năm
@caocaolatre199x Không phải là họ không muốn cho bạn quản lý file mà cấp quyền nhiều rồi vào vọc banh chành rồi lại đổ tại máy chậm nó mệt xác
@vivi83 việc máy chậm hay không không phụ thuộc vào việc bạn có được tự quản lý file hay không mà là do cách hệ điều hành quản lý các thành phần như bộ nhớ truy cập ngẫu nhiên, phân vùng hệ thống, phân vùng user, background apps nhé. thân ái.
copcon26486
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ngon mà hết đam mê, chắc lên thử con 6s có gì hay ho k.
@copcon26486 Lên thử chưa Gấu trúc (18).gif
Re0
CAO CẤP
5 năm
Chất quá
@Re0 Thử liền thôi, nhiều AE trước giờ vẫn mong ngóng 12-8-2019 (1).gif
Re0
CAO CẤP
5 năm
@crazysexycool1981 phải thử bác ơi , he he ,vẫn rất hứng thú mà khôg biết cài gì cho em nó đây tazz
@Re0 Vô thử bên NÀY vọc xem, đừng quá choáng ngợp nha Khỉ (33).gif
Re0
CAO CẤP
5 năm
@crazysexycool1981 quen rồi , cần xem hỗ trợ hiện tại có gì mới không ý , trước từ ios 7 tớ đã vọc cực cmn nhiều luôn 😁
Bỏ luôn rồi
truonghuydn
ĐẠI BÀNG
5 năm
Giờ hết còn thích JB nữa, 1 thời sống chết hóng JB giờ không còn nữa
@truonghuydn Mình cũng hết hóng rồi nhưng ko fải vì ko thích JB nữa mà là máy trước giờ vẫn trong tình trạng JB nên có bản JB cho các OS mới cũng chả ảnh hưởng chi sất Khỉ (33).gif
ToNgoc
TÍCH CỰC
5 năm
Nhớ JB ghê. Nhưng ko giám. Vì ngân hàng các kiểu đang àdd lên máy
vivi83
ĐẠI BÀNG
5 năm
@crazysexycool1981 những ai không thích jailbreak sẽ không hiểu cảm giác tìm vài cài được 1 tweak ưng ý nó khoái như thế nào
@vivi83 Cũng có thể có nhiều người đã trải qua cảm giác đó rồi, giờ ko thiết với việc JB nữa thiệt, chắc họ chỉ mong máy ổn định với những gì mặc định trên OS thôi, số này chắc ko ít đâu ALJFBQ00209070429A.gif
ToNgoc
TÍCH CỰC
5 năm
@crazysexycool1981 Mình rất thích ngồi JB. Nhưng sợ cài lại ngân hàng. Nhiều ngân hàng phải ra chi nhanh xác nhận. Ngại lắm
@ToNgoc Liên quan đến bank thì ko nên JB, mà JB thì ko nên xài app bank, dùng thiết bị sơ cua nào đó xài app bank, còn iPhone thì JB để vọc là hợp lẽ ALnewyear.gif
havanmc
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nếu jb được trên các máy Xs,Xs Max rất có thể sẽ sài được eSim với máy lock.
@havanmc Hình như duy nhất dòng X trong loạt series X là JB được tính đến thời điểm này Đầu tròn (17).gif
vivi83
ĐẠI BÀNG
5 năm
@havanmc Chính vì phần cứng có esim nên các dev đang phải bó tay với chip a12 bạn ạ
Ngon ngon, chúc mừng cộng đồng JB, mình trước giờ vẫn JB và vẫn trung thành với JB, cảm giác thoải mái, ko bị tù túng, pin vẫn ngon, mọi thứ vẫn ổn, thậm chí còn chặn luôn OS phòng nhấn nhầm update FW Mèo trắng (34).gif

@crazysexycool1981 Sau khi JB thì bạn check dùm mình xem bản này là Jailbreak Tethered hay Jailbreak Untethered nhé. Ngại vụ reboot máy mất JB.
@HảiTrịnhgl Mình chưa từng làm thử điều bạn nói, giờ điểm chung của các bản JB đều như vậy: nghĩa là mất JB sau khi reboot! Nhưng vẫn có thể re-JB bằng cách nhấn vào biểu tượng JB trên màn hình của điện thoại, nếu ko được thì kết nối với máy tính và dùng 3uTools để JB lại, thao tác cũng nhanh, mất chưa đến 4 phút đâu! Giờ mà lên 12.4 thì lại phải JB lại, còn việc có giữ được các tweak hay ko thì mình ko chắc vì chưa từng thử làm như bạn! Chắc sẽ phải remove Cydia để làm lại từ đầu vì 2 công cụ JB ở bản 12.4 và 11.4.1 là khác nhau hoàn toàn Cua (1).gif
@HảiTrịnhgl Dc thôi bác, trong tool có gỡ JB. Lên ota roiif jb lại
master9x
ĐẠI BÀNG
5 năm
@thienthanty Bản này vẫn chỉ là JB Untethered nhé!
Ngày xưa thức hôm thức đêm đê JB con iphone 4. Giờ đọc cũng không còn hứng thú gì cả.
@Hũ Tíu Chay Rõ rồi, vì giờ ko còn xài iPhone 4 nữa chứ chi Đầu tròn (18).gif
Wankary
ĐẠI BÀNG
5 năm
Lâu rồi không jailbreak riết cũng quen, để làm thử trên con ipad để chơi 😃
@wankary Nên JB để có những trải nghiệm & thao tác tuyệt vời ALnewyear.gif
Wankary
ĐẠI BÀNG
5 năm
@crazysexycool1981 Mình jailbreak chủ yếu hack mấy cái IAP cho bé con nó chơi hoy 😃
@wankary JB làm được rất nhiều thứ nên AE thấy tiện, phù hợp thì chiến thôi, như mìh thì ko thể 1 ngày xài iPhone/iPad mà ko JB 12-8-2019 (4).gif
clapzen
ĐẠI BÀNG
5 năm
Jb để biết mật khẩu wifi đã đăng nhập
@clapzen Chuẩn, đây cũng là 1 trong những tweak ko thể thiếu mình cài mỗi khi JB Gấu trúc (44).gif
thanh_th
ĐẠI BÀNG
5 năm
nó vẫn cái hay của nó thôi. nhưng mà giờ ios cũng chiều người dùng rồi. không trói buộc như ngày trước nên thấy cũng không cần thiết JB lắm
@thanh_th Với mình thì ko JB ko chịu được, các bản OS mới dù có update thế nào vẫn có nhiều thứ ko thể có nếu ko JB Gấu trúc (37).gif
JB trước khu khoá sign, thật vl. Mà 12.3 không hỗ trợ nha anh em
vivi83
ĐẠI BÀNG
5 năm
@duonghungmanh89 tại sao phải khổ sở chờ khi lên 12.4 là tung cánh được
gietchetad
TÍCH CỰC
5 năm
Bữa nay jb ko còn nổi nữa nhỉ
@gietchetad Sao JB lại "ko còn nổi nữa" Gấu trúc (35).gif
Giờ này còn vụ jb sao anh em
@cutruong789 Giờ vẫn có người nghĩ rằng ko ai khoái JB nữa sao AE 12-8-2019 (4).gif
lebinh156
TÍCH CỰC
5 năm
Hay rồi
strawman
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hình như có v3.5.1 rồi thì phải
WUBU
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tinh tế có cho ẩn cmt của người khác không?
@SUSUBUCU Có nút "Bỏ qua" đó, nhấn vô là comment của người kia ko còn xuất hiện nữa Mèo trắng (70).gif

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019