Đã nhận được Bphone đặt mua... anh em nhận được chưa

cuhiep
6/7/2015 4:12Phản hồi: 1.589
1.589 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

namboyz
ĐẠI BÀNG
9 năm
WTF? ka.JPG
Sao không thấy anh em đã nhận hàng Bphone sao không trải nghiệm so sánh để anh em hiểu hơn nhĩ,Di...s CMN nghe thằng test máy mà muốn đập cái DT,nhớ hồi xưa đang thua nghe thằng bình luận viên Long Vũ bình luận là muốn đập cái tivi.
Bphone làm cho dữ a e test lại thua con Z4 rồi nhục mặt.
@nguyenco605040 Thì ra là dìm z4 cho bphone nổi ???
Chưa đc 30phut bị lật mặt
Thế ma suốt ngày kêu bphone bị dìm
Hĩ hĩ hĩ ...
Kiếm chú galaxy young tha hồ mà dìm
Bờ phôn ơi là bờ phôn
tsx
TÍCH CỰC
9 năm
sợ thật. Đưa bài test máy mà làm 2 video khác nhau ghép lại, cái tay bên Z 4 còn có nửa bàn. Đúng là bọn mồm thối tay cùi😁
nmvdnet
TÍCH CỰC
9 năm
Thánh bên Bê Phân GRúp
ImageUploadedByTinhte.vn1436271092.539421.jpg ImageUploadedByTinhte.vn1436271100.305574.jpg
Tin Dinh
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nmvdnet Ăn ti nằm vùng đó chú kakaka...nó chọc chơi chứ nó đâu ngu mà đổi
nmvdnet
TÍCH CỰC
9 năm
@Tin Dinh Chính xác, nhìn em BlackBerry này quen không ?
Fanclup bphone gì ấy ko biết gọp lại đc 5 cái ko mà đặt. Vài bửa giải tán liền bây giớ chụp hình gì mà nhìn tối tối giả tạo vậy tụi nó cũng khen đẹp. Toàn đầu bò ko. Fan cuồng.
haluongdat
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bac
Bác cho hỏi sao cứ leo lẻo tốt nhất thế giới mà không chịu bán sang Mỹ ,sang Pháp sang Anh mà cứ bán ở VN cho người ta ném đá nhỉ ? Chẳng ai hoan hô thì mang xuất khẩu đi cho ích nước lợi nhà .
@haluongdat Bán ở VN mà giao hàng cả tháng trời mới có mấy cái lập lòe trên mạng... Bán qua Mỹ, Pháp, Anh à... có mà đắt như tôm tươi ấy, bởi chỉ cần đăng ký thôi, là được BKAV bồi thường hợp đồng rồi!
12000 cái hài.12 cái ko biết có chưa tụi đó giống đa cấp ghê. Tôi là ghét nhất đa cấp
Tin Dinh
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Bombom03 Hahaha bác vs e giống vãi, bác có để ý cái buổi ra mắt Bể Phân nó giống buổi hội thảo của bọn đa cấp không, Quảng nó nói 1 câu ở dưới lập tức vỗ tay một cái, bác mở xem lại thấy ngay :v nó giống đa cấp tới 100% bác ơi
ơ sao tưởng có review video mà chưa có nhể
Đây là ảnh chụp của chiếc điện thoại nhất thế giới!😁
tsx
TÍCH CỰC
9 năm
B phone chụp đẹp kinh. Canon D7000 còn ko có cửa nữa là I phone 6 plus 😁 image.jpg
microghost
TÍCH CỰC
9 năm
Nói thật chứ Bphone làm mất cảm tình lắm. Bphone gửi hàng cho một diễn đàn lớn như Tinh tế là chuyện thời thôi. Còn những cái khác thì chả biết nó đang kẹt ở đâu.
tep2007
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có E gái dang tính đổi ip6 lấy bphone kìa ko biết có phải nhan viên của bkav? image.jpg
@tep2007 Dể gì nó đổi cho. Có mà điên mới đổi . iphone rất đẹp . còn bphone thì ẹ.
@tep2007 Nếu đây là nv bkav thì teo rồi. Bkav mà còn ko thèm sào bphone là a e biết rồi đó .
tep2007
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chụp từ fan bphone club..hi
Trong khi các bạn ghét bphone chỉ có việc ngồi đây mong cho điện thoại của a Quảng gặp lỗi tứ tung, còn a Quảng và đội của anh ấy ra sức sửa lỗi điện thoại thì đương nhiên cuối cùng phần thắng nghiêng về a Quảng rồi vì các bạn chỉ ngồi mong còn a Quảng và đội của anh ấy đang hành động. Các bạn phân tích nhiều bỏ mịa, nhưng những ngườời dùng bình thường quan tâm đến các vấn đề kĩ thuật cân bằng sáng làm gì? họ chỉ quan tâm chụp mặt thì phải trắng mịn, trắng với mịn hơn thật càng tốt. Chụp hoa thì phải rực rỡ rực rỡ hơn thật càng tốt.Còn những khách hàng như anh gì đại gia bất độộng sản họ cần bphone càng nổi càng tốt thì khi mang nó bên mình mới không bị đánh giá. Nên mình nghĩ về cơ bản Bphone đang làm tốt. Chắc sẽ thành siêu phẩm thật. Các bạn anti muốn thắng a Quảng thì phải hành động chứ ngồi không trong khi a Quảng fix lỗi thì sao hiệu quả, hãy mua bphone rồi so sánh nó với Z3, Z4, rồi iphone để thấy Bphone tệ hại ra sao chứ. Hãy tìm ra điểm yếu của nó không thì a Quảng fix hết lỗi rồi sao tìm ra nữa.
@thanhthuy1 Mình nghĩ cái này có sự tính toán của BKAV. Khi chụp hình tự sướng ra da trắng mịn là ai cũng thích. Nhờ cái vụ bệt màu đó cũng giống như filter blur trong photoshop. Có thể anh Quảng quá thông minh tích hợp filter vào luôn cho ảnh ra mượt mà độ sáng đều đều hơi phẳng chút thôi.
@nhanft Thế mà vẫn cố cãi đc, tự sướng dùng camera sau à ? chụp hoa = camera sau nó blur cho mờ căm thì còn cái éo gì bức hình của người ta :mad:
@thanhthuy1 Thì camera sau vẫn có thể chụp cho người thân bạn bè. Ra hình mà sáng đều, mịn màng ai mà chẳng thích. Chỉ blur nhẹ nhàng mịn cánh hoa thôi, mình thấy trong hình so với S6 lá cây mảng màu xanh bị bệt màu tí. Nhưng vậy thì càng nghệ thuật chứ sao. Khỏi tốn công pts
hokhoaly
TÍCH CỰC
9 năm
@bandc fix gì bạn hay tung seeder khắp nơi lấp liếm, rảnh vào đây viết bài sao không trả lời điện thoại cho người tiêu dùng đi kìa người ta khui hộp 3 tiếng đồng hồ ngỏm cmn rồi gọi hoài éo thấy ai trả lời kìa. bớt giả tạo đi, lừ a đả o không sông tốt đâu mấy cờ hó ah
tep2007
ĐẠI BÀNG
9 năm
Dân tại hanoi ma hoi nha may bphone ko biết ở đâu luôn chắc nhà máy nằm trên giấy chưa triển khai khi nào a e mua hàng nhìu lên mới xây ...

Đúng là bphone càng nhìn càng ghét ,,
Không cẩn thận bị kiện vì chiếm dụng vốn của người mua giống như mua chung cư ý. Chắc giờ này cũng đủ tiền để xây cái chuồng gà lắp ráp bomphone rồi.
Thật là chiến thuật tuyệt vời.
Đây chụp bằng bphone trắng và xinh hơn đây này
link đây

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019