Đánh giá ASUS Transformer Book T200: máy tính lai 11", hiệu năng khá, pin lâu, giá tốt

bk9sw
18/9/2014 12:19Phản hồi: 206
206 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

duyly789
ĐẠI BÀNG
9 năm
Kiểu gì cũng thử mua về xem sao
duyly789
ĐẠI BÀNG
9 năm
Xài cái Dell Inspiron 3148 xoay gập cực đã, chỉ mỗi tội giá cao hơn. Bác nào thích thì xem cảm nhận ở đây http://buiphan.net/threads/cam-nhan-khi-dung-laptop-dell-inspiron-3148.25167/
E đg dùng tp500LA đây.phê lắm
Tp300 nhỏ hơn nhẹ hơn đấy ạ :x mỗi tội màn hình hơi bé :p
@kayniemichelle 13" là quá ổn với văn phòng rồi, em này chỉ xoay được chứ ko tháo được 😃
Con Asus T200 của mình mới mua,thỉng thoảng chạy nó có tiếng kêu tít một cái rồi chạy tiếp,không biết như thế là hiện tượng gì các bác nhỉ?không biết máy có bị lỗi gì không?
zidaneff9
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em này thua xa Miix 3 của Lenovo 😆
doccoloi
ĐẠI BÀNG
9 năm
có anh em nào trải nghiệm tp300 chưa vậy,làm bài review cho anh em đi
@doccoloi Khách mua bài này đa số đều ít viết hoặc lười viết hay sao ý, mình bán nhiều rồi mà toàn người lớn tuổi mua, sinh viên thì ít 😁
Em đg dùng tp500 đây..mỏng hơn nhẹ hơn tp550 cảm ứng mượt..tuy nhiên là màn hình lúc mình cảm ứng thì bị rung hơi nhiều nhưng k sao..máy chạy mát..pin xem film online đc khoảng 4h..mặt trước thì bám vân tay kinh khủng nhưng mua bộ dụng cụ làm sạch có mỗi 19k thì có khăn lau tí là sạch tinh ns chung là khá ổn
tradainhan
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sao t200 của mình không có chỗ bật tắt màn hình nhỉ? Ấn vào phím nguồn là tắt nguồn luôn.
tradainhan
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tradainhan Ngu tiếng anh nên ko biết tắt, giờ cài tiếng việt rồi tắt bình thường.
tradainhan
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bàn phím ảo có phần số ở bên phải là bàn phím gì nhỉ? Ai có cho mình xin với. Thanks!
ASUS T200 bên mình đang có giá cực tốt cuối năm, các bạn có nhu cầu ghé ủng hộ nhé 😃
ASUS T200TA-CP001H - Z3775 1.46GHz, 2GB, 64GB, 11.6" Touch, Win 8.1 - 8.990.000đ + Quà tặng
tradainhan
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình mua được một tuần, dùng bàn phím được một tiếng thì bị liệt 16 phím, giờ mang đi bảo hành thì chỉ mang bàn phím đi thôi có được không nhỉ?
tradainhan
ĐẠI BÀNG
9 năm
Các bạn chú ý mua t200 phải vào chỗ tối rồi bật nguồn để kiểm tra viền màn hình có hở sáng nhiều không nha? mình kiểm tra mấy con đều bị, chỉ ít với nhiều thôi.
@Kelvin94 Tiếc là mix ko có camera sau
@Kelvin94 Bác đang dùng miix 3 rồi cho em xin ít nhận xét vs ạ. Em đang băn khoăn giữa em miix 3 vs em t200 này quá. Thích em miix 3 hơn cơ mà em t200 lại có ổ cứng 500gb vs camera sau nữa. Băn khoăn quá 😔
Mắt Kính
ĐẠI BÀNG
9 năm
@dinhhack Cái ổ cứng ấy chỉ tổ tốn pin, chẳng giải quyết vấn đề gì.
@Mắt Kính Ý em là hiệu suất làm việc của 2 em này như nào ý ạ.
tradainhan
ĐẠI BÀNG
9 năm
T200 của mình không nhận máy in thì làm thế nào nhỉ các bạn?
Mắt Kính
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tradainhan Thì bạn mua máy in mới thôi. Đây là nhược điểm của Win8.1 chứ không phải của T200.
Cho mình hỏi, đối với T100 và T200 ko có sẵn ổ cứng ở dock thì mình có thể mua ổ SSD (vd Kingston) lắp vào đc ko ?
Thanks.
@minabe T200 mới nâng cấp đc bạn à, có thể nâng cáp SSD
@hangchinhhieu.vn T100 mình thấy trên youtube họ thay ổ cứng rồi, nhưng ko rõ trường hợp ko có ổ cứng thì có thể lắp thêm đc ko, nhỡ ko may 😔
Bạn dùng rồi ah ? lắp thêm hay đổi từ hdd sang ssd ?
@minabe Bên mình chuyên bán dòng T100, T200 này mà, T200 thì có khe để nâng cấp ổ cứng thoãi mái, còn T100 thì tùy model có model build sẵn ổ cứng HDD thì mới nâng cấp được, còn loại 32GB, 64GB thì docking k nâng cấp được
duckhoin
ĐẠI BÀNG
9 năm
review con T200 nè
diepman027
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sao con t200 của mình không vào stone đựơc và mấy phần mềm ngoài metro, bấm vô làvăng ra,
quocpb
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mấy bác cho hỏi nếu so con này với con Asus Chi T100 chuẩn bị bán ra thì nên mua con nào? thanks các bác!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019