Đánh giá ASUS Transformer Book T200: máy tính lai 11", hiệu năng khá, pin lâu, giá tốt

bk9sw
18/9/2014 12:19Phản hồi: 206
206 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vừa mua em nó. Nói chúng là dùng khá sướng, pin cũng lâu chắc tầm 6 - 7 tiếng thôi chứ k đc 11 h luôn truy cập máy với mạng đâu 😆 nhg mà thỉnh thoảng hơi nóng.
Khó chịu nhất là lúc rút ra rồi đút vào, cắm mãi không được điên cả tiết ! Thế là mình đã dùng sức rất mạnh cố ấn vào,,, tuy nhiên hình như bị sai khớp, thế là cái tiếp nối giữa tablet và dock bàn phím nó thụt vào 😔(((( quá buồn luôn ! lắp lại thì nó k thể kết nối ... xong rồi gẩy mãi mới lên, tuy nhiên quá chập chờn, gập màn hình một tí là nó lại ko kết nối cứ phải ấn lại. Quả này có nên mang đi bảo hành không :((( chẳng biết ngốn mấy tiền nữa !!! :((( thương em nó quá sao đây sao đây !? sợ mang đi bảo hành thì lâu lại thêm vấn đề gì nữa...
diepman027
ĐẠI BÀNG
9 năm
sao máy t200 của mình không nhận được thông báo đặt chổ up len win 10
xinman
ĐẠI BÀNG
9 năm
Các bác cho hỏi tí: Con T200 của mình cài lại win mà lỡ xoá phân vùng recovery của nó rồi giờ muốn tìm lại bản windows oem của nó kiểu gì nhỉ? ko biết nó là windows 8.1 gi nữa. Lúc đầu ko để ý.
@xinman Bạn mang lên TTBH nhờ nv khôi phục lại file recovery bạn nhé 😃
xinman
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hangchinhhieu.vn Mình vùng cao xa lắm. Giờ đang chạy Windows 10 bản 10162 cũng thấy ổn. Key Win 8.1 thì mình lấy trong BIOS được rồi chỉ tìm bản win 8.1 phù hợp thôi. Thank bạn!
dodo.9x
ĐẠI BÀNG
9 năm
hay
Mình mua một cái ở Hanoi Computer. Hàng quá lởm, chưa đầy 1 năm sửa 3 lần. Lần 1 thì thay main, lần 2 thì LCD, chẳng có gì là không thay cả. Từ giờ trở đi cạch mặt không bao giờ dùng Asus nữa
@chimcanhcut038 haiz, em cũng phải đi thay main các kiểu mà em mua nửa năm là phải thay rồi bác ạ
duckon
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mới bị mất cái sạc của con t200 này , cho hỏi bây giờ mua thì ngoài Hà Nội có chỗ nào bán không ạ ?
duckon
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mới bị mất cái sạc của con t200 này , cho hỏi bây giờ mua thì ngoài Hà Nội có chỗ nào bán không ạ ?
máy asus manh cỡ nào, fans đông cỡ nào mà ko sửa lại cái bàn phím là vẫn bị ném đá dài dài, phím gõ như ***
@danitvt Với fans asus thì cái gì cũng là no1 bác à =]] cho dù tỉ lệ lỗi vặt nhiều vc ra ý nhưng mà fans thì vẫn tung hô thôi :rolleyes:
công nhận là cái phím thằng asus thiết kế chán quá, quen tay gõ rồi chuyển qua asus không bấm được. Xui nhất là mấy bác mà hư bàn phím phải thay lại đó, phím nó cứ sát sát nhau nhầm mãi. mọe bà
sualaptop115
ĐẠI BÀNG
9 năm
Em có ít cảm ứng Asus T200 chính hãng, bác nào chẳng may lỗi allo em thay cho nhé 0983603115. nhìn em nó như này: http://sualaptop115.com
cài win và office được không anh?
@huynhtanxuyen cái này đang chạy win luôn rồi mà, office thì quá đơn giản 😁
@ngokimphuc Thanks a

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019