Đánh giá Clockworkpi Gameshell: Đồ chơi cho thế hệ 8x không chịu già

Nam Air
14/9/2019 4:16Phản hồi: 178
178 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ngon đấy , mà giá chát quá , chơi tạm con SUB vậy
Giá này phù hợp với mấy ông thích lắp ghép thôi chứ về kinh tế thì mua 1 cai psp ngon hơn. Chơi psp ps1 native, các thư khác giả lập ngon lành cành đào. Chưa kể về thiết kế thì mấy con này ko ăn đc psp, vừa vặn ôm tay và các nút hợp lý hơn. Ông nào lọ mo ngồi mod pin nữa là chuẩn, trc mình mod quả pin 3k vào là xài bét nhè 6 7 h
Một tấm vé trở về tuổi thơ hơi bị đắt à.
Ngọc Khuê
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hay nhỉ, giờ mới biết có loại ráp để chơi game như này
XBlue
CAO CẤP
5 năm
Đồ xịn gia công, thiết kế, vỏ hộp khác biệt ngay 😃
Mình luôn thích đồ chất lượng như vậy, tiếc là bây giờ thị trường chạy theo lợi nhuận gia công bèo bọt nhiều quá nhìn mà chán
masterss0
TÍCH CỰC
5 năm
vé về tuổi thơ này hơi mặn nhỉ :oops:
myanh219
ĐẠI BÀNG
5 năm
Giá Chát quá, chứ không cũng làm một con.
Shin Lee
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhìn cũng đẹp phết
hphuc2520
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình thấy ý tưởng đóng gói các linh kiện và để khách hàng tự ráp rất sáng tạo. Từ con nít tới người lớn đều thích vụ này, thêm vụ tự vọc phần mềm cũng rất hay. Chỉ có vấn đề giá là rào cản, khiến khách hàng khó tiếp cận.
.a.l.e.x.
TÍCH CỰC
5 năm
Nay Nam già dặn thật rồi, bài viết hay dần, tuy nhiên máu dê cũng k giảm mà tăng lên rồi
Iluminati
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang đọc thích thích thấy hý hửng tìm lại tuổi thơ, tính rẻ rẻ mua ngay... đọc lại cái giá 4 triệu... trong khi đó thật sự mua về là để chơi cái loại trò game màu như: GBA, PS1 hoặc PSP thôi....còn thật sự mua loại này ít ai sẽ chơi mấy trò không màu => phí thật, thà mua PSP chơi sướng hơn 😆 , thôi thì tạm biệt tuổi thơ

Không liên quan các bác cho hỏi giờ muốn chơi game PSP thì mua bản nào ngon ạ, dạo này máy chơi game cầm tay hot thời xưa rẻ lại phải
@Iluminati bác cài giả lập ròi chép rom vô mà, chép tỉ cái cũng được, pokemon rom gba thì xanh đỏ tím vàng đủ hết
Iluminati
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Nam Air thế hả tại mình ko rành máy psp cho lắm, nó cài được giả lập luôn hả
@Iluminati hack rồi cài nha bạn
Iluminati
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Nam Air giữa dòng máy cầm cay nintendo và psp thì nên chọn cái nào ad nhỉ, ngoại trừ swith mới nhất nhé. mình đang phân vẫn giữa các dòng nintentdo 2ds 3ds hay psp nhỉ
Giá rẻ hơn chút thì ngon
OnlineNo1
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thích mỗi khoản ngồi lắp : ))). Game thì giờ ít khi chơi lắm rồi :3.
BlackShark13
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bh muốn chơi giả lập lại pokemon Red, Blue,... hồi xưa thì làm ntn nhỉ. Ip thì ko chơi đc r` 😔
Iluminati
ĐẠI BÀNG
5 năm
@BlackShark13 tải giả lập game boy advance ấy bác, ko thì mua máy psp, nó cũng có mấy trò đó ấy, nhưng hay nhất là chơi pokemon trên game advance , mình từng chơi trên máy đó nên rất hay, điều giả lập thì cảm thấy ko có thú vị nên xóa rồi
@Iluminati đó cũng là lý do vì sao cầm cái máy này chơi thấy thích, vì nó cho lại cảm giác chơi như hồi xưa 😁
Cái game ở cuối clip, hồi nhỏ đi chơi ở quán, chỗ mình người ta gọi là cảnh sát hoàng gia. Trên đây bạn nào có game đó mà chạy được trên psp 3000 cho mình xin với. Mới mua 1 vé về tuổi thơ PSP 3000 và tìm 1 số game về chép vào, đang cần game đó lắm mà không có thơi gian tìm hiểu các thứ, ai có sẵn giúp mình phát, thanks!
@huu thuan Lại hoài tưởng lại ngày xưa
Hải Trà
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nghe cái giá xong hốt hoảng thật
Tuan_Freeter
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thích nhất đoạn này:
"Cái giá trên dưới 4 triệu đồng không phải là giá rẻ, nếu bạn ngồi chi li tính toán so sánh cái nào hơn cái nào thì có trăm thứ để bạn mua, thậm chí mua cái máy SUP Mini giá 450 nghìn có sẵn gần 200 game này cũng tốt, hoặc bạn nói bạn mua PSP3000 về chạy giả lập cũng hay, thích chơi game HD thì 4tr mua được Sony PS4 cũ, hoặc bạn nói bạn sẽ bù thêm 1 triệu mua Nintendo Switch cũ hoặc Switch Lite cũng được, hoặc thậm chí bạn cài emulator chơi trên điện thoại, trên máy tính cũng tốt thôi, mỗi người mỗi ý!"
Iluminati
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Tuan_Freeter đơn giản là bác thớt cũng thấy cái giá cao quá, nhưng chê thì ko dc, khen thì không xong nên phải trung hòa vừa đấm vừa xoa 😆
gjn.t1m
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hay quá mua đâu vậy bác ơi !
@gjn.t1m mình mua trên site luôn đó bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119