Đánh giá iPad mini 3 (2014): vẫn tốt nhưng iPad mini 2 đáng mua hơn sau khi giảm 100 USD

TDNC
27/10/2014 3:18Phản hồi: 217
217 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Làm benchmark thì Ipad Mini 3 thua Mini 2 nữa nhĩ. Kiểu này Apple hướng người dùng Mini 2 lên thẳng Air 2 rồi.

Mà sao không quen dùng mtb 10 inches được 😔 Thôi, đành hát bài "anh muốn yêu em dài lâu" 😁
So về thông số chip, tốc độ và dung lượng RAM chắc chắn không thể nào bằng những chiếc tablet Android trung cấp và cao cấp nhưng cảm giác sử dụng và hiệu năng chắc chắn cao hơn

Một nhận xét hoàn toàn chủ quan và nguy hiểm. Ko số liệu, dẫn chứng, kiểm tra. Ngưng ngay khi đọc đến đây
Chờ mấy con win chạy Intel Core M cuối năm nay ra xem thế nào, chứ chẳng muốn lên cấp làm gì, mất 100$ cho cái nút thì hơi quá đáng nhể 😁
Em đang chờ con này này: http://www.asus.com/Notebooks_Ultrabooks/ASUS_Transformer_Book_T300_Chi/
beodenls
ĐẠI BÀNG
10 năm
Lý thuyết là như vậy nhưng theo giá thị trường xách tay thì mini 3 và mini 2 chả chênh nhau đến 100$ đâu, thế nên mình sẽ mua mini 3 luôn.
Hình demo đẹp.. tóa
Nham
Nhảm
Sức sáng tạo đã cạn ; giờ chỉ trực chờ chôm đa nhiệm của android thế là xong ;)
neukoyeuem
ĐẠI BÀNG
10 năm
Minh thích cái.... giá để ipad của bạn 😁
ngox_IT
TÍCH CỰC
10 năm
Mình vẫn chọn Air 2 😁
Chumrauden
ĐẠI BÀNG
10 năm
MTB thì ko cần thiết cái nút đó nên chắc Mini2 sẽ chạy hơn.
hiep-654321
ĐẠI BÀNG
10 năm
cái touch ID làm mình bực mình hơn. Nên mình đã tắt nó trên cái iP5s
tan.hd
TÍCH CỰC
10 năm
có ai biết chỗ nào bán ipad mini 2 used uy tín giá tốt ở TPHCM cho e xin add vs, đang tính lụm 1 em 😁
Thực ra là có khác vì mini 2 mới chỉ có phiên bản 16 và 32 gb nên bạn nào lưu trữ nhiều thì buộc phải chọn mini 3 😆). Apple nó tính cả rồi, một là phải mua mini 3 không thì nâng cấp hẳn lên air 2.
Mình ttì thấy k cần thiết. Nút home thì cũng ít đụng. Toàn xài home ảo. 😁
Không có mợ chợ vẫn đông 😆
Thì xài đi biết. Có ai cầm xíu mà biết viền ss tróc đâu ;)
bác thương gia nào cho em hỏi giá iPad mini2 bên mẽo giờ còn 299 $ thì liệu bên mình giảm xuống tối đa đc xuống bao nhiêu VNĐ vậy? giờ em vẫn thấy nhiều nơi vẫn bán 8,5 củ.
@Người Dơi http://store.apple.com/vn/ipad/compare

Phải đợi khi iPad thế hệ mới đc phân phối tại thị trường mình đã thì mới có giá này, chắc 1, 2 tháng nữa 😁.
abcde_123
TÍCH CỰC
10 năm
Trung thành với mini 2 !!!! 😁
Cái đoạn đầu bác chủ đánh giá hay dìm hàng đới. :p:p
Cái này chuẩn, em mới nâng cấp ko có gì đáng kể thì cái gì rẻ mà tốt thì mua thôi 😁

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
Sao Halo.vn bán ipad mini 2 với 3 cách nhau có 800k là sao.Vậy mua con 3 cho rồi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019