[Đánh giá] nokia 206 đáng đồng tiền

shi142
24/1/2013 6:29Phản hồi: 292
292 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

con này mình nghĩ là hơi thất bại rồi, nên nokia mới tung tiếp 208 😁
các bác oi cho em hỏi moi khi tat nguồn là trong tn ko nhận danh bạ từ sim là lõi máy hay jì k? có bac nào giong tinh trang em hok? 😔
ko bik các pm như JAF, phoenix có tương thích với bluetooth ko
hack phone ko đc ức chế vãi
ngtient38
TÍCH CỰC
11 năm
bạn chủ với mọi người cho mình hỏi là e này có cài được viber và whatsapp ko vậy, e này chỉ thiếu mỗi đèn flash là ko có gì để chê cả
@ngtient38 có bạn à
cho hỏi sao lúc m sạc thì mh nó k tắt, đã khóa phím r mà vẫn sáng trưng, còn lúc k sạc thì vẫn tắt bt
longcuibap
ĐẠI BÀNG
11 năm
@viplameo Vào setting/accessories/charger chỉnh lại light xem, để automatic nhe
vinhbuncha
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình ghét con này ở cái đó là khi có tin nhắn từ zalo thì lúc nó báo ở màn hình chủ lúc thì ko báo.. làm toàn bị nhỡ tin nhắn
Tóm lại là có nên múc em này không các Bác? Em mua chỉ để nghe gọi cho công việc, mà nghe các bác mô tả bệnh hay bị tắt máy khi bỏ vào túi em hơi hãi, lại còn vụ sóng yếu là rớt cuộc gọi nữa hả các bác? Tính ra k "trâu" vụ sóng sánh bằng em 1208 nhi! Lý do em đổi máy vì ngồi VP sóng hơi yếu, đang xài Phillip 513 sung sướng khoản pin trâu 2 tuần nhưng k hiểu sao chuyển qua vp mới khu này sao sóng yếu quá, nghe cứ tậm tịt và rớt cuộc gọi hoài, k fai do máy, vì ra khỏi vp thì lại vô tư. Với tiêu chí của em như vậy thì có nên múc 206 k các bác? K thôi em ra làm đại con 1208, ngặt nỗi nhìn nó hơi chuối về hình thức.
vinhbuncha
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hainlm múc đi bác.. lắp 1 sim chả bao giờ bị.. e dùng suốt đây có bị sao đâu.. pin mà nghe gọi thì quá ngon
Các bạn cho mình hỏi , mình chép nhạc mp3 vào thẻ nhớ 2gb sử dụng cho nokia 206 mà khi vào máy mình không thấy vậy , các bạn giúp mình với.
Thanks
vinhbuncha
ĐẠI BÀNG
11 năm
@anhkotin22 bạn vào phần nhạc. sau đó ấn phím cập nhật thư viện là ok nhé
@vinhbuncha mình cập nhật thư viện rồi mà vẫn hiện thị là trống .
hic.
Bạn cho mình hỏi cách cài theme luôn được không ?
Mình tải theme từ zedge.net chép vào thẻ nhớ ( đuôi nth ) máy không đọcđược
nace0209
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình dùng 2 sim chả thấy rớt sóng. Mua từ những ngày đầu mới ra. Ghét cái ko có quản lý sim như X1, ko tắt sóng 1 sim đc:rolleyes:

Sent from Blackberry 8700 T-Mobile
cho mình hỏi danh bạ có tìm kiếm thông minh ko! chứ hàng trăm số mà ko đánh chữ tìm kiếm được thì bao giờ mới tìm được số! máy nokia 301 ko tìm kiếm thông minh đc phải không các pro! cảm ơn nhiều nha
luan2105
ĐẠI BÀNG
10 năm
cho mình hởi màn hình em này mầu sắc có đẹp không các bác
braddock
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình đang sử dụng máy này. Nhưng mình không biết chỉnh thế nào để tin nhắn lưu vào thẻ nhớ. Có bạn nào biết thì chỉ mình với.
braddock
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình đang sử dụng máy này. Nhưng mình không biết chỉnh thế nào để tin nhắn lưu vào thẻ nhớ. Có bạn nào biết thì chỉ mình với.
Các bạn cho mình hỏi con này 1 sim bình thường,còn Sim còn lại phải cắt hả? Sao mình thấy cái khe sim bên trái nhỏ quá vậy?
@trongtuan_1109 Đâu có bạn 2 sim dùng bt mà. 1 sim dùng bên ngoài thay trực tiếp k phải tắt nguồn. Nói chung mình đánh giá máy này kiểu dáng đẹp nhưng các ứng dụng thì nên tập trung nghe gọi nt thôi thì tốt hơn để giảm giá thành. Chứ máy cùi có dùng vào fb hay các web thì cũng k ra gì 😁
1tr3 cố thêm mất loét làm em 3GS cho nó sáng giá 😃
@longsky1988 Đa phần những ai xài mấy con này đều có cái xì mát phôn kế bên rồi bạn ơi. Lúc đó 3GS là cái đinh gì, họ chỉ muốn cái nhỏ gọn, 2 SIM, pin lâu làm sơ cua thôi 😁
Mình thấy câu của bạn thêm dòng chữ "Nếu chưa có smartphone thì...." hợp hơn ^_^
nghe hay nhỉ? nếu như vậy thì làm 1 em sơ cua
Mới có 1 em, đang tìm cách chuyển danh bạ từ S2 vào, chưa biết làm thế nào. Có pro nào giúp với...
Con này nhìn thì hợp với nữ hơn.
cái này mà cũng có RAM..ghê ta.kiếm tiền mua cho ph cái mới đc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019