Đánh giá Oppo Find 5: Điện thoại Trung Quốc giá tốt, cấu hình cao, dùng được

vuhai6
10/4/2013 3:43Phản hồi: 1.621
1.621 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đã là hàng tàu còn có giá 10 T mà bảo rẻ thì chắc là thuộc hàng đại gai mới "dóm" bảo zậy, còn cấu hình thì cũng xoàn thôi, có gì ghê gớm khi so với con tàu lai việt HKPhone Racer mà giá chỉ =1/3(3.200.000). Đã zậy còn dính Pin, không tháo ra thay hoặc sạc ngoài = như xài hư Pin là vứt không 10 T, còn cái vụ thẻ nhớ nữa mới chán, không cắm được thẻ thì khi cần chuyển đổi data là coi như "bó tay" nếu không có máy tính, còn bảo chuyển =wifi hay Blu thì chậm như "quy" ai chịu được.... Nói chung có tiền cũng chả nên "cõng" nó về chi cho thêm thêm tức, lại còn bảo "ngô" khi đem 10T ra mua hàng tàu khựa. Cạch nó cho rùi!!!!!!
À còn thêm cái vụ chụp ảnh nữa, đem camera Sony ra khè nhưng chụp phải giữ máy hơi lâu thì làm gì có bức ảnh nào ra hồn!!!!! BBBBBBaaaaaaaaaayyyyyyyyyyyy xa!
dùng hàng tàu nó cài phần mềm gián điệp đấy .. đừng dại ji lao đầu vào..!!!
@oho1405 Vậy về nhà coi cái nào "MADE IN CHINA" thì đừng dùng nữa xem nhà còn được bao đồ.

Chẳng phải ở đâu cũng là hàng biên giới đâu

Gửi từ GT-N7100 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
fantasies
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chẹp kiểu này lại tốn tiền rồi....máy mình xách tay
@fantasies Bạn bỏ rơi em K900 và chuyển qua Oppo Find rồi à?

Gửi từ điện thoại mượn cô bé hàng xóm.
fantasies
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vulanlt Xài opo đã và fê hơn köuo900 bác à..... đang kiếm chỗ thay màn cảm ứng em no ở hcm khó quá
trải nghiệm điện thoại hãng oppo này rồi , máy chạy rất tốt cấu hình cao
nhưng cầm không thấy chắc tay như mấy hãng khác , chất liệu dỡm hay sao mà cái ốp lưng tặng kèm theo máy sài được hơn tháng đã tróc sơn rồi , nói chung giá này thì có nhiều sự lựa chọn ở các hãng khác , sao này bán đỡ mất giá .;)
bỏ ra 10 triệu, có nên tìm 1 thương hiệu nào không
bỏ ra 10 triệu, có nên tìm 1 thương hiệu nào không
một thương hiệu không đáng tin tưởng
Hi
[QU...tôi đồng ý với bạn...quan trọng là mình thích....nếu xài thời gian ko vừa ý mà vẫn thấy vui....OTE="nguyentran88, post: 39899867, member: 142458"]Con này dùng thử mượt và màu đẹp. Trung Quốc hay gì cũng được, miên là mình thích và nó hữu ích hay không thôi. Mình đang xài Iphone 5 và Blackberry Q10, nhưng Q10 chán quá, chắc sẽ thêm em này vào tủ máy của mình. Giá và cấu hình ổn, không quan tâm Trung Quốc hay gì luôn kaka[/QUOTE]
@ledung4004 [/QUOTE]
@ledung4004 Trước cũng có suy nghĩ giống bạn, ôm con revo max về, khuyên mọi người tránh xa đồ tàu hũ.
meodenth
TÍCH CỰC
10 năm
@meodenluon hàng rv là hàng siu lởm rồi còn rước về
k.mua xong giá down 1 nửa về sau down còn 1/3 😁
công nghệ mà....chu yếu trãi nghiệm thui....đã yêu công nghệ rùi có ai sử dụng đc lâu đâu...đa phần trải nghiêm xong thấy chán rùi bán bỏ....cái nào mình thích là vui àh...khi mua rùi ko vừa ý mà cũng vui....đó mới gọi sự đảm mê côg nghệ và tìm tòi nhữg cái mới....
vô tgdd trải nghiệm oppo thử , lởm quá mà giá cao vãi cầm lên thấy khô và rời rạc , màu sắc xấu nhạt . tầm tiền này mua con lg hay sony bá hơn . 1 sp tồi mà dám so với iphone . phục tụi vịt bỏ tiền ra mua tụi này thiệt ,óc có vấn đề rồi chắc do ăn toàn của khựa giờ bị lú rồi .
cái tít hay vãi "...............DÙNG ĐC" vãi admin
thienlandu
ĐẠI BÀNG
10 năm
10tr thì mua con z1 xài ngon hơn. chất lượng luôn dùng khỏi chê. nhìn sang trọng
Không biết các bác nghía oppo thế nào chứ em thấy nó cứ giống như điện thoại đồ chơi ấy.
Không biết các bác nghía oppo thế nào chứ em thấy nó cứ giống như điện thoại đồ chơi ấy.
có em s4 mới mua ở thương giađi động cho đứa em mà nó lại thích 2 sim
giá mua mới 4,6 với 200k phụ kiện mua ngoài nay bán 4,3 triệu, bác bào mua là rẻ hơn 500k , hàng ở đây chưa bao giờ bị phốt , bác nào mua em dẫn vào tận nơi đảm bảo là em mua máy ở đó
cấu hình ram 2g bộ nhớ trong 32 g , chíp 8 nhân pin 2600mah , sử lý vô cùng nhanh , pin sử dụng ok được 1 ngày nếu vào mạng nhiều , nghe gọi 2 ngày vô tư ,
nếu anh em nào thích thì bớt chút gia lộc không bớt nhiều
lh 01216309343

hay giao lưu sang oppo r1
có em s4 mới mua ở thương giađi động cho đứa em mà nó lại thích 2 sim
giá mua mới 4,6 với 200k phụ kiện mua ngoài nay bán 4,3 triệu, bác bào mua là rẻ hơn 500k , hàng ở đây chưa bao giờ bị phốt , bác nào mua em dẫn vào tận nơi đảm bảo là em mua máy ở đó
cấu hình ram 2g bộ nhớ trong 32 g , chíp 8 nhân pin 2600mah , sử lý vô cùng nhanh , pin sử dụng ok được 1 ngày nếu vào mạng nhiều , nghe gọi 2 ngày vô tư ,
nếu anh em nào thích thì bớt chút gia lộc không bớt nhiều
lh 01216309343

hay giao lưu sang oppo r1
Mình k phải ghét TQ đâu nhưng mình dùng thử thấy nó chán chả ra cái gì lúc tést thử thì nghe vẻ ngon đấy nhưng dùng mới biết. Mua dùng 1 con rồi và thề k bao giờ có con thứ 2
thiminhlove
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tiennv6899 thường oppo nữ sẽ thích hơn vì chả đươc function gì hay ngoài chụp hình cả, bác không thích là đúng rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019