Đảo Bình Ba - Bộ ảnh tuổi 25

HaNguyen_FD
13/7/2018 9:19Phản hồi: 7
Đảo Bình Ba - Bộ ảnh tuổi 25
Em vừa có một chuyến đi biển rất thú vị, không phải bãi biển gần nhà quen thuộc nữa mà là một nơi hoàn toàn mới.

Chả là tuần vừa rồi là thời gian đánh dấu mộc tuổi 25 của em, nêm em quyết định đi tìm một trải nghiệm mới để đánh dấu mấu quan trọng đó.

Vậy là em tìm hiểu về các địa điểm du lịch. Em thì cực kì ấn tượng với một cái tên là “Bình Ba”. Chỉ nghe tên thôi em đã cảm thấy đó là một nơi thiên nhiên khá ấm áp nhưng cũng có chút “phong ba” thú vị rồi. Đặc biệt đảo này còn là một đảo khá hoang sơ nữa. Và tất nhiên là em chọn Bình Ba rồi.
Em lên Dealtoday đặt một tour đi Bình Ba, nhưng tiếc là tour đó xuất phát từ Sài Gòn nên em phải bay từ Hà Nội vào Sài Gòn để có thể đi được, thực ra là em muốn thăm thú Sài Gòn nữa. hehe.

Bài viết này của em sẽ không nói đến việc em đi những đâu, gặp những gì, hết bao nhiêu tiền. Đơn giản e muốn show những bức ảnh kỷ nệm thời thanh xuân thôi.

À mà nhiều người lo ở đây có nhiều rác, yên tâm đi, em khảo sát qua thì cũng có nhưng mà chỉ một số chỗ thôi. Tránh ra là được. Giờ mọi ng cũng ý thức hơn nên cũng k có vấn đề đó đâu. (Mà chính các bạn cũng phải ý thức thì mới sạch sẽ được)

Khi kết thúc chuyến đi số tiền còn lại hơn một nửa lận, vì Bình Ba đâu có đắt như vậy đâu. Em còn chơi ăn sang, toàn ăn mấy món đắt tiền mới vậy chứ không thì cũng k tốn nhiều thế.

Các bác còn băn khoăn về Bình Ba thì cứ yên tâm mà đi trải nghiệm nhé. Không tin nhìn ảnh của e thì biết.
Mà các bác nếu đặt voucher tour trên Dealtoday thì sẽ đc rẻ hơn đó.

Quảng cáo

mng xem thêm ở phần cmt nhé​
7 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

HaNguyen_FD
ĐẠI BÀNG
6 năm
Manhduck
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ảnh chất quá b ơi
HaNguyen_FD
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Manhduck hì. thank you
ĐI này hết bao xiền a ơi
HaNguyen_FD
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Nguyen Van 1206 k hết bao nhiêu đâu b. Cả tiền tour với tiền tiêu linh là khoảng 2 tr
Ảnh đẹp, cảnh đẹp, biển đẹp, người cũng đẹp. hí
Vũ Minh YG
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đẹp lắm, chất ảnh đẹp 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119