IFA 2024

IFA 2024

Đập hộp Motorola Moto360

sonlazio
26/9/2014 7:12Phản hồi: 195
195 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đeo đồng mà tối ngày cứ phải lo đi sạc là không thể chấp nhận được. Đeo đồng hồ truyền thống cho lành.
ở us cũng như các nước khác cũng gặp tình trạng tương tự là k down load được firmware mới, tuy nhiên nhiều người đã fix dc vấn đề này. Mình cố gắn làm theo hướng dẫn mà họ chia sẽ vẫn chưa dc hixx
tacz
TÍCH CỰC
10 năm
@anh_that_tinh Bác ơi, cho em hỏi chút: bác bị lỗi không update được firmware có phải là do bác pair với điện thoại quá sớm khi chưa sạc pin trên 80% như trên các diễn đàn nước ngoài họ nói không? Hay là lỗi đặc biệt gì khác khi sử dụng ở VN? Em đang muốn mua con này nhưng nghe bác nói hơi lo...
@tacz mình đang bị k up dc firmware và đã làm y như các diễn đàn nc ngoài chia sẽ vẫn chưa up dc, nó downloading dc tí là báo "something went wrong" try again.... cứ vậy hoài :'(
tacz
TÍCH CỰC
10 năm
@anh_that_tinh Em thấy có nơi họ bảo là thử tắt wi-fi đi chỉ dùng 3G khi update thôi, hay là do cả ảnh hưởng của vụ đứt cáp quang nữa nhỉ??
@tacz đã thử các kiểu luôn rồi bác vẫn k dc, mà bọn nc ngoài nó làm dc hết chẳn hiểu tại sao, tụi nó bảo reset lại vài lần dc, minh làm cả chục lần rùi T_T , chắc phải returrn về us lấy tiền lại thu
@tacz cũng mong là do vụ đứt cap nên k kết nối server dc
k đẹp vì quá dầy.

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
LapNguyenNT
ĐẠI BÀNG
10 năm
hy vọng ở các phiên bản sau thì nó mỏng hơn, chứ như vầy thì dày quá 😔
Tad Upin
ĐẠI BÀNG
10 năm
khi nào giàu sẽ mua 😁
Mọi thứ đã rất tuyệt cho đến khi tớ đọc đến dòng " Chỉ đủ dùng trong 1 ngày " :v
Không sứng đáng với số tiền
Ai ăn bánh cam hônggggggggggggggggggggggggg
ad cho hỏi địa chỉ shop mua với . thanks
o phan duoi chiem het 1 chut dien tich.ko may j thich lém
langmanhtu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Trông cũng không dày lắm nhỉ, chắc cũng tầm con này!, mỗi tội cái pin mà có 1 ngày thì hơi gay go. Đồng hồ đẹp nhưng không hữu dụng cho lắm!?!

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
ongnooii
TÍCH CỰC
10 năm
Bác nào cao to đeo con này đẹp đấy. Mình vẫn thích thiết kế của con này hơn LG G.w R.
angelo
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nhìn kỹ cái sản phẩm củ chuồi pin 1 ngày mặt tròn nhưng lại vát mép hoàn thiện tối tăm này mà hôm nọ lũ AntiPPLE cũng đem ra sóng sánh với Watch cho được, quả thực mình vừa ngã ngửa ra là TRÌNH ĐỘ CHÉM GIÓ, THỔI BÃO kèm BÔI NHỌ SẢN PHẨM CUẢ MỘT CỘNG ĐỒNG NGƯỜI VIỆT thật sự là rất đáng báo động, chúng tôi quan ngại sâu sắc!
đẹp quá <3 nếu mà mặt màn hình tròn luôn thì tuyệt hơn nữa 😁
Cái này không ổn rồi, mấy bạn nữ nên quên cái đồng hồ này đi
dư này thì sao bóng bẩy, đẹp bằng Apple Watch được
dư này thì sao bóng bẩy, đẹp bằng Apple Watch được
hôm nay gọi ben do, ho nói đang trên đường ve, hãi qua 😔
Pin dùng 1 ngày thì hỏng cmnr! Dùng vài tháng lại bị chai pin thì còn nhiêu 😔
Phần đen đen ở dưới cứ thấy kì kì sao đó 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM