Điện thoại gập của Xiaomi chỉ có giá bằng 1 nửa Galaxy Fold, ra mắt Q2/2019?

ND Minh Đức
17/3/2019 11:12Phản hồi: 125
125 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sách điện tử này quá hay. Màn to rộng tối làm về nằm xemm xxx thì quá đỉnh. Gập làm 3 là ok nhất rồi. Không biết nó đã đăng kí bản quyền sở hữu công nghệ Mỹ chưa nhỉ. Nhằm tránh apple ăn cắp bản quyền rồi bảo là của mình sáng tạo ra.
@anhmutcobedi1990 Bọn Tàu cho dù Apple có bản quyền, vẫn bị kiện hoi. Chưa kể còn bị ăn cắp ngược 😁
Vy Hải
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tại sao chất lượng đoạn quảng cáo trong hình chỉ có 360 (max) ???
Hàng Tàu 5 triệu cũng ko mua 😁 Hội sính Tàu thì cứ mua hoi :D
1stMrC
TÍCH CỰC
5 năm
=]] gấp 3 luôn à ,thag dân chơi
Gập ra ngoài mà ko thấy ổn rồi. Mà ko thấy camera trước nhỉ
@trieuniemvui Bị màn hình che mất rồi.
1 thằng chôm về bán cho cả làng sài. Nhưng chất lượng như beep thôi. Riêng cái màn hình cong còn lỗi đầy ra thì tuổi gì làm màn gập cho ra hồn.
Ko đẹp và sang
Có vẻ ngon nhỉ
anhlau87
TÍCH CỰC
5 năm
Có vẻ hứa hẹn đấy. Không có MI và đội tàu giá các hãng khác còn leo thang nữa. Nhưng chờ nó làm rồi hãy hay, đôi khi giá cả không phải là tất cả!
Xiaomi đào đâu ra công nghệ hay nhể. Hay luồng tay vào trong thằng Sam mà chôm ra 😁
Ngon
Nhìn cái video kia thì gập vào nhưng 2 phần màn hình gập ra sau lưng ko tắt đi mà vẫn sáng trưng 😁 Chưa kể gập kiểu đó thì ko chụp ảnh được vì màn hình che mất camera chính rồi.
Haduong90
TÍCH CỰC
5 năm
Ngon. Cứ giả rẻ là anh Samsung hết hồn. 😃
Không có Bắc Kinh thì chíng ta đến giờ chắc vẫn bị Nokia BB Sam Sony vvv và Táo nhồi sọ với mấy cái thứ linh tinh nhưng giá cao vút mây xanh ... tóm lại càng cạng tranh càng có lợi cho người dùng
mrHz
CAO CẤP
5 năm
Mình nghĩ đt gập mang thông điệp như là bước đột phá của công nghệ, hơn là sự tiện dụng của nó. Các hãng ra đt gập để khẳng định tầm vóc đẳng cấp của hãng mình nhiều hơn là thương mại hoá đến số đông. Như mình xài điện thoại mà trọng lượng nó hơn 200gram là cầm nó đắm đuối lắm rồi, nếu 1 người cầm nhiều thì khả năng bại liệt sẽ rất cao
nathai
TÍCH CỰC
5 năm
@Mr HUzG Cầm đt nặng thì cơ bắp sẽ phát triển hơn chứ làm gì có chuyện bại liệt 😆
Khoa81
CAO CẤP
5 năm
Xiaomi giá lúc nào cũng yêu nhỉ
TranQuys
ĐẠI BÀNG
5 năm
Xào mì cái gì họ cũng Fake được nhỉ
Thế này chắc không có ốp lưng . Bao da nhỉ
qtgalaxy
TÍCH CỰC
5 năm
Khè chơi 😁
pnguyentoan
ĐẠI BÀNG
5 năm
@qtgalaxy Ngon! 😃
@qtgalaxy Chuất
ngsangmt
TÍCH CỰC
5 năm
@qtgalaxy Chơi pubg lag ko bác?
qtgalaxy
TÍCH CỰC
5 năm
@ngsangmt Mình ko chơi game, mới mua 2 con 1 cho mình, 1 cho pò nhí 😁
P/s: dùng cả xSM + Xs + S10+ ...bla la nhưng vẫn kết Mi...thế mới đểu :D
qtgalaxy
TÍCH CỰC
5 năm
@Khẩu trang xanh Chơi luôn 2 con cho máu 😁
vietrich09
TÍCH CỰC
5 năm
Tàu thì cái gì mà chả nhái được. Nhưng trải nghiệm người dùng là khác. Các bạn thử dùng mà xem.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019