điện thoại Nokia-N8 giá 1tr9 - 2tr, thực giả ra sao

dailvcntt
21/2/2012 4:10Phản hồi: 17
hi các bạn,
mình thấy trên mạng rao rất nhiều mẫu tin về điện thoại nokia-N8, giá từ 1tr9 - 2tr, mới mua dc 3 tháng giờ bán lại, có hóa đơn của TGDD .v.v.. Với mức giá đó cho con Nokia-N8 chính hãng thì còn gì bằng, mình sẵn sàng mua. Tuy nhiên, so với giá Nokia-N8 thì 1 trời 1 vực, nên mình có ý nghi ngờ bọn nó rao hàng lỡm.
Các bác cho ý kiến nha...
17 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hàng dựng or hàng trung quốc. tốt nhất là ko mua.
Cái này đọc là biết còn phải hỏi sao....
Với giá này không thể là hàng chính hãng được hoặc không thể hoạt động bình thường được, có hỏng hóc trục trặc gì đó .v.v.. Bạn nên cẩn thận với những lời quảng cáo thế này
Hàng đểu rồi, giá đó nếu bạn bè gia đình vừa bán vừa cho thì Có Thể Có 😃
nghe thấy cái giá là đủ biết hàng thế nào rồi bác ạ.quan tâm làm j!
Các bác nói giùm hết rồi,em chẳng thể nói gì hơn ngoài 2 chữ "chai nờ" =))
dailvcntt
ĐẠI BÀNG
12 năm
thanks mọi người,
mình hi vọng là không chỉ bà con trên tinhte.vn, mà tất cả mọi người (nhất là sinh viên và những người thu nhập tầm trung) hiểu biết rõ hơn về những lời rao bán mang tính chất lừa gạt như vậy, hàng ngày còn khối người bị lừa, thật tiếc cho họ và câm giận bọn lừa đảo
đời ko bao giờ hết những kẻ lừa đảo nên tự trang bị kiến thức cho mình,cảnh giác,ko ham rẻ là cách hữu hiệu nhất để đối phó với chúng bác ạ.ở tinhte,thấy topic rao vặt nào có biểu hiện lừa đảo hay có ý định "chăn gà" thì anh em sẽ đáp gạch nhiệt tình để hạn chế bớt việc newbie và những người ko có điều kiện ko ham rẻ mà dính bẫy😃.nhưng tất nhiên chỉ hạn chế phần nào thôi,còn lại là tùy thuộc suy nghĩ của mọi người.mong là bác cũng như những người khác ko bao giờ bị lừa và luôn có lựa chọn sáng suốt để bọn lừa đảo kia thất nghiệp dài dài😁
Thì là hàng dựng, tàu khựa chứ sao
thấy cái giá là có mùi nguy hiểm. Mua là ôm hận.
toàn bọn lừa đảo. nhìn bọn này rao đã muốn đáp cho viên gạch rồi.
Mà ko biết bọn nó kiếm đâu ra mấy cái máy đó vậy ko biết.
chắc N8 2s2s hàng cửa khẩu ấy mà=))
Bạn ở đâu chui ra mà hỏi câu hồn nhiên vậy. Mà bạn gặp đứa nào nó muốn bán cho bạn cái giá ấy bạn cứ vả vỡ mồm nó ra. Toàn bọn lừa đảo trắng trợn.
bác hỏi câu này thì làm sao trả lời dc,chả lẽ nói thật?=))
Hàng xách tay quảng châu chính hãng rồi bạn ơi làm gì có cái giá đấy
Mình đang dùng n8 rồi nhưng giá đó mà n8 xịn sẵn sàng mua 2 con khác màu nữa dùng dần không cần mua bán kiếm lời 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019