Droptest: iPhone Xs và Note10 từ lầu 7, chỉ làm một lần

cuhiep
8/9/2019 9:12Phản hồi: 319
319 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chỉ có mấy thằng thần kinh mới làm như vậy
@danhthuan269 Sao tôi mong được thần kinh như anh Hiệp nhỉ
Đau tim quá
Yae
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chung quy lại cả 2 con đều vứt sọt rác như nhau. Ông 9 ông mười( iphone màn hình không vỡ nhưng pin phồng cũng vứt nhanh ko nó nổ banh xác giờ, note 10 màn hình cong mà rơi vậy không vỡ màn hình thì mới lạ )
@boyngo1988 Bảo hành có loại trừ trường hợp này không bạn? Cố tình đập máy e khó.
@lazyboy76 Tính giá thay linh kiện thôi bạn vì trong bh vàng có dk rơi vỡ mà, bữa mang note 9 đi bh cũng trả nửa tiền thôi, nó thay khung máy mới luôn.
@boyngo1988 Gói bảo hiểm ngon đấy bạn. Mà nếu mình muốn mua cho hãng khác có được không, như Xperia chẳng hạn, hoặc trường hợp hết hạn bảo hiểm muốn mua tiếp.
@lazyboy76 Gói này dành riêng cho flagship SS thôi thì phải, nếu oder giai đoạn mở bán thì dc tặng còn sau này thì là tùy chọn mua thêm còn mở rộng bảo hành dc hay ko thì ko rành, mà thường sale của SS khá dễ tánh bạn có thể năn nỉ hay đòi hỏi có khi dc đấy ... mình mua FPT sát ngay nhà chắc quen mặt nên dễ tánh, tặng thêm đồ lặt vặt nhiều.
Đây chắc là video tốn kém nhất lịch sử TT. 1 em nằm sấp, 1 em nằm ngửa. Máy cao cấp có khác , rơi cao 20m mà vẫn sống nhăn răng
conghoda5
TÍCH CỰC
5 năm
Chỉ làm 1 lần thôi, đâu có mà làm nhiều, nhìn hình chụp mà mình tiếc đứt ruột
@conghoda5 Gần 40tr, dành co quảng cáo không hề đắt, khá rẻ đó
conghoda5
TÍCH CỰC
5 năm
@nbqvdp Đúng rồi, mình thấy vỡ thì tiếc thôi
Nickka
TÍCH CỰC
5 năm
Case này không tồn tại trong thực tế đâu coi chơi thôi không cần căng
Yae
ĐẠI BÀNG
5 năm
Iphone khung thép không gỉ chắc chắn hơn khung nhôm của note 10. Nhưng khi rơi xuống từ tầng 7 thì khung nhôm hấp thụ lực tốt hơn lên anh iphone bị phồng pin ở bên trong( may không nổ pin luôn)
@Yae Cong khung nữa nhé bác
Về tổng thể Note 10 còn dùng được tiếp nếu ráng, XS xài tiếp ngon hơn note 10 vì quả pin phồng có thể bán cho khủng bố được
secretman67
ĐẠI BÀNG
5 năm
Drop test này để làm gì nhỉ, vì có khi nào bị rơi điện thoại từ độ cao 20m đâu ta? chủ yếu rơi từ bàn xuống đất hoặc rơi từ túi quần xuống thôi
@secretman67 Vì sắp ra ip mới
secretman67
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Manhtoan112 Đập cái cũ để mua cái mới à, em thì không dám chơi thế, Giờ vẫn giữ con iphone 4 dù đang xài XS max.
@secretman67 Ngon đó giờ có ip4 zin thì đẹp
Thích cách nói chuyện anh @cuhiep vãi
Tưởng cuhiep phải gài được ss hoặc apple tài trợ chứ
Yae
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ông hiệp này hơi khùng rùi đó. Đem 2 con này đi test vậy hơi phí tiền( biết là được tài trợ) nhưng thay vì test thả từ tầng 7 xuống thì làm mini game tặng anh em có hay hơn không. Tính gây sốc câu like à
@Yae Tặng e cái note 10 đó cũng dc, đi thay mất 3tr mấy dc nguyên con máy mới cũng sướng.
_Kenzi_
TÍCH CỰC
5 năm
Lão này, lấy cớ droptest để lên đời iphone 11 đây mà😁
macpro87
TÍCH CỰC
5 năm
con note bền phết, ko bung bét trong khi viền màn mỏng lét
melomane
ĐẠI BÀNG
5 năm
Oh. Hôm trước mới đề nghị thả rơi note 10 , nay đã thấy.
Bỏ xuống cái úp lưng cái úp mặt rồi nó úp lưng bền hơn dù nát bét lưng?!
@Cận Ngôn Cong khung nữa bác
Chi phí sửa SS 5tr5 màn trước 1tr2 cho kính sau, viền benzen dc thay mới chung vs màn hình ... nếu mua gd đầu châc chắc có bh vàng chỉ trả 50% thôi, còn ip thôi ko dám liệt kê giá sửa đâu bỏ nguyên cái dt mua cái khác cho lành.
@boyngo1988 Vỡ khung và nát lưng, sọc màn hình thì thùng rác thẳng tiến
@TYA Máy vẫn lên màn và cảm ứng bt chứng tỏ nội thất còn hoạt động chỉ bể màn vs nắp lưng thôi, thay màn dc thay khung miễn phí mà
iPhone trâu vãi
@anhkiet1011 Trâu gì bác.
Bác hiệp phóng khoáng quá
Kendu86
TÍCH CỰC
5 năm
Rồi. Thêm động lực để làm e xs. Kaka
@Kendu86 Thê mua thôi bác.
Dùng gì lâu thế mà nên lên max ý xs là pin cùi
Kendu86
TÍCH CỰC
5 năm
@Manhtoan112 Max to quá bác. Hok có đk nên dùng lâu zậy á bác. Chứ có đk e lên moẹ nó 11 pro chứ xs chi. Với nhu cầu cũng ko dùng j nhìu. Hic
@Kendu86 Đang dùng 7p nó còn to hơn xs max mà??
Kendu86
TÍCH CỰC
5 năm
@Manhtoan112 Thì dùng rồi mới thấy nó to bất tiện đó bác. Dùng 1 tay mệt. Nên giờ muốn nhỏ gọn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019