Dùng thử Airdroid 3 - Quản lý điện thoại trực tiếp trên máy tính

vuhai6
4/12/2014 6:52Phản hồi: 66
66 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tải về xài thử thì bị như hình.Chả đăng nhâp dc.web thì đăng nhập ok
Bộ 3 apple này đồng bộ là hoàn hoản nhất,không chê vào đâu đc image.jpg
@Myheart1984 apple đồng bộ thì gọi blackberry bằng cụ
Phần mềm này có cần cấm cáp không vậy các bác.
Mình dùng đăng nhập lần đầu cũng không được, thử lần 2 thì được.
iampro1227
ĐẠI BÀNG
9 năm
lúc nào cần mới xài chứ phải kết nối internet liên tục thì hao pin lắm
Có ai bị cái lỗi nó cứ gửi notifications blocked cái gì đó liên tục đến pc không nhỉ 😕😕
crazysad
ĐẠI BÀNG
9 năm
từ lúc thay cái modern là nghỉ kết nối qua wifi vì lỗi
chỉ kết nối dc qua web mà qua web thì mạng cùi truyền dc có hơn 1MB/s
eddyviet89
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cái này nó có lưu lại tin nhắn với call log nhiw Mightytext k nhở
Hơi gioóng khoảng đồng bộ xài smartphone ss trên máy tính bảng tab s.
lytrn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Máy mình đã root nhưng sử dụng cái giao diện của điện thoại trên phần mềm không được. Báo là không kết nối được
thanhtrixx
ĐẠI BÀNG
9 năm
K biết còn hao pin như các phiên bản trc k
BB Passport hình như có rồi
minhcanvao
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình dùng airdroid suốt,nhưng chỉ có dùng 1 chắc năng là copy file ra và vào máy cho nhanh,đỡ phải dây loằng ngoàng.....
P/s: nếu để điều khiển điện thoại để nghe,gọi và các thao tác khác trên điên thoại qua máy tính thì airdroid phải root => nên mình chuyển qua dùng phần mềm mobizen thì máy đt ko cần root nữa
Black code
ĐẠI BÀNG
9 năm
Phần mềm trương tác chậm rì. Find my phone không tìm ra được thiết bị. Mở task manager ra thấy chiếm gần 200mb -.-!

Dùng trên nền web cho sướng các bác àh.
Vẫn còn lỗi, chờ bản final tốt hơn
-Vừa qua thì Android 3 đã ra mắt và chạy " độ lập "- 😃
xuan tien
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình có vấn đề này mong các bạn giúp đỡ. Trước nhà mình dùng 1 wifi thì kết nối airdoid ok. Giờ mình chuyển sang nhà mới, modem wifi để tầng 4 ko bắt đc nên mình lắp thêm 1 wifi trong phòng, pc thì kết nối với modem wifi trên tầng 4. Vậy nên airdroid ko kết nối theo cách vào http://192.168.0.x:8888 đc nữa, có bạn nào biết cách khắc phục ko chỉ mình với? cách khác vào theo http://web.airdroid.com/ thì đc nhưng chậm quá.

AirDroid Web | Manage your phone on web

Your Android, on the Web. Manage and remote control your Android from a web browser, all over the air.
web.airdroid.com
komodovn
ĐẠI BÀNG
9 năm
@xuan tien Bạn vào cấu hình wifi trong phòng tắt DHCP đi xem có được ko. Chỉ để cái modem tầng 4 cấp phát ip thôi.
losbancos
TÍCH CỰC
9 năm
kết nồi vs dt vẫn kém, dùng nền web vẫn tốt nhất
mình tải app về rồi bấm vào phần đăng ký thì nó hiện thông báo "Đã tồn tại tài khoản với email này rồi" trong khi mình chưa đăng ký lần nào, bấm vào đăng nhập bằng google+ thì nó vẫn văng ra trang đăng ký, bấm vào quên mật khẩu thì cũng chả nhận được mail nào -_- lên web đăng ký vẫn gặp lỗi y chang vậy, cuối cùng lấy mail phụ ra đăng ký thì lại được -_-

trong quá trình sử dụng: tính năng điều khiển điện thoại lỗi tè le ra @@ kéo chuột sang trái thì màn hình chạy sang phải, kéo lên trên thì chạy xuống dưới, bấm vào khung tìm kiếm thì ra bảng ứng dụng, bấm vào ứng dụng thì ra tìm kiếm, nói chung là mọi thứ bị đảo ngược hết toàn bộ, hy vọng sẽ có sửa lỗi sớm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019