Em cần tư vấn về vấn đề mở tiệp bán phụ tùng xe máy ở huyện

bang9548
15/9/2017 21:1Phản hồi: 4
e là sinh viên mới ra trường...mà e chưa có việc làm.lên e tính mở một điểm bán phụ tùng xe máy ở huyện lên cần hỏi mọi người e cần phải có bao nhiêu vốn và cần bán những mặt hàng của xe gì là phù hợp. mà e vấn chưa biết nhiều về mối hàng nhiều lên mong mọi người chỉ cho e và cho địa chỉ mối hàng tốt và uy tín. e cám ơn mọi người đã đọc bài viết mong mọi người tư vấn cho e. e cám ơn.
4 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

zaitritv
ĐẠI BÀNG
7 năm
. chấm 1 cái cũng quan tâm, anh em nào có kinh nghiệm chỉ em nó với.
Huỳnh57
TÍCH CỰC
7 năm
Bạn nên phụ việc cho các tiệm để học thêm cách làm và kinh nghiệm. Tay trắng ra dễ thua lắm. Bạn phải có chỗ lấy hàng uy tín, chất lượng, giá tốt. Hàng bạn đáp ứng được nhu cầu của khách hàng... Còn nhiều nữa, và những điều đó chẳng học ở đâu hay hơn các cửa hàng phụ tùng đó.
nhatanhauto
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nếu muốn mở tiệm phụ tùng xe máy thì trc tiên bạn cần phải đi học nghề đã. Học nghề để hiểu được một cửa hnagf phụ tùng xe máy hoạt động như thees nào.
Cái thứ 2 là cần tích góp vốn để mở.
Cái thứ 3 là cần nghiên cứu kĩ thị trường trước khi mở tiệm phụ tùng xe máy.
Có tài liệu này hy vọng sẽ giúp được bạn: https://thietbig20.vn/toan-tap-kinh-nghiem-mo-tiem-phu-tung-xe-may
pjm_nguyen
TÍCH CỰC
6 năm
Muốn mở loại này phải rành về xe cái đã, cả bạn hoặc thợ làm thuê cho bạn phải tháo lắp được phụ tùng xe, mấy cái này nhìn có vẻ đơn giản nhưng phải sờ vào nhiều thao tác mới nhanh gọn được, không lẽ chỉ bán đồ mà ko bao gắn cho khách. Trước hết bạn nên xin vào 1 tiệm lớn ở thành phố làm 1 thời gian, biết thao tác tháo lắp nhiều loại xe, biết luôn nguồn hàng, lại tích cóp thêm được 1 số vốn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019