Em có thắc mắc về phim tải về từ iTunes Store

minh_chicker
12/1/2010 7:4Phản hồi: 11
Hôm trước em có mua 1 phim HD từ iTune Store, bật bằng iTUnes và QuickTime đều được. Nhưng k thể add phụ đề .srt để xem nên em convert sang .avi để xem bt. Nhưng tìm hiểu thì biết nó bị khóa bởi DRM nên k thể convert bt đc.

Em muốn nhờ các bác, có phần mềm nào remove DRM và convert phim sang .avi đơn giản k ah. Em tham khảo SoundTaxi, rồi những phần mềm khác, cài kín cả máy, nhưng vẫn chưa đc. Mãi không tìm đc 'thuốc' 😔 :(

Em mong các bác giúp em ạ, em thật sự cảm ơn ...
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mong các bác giúp em với ... :-s :-s :-s
bác nào rành phần mềm giúp em với 😔
Sao bác ko kiếm phim tứ trên mạng downn về rồi convert bỏ vô iphone mà xem. Làm vậy chi cho rắc rối kiểu này ae chắc potay.com rùi
http://www.mediafire.com/vuhai6
chọn down phần iSkysoft iMedia Converter TOBW.zip nhé
có cả *** rùi,chỉ cần chạy thui
chúc bác thành công
bác ư=ơi em tải đc nhưng k có ***** 😔
chạy lun cái file đó,nó không đòi register đâu
nhưng vẫn k đc bác ah 😔 phim này iTunes nó bảo vệ bằng DRM rồi nên k thể convert sang .avi bt đc :( chán quá
e thi chi muốn remove DRM đi thôi...chứ down HD về rồi lại convert ra avi thì nản lắm😔
bananhso
ĐẠI BÀNG
14 năm
Theo mình là không remove DRM được đâu, nếu remove dễ dàng thế thì iTunes HD bán cho ai đây?
JDung
TÍCH CỰC
14 năm
Chuẩn đấy, khó làm lắm. Riêng cái app iphone/ipod/ipad down về muốn crakc để sync cho mọi máy cũng phải làm trên iphone chứ trên Mac hay PC theo em biết hiện nay là chưa có tool.
love456
TÍCH CỰC
14 năm
http://undrm.info/remove-DRM-protection/
Anh xem qua thử mấy có đó coi sao ạ
Trước em cũng có dùng 1 phần mềm để bỏ DRM của iTunes. Từ cái hồi mà DRM vẫn có trên music, musicvideo ý ạ 😁. Nhưng h em hok thể nhớ nó tên là gì. Cái chính nữa là theo em biết để loại bỏ DRM trên film hay musicvideo down từ iTunes Store về thì phần mềm đó kiểu như quay lại cái đó. Nên thời gian bỏ thường đúng = với thời gian của film hay mv đó, tất nhiên nữa là chất lượng hok tốt = trước :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019