Fw 3.0 beta 3 cho mình hỏi

pphuc96
17/4/2009 4:32Phản hồi: 9
Hiện máy 2G tôi đã up lên fw 3.0 beta 3 rồi nhưng cài các phần mềm từ itunes thì kg đc mà sử dụng iPhone Tunnel Suite 2.7 và DiskAid cũng kg sử dụng đc vậy cho tôi hỏi làm cách nào để cài phần mềm vào máy thanks các anh em
9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bác đã JB chưa!? 😁
Bạn tham khảo cách cài này đi bạn, mình làm ok rồi đó, cài app thuốc vô tư
http://tinhte.com/forum/showthread.php?t=188098
pphuc96
TÍCH CỰC
15 năm
MÌnh đã làm theo đúng hướng dẫn, bạn ơi sao mình cho ip PC suite nó nhận iphone rồi mà cài các file *ipa nó kg vào đc iphone của mình vậy là nó bị làm sao vậy bạn
Cài app free từ iTunes (hoặc App Store) trước nha bạn
cizi7
ĐẠI BÀNG
15 năm
mình dùng iphone 3G 8Gb bản QT
trước đang dùng fw2.2 ổn định
thấy quảng cáo fw3.0 hay quá, nên đã tải về và úp lên, nhưng khi JB thành công rồi thì máy vẫn ko thể nghe gọi được (không có cột sóng)
hiện tại mình gặp 1 trục trặc là không thể restore lại về bất kỳ phiên bản FW nào khác ngoài bản 3.0beta3 đó. Restore về 3.0b3 thì itunes chạy bình thường, nhưng khi restore về các bản FW khác thì itunes toàn báo lỗi ( lúc thì 1604, lúc thì 1603, lằng nhằng, nói chung là rất nhiều mã lỗi) đã tải và restore thử : FW2.2.1 custom, 2.2.1 gốc, 2.2 gốc
đều không được (gặp báo lỗi)
mời các pro ứng cứu cho em phát ạ ....!
Trời, bản 3.0 để dành co các Developers thui, chưa có bãn unlock official đâu. Mấy bác bon chen wá 😁
Ủa bản 3.0 này dành cho Developer xài để phát triển phần mềm trước mà. Đến tháng 6 này mới có bản 3.0 cho User mà
pphuc96
TÍCH CỰC
15 năm
vậy là kg cài đc các app hả các bạn nếu vậy chắc xuống lại 2.2.1 qué chứ xài iphone mà trong mấy kg có thứ gì để chơi thì chán lắm thanks các bạn nhé mình xuống 2. đây
robby
CAO CẤP
15 năm
bác này nhầm rồi 😁 bác vào đây để xem thông tin nha :D cài như đối với FW bất kỳ nào :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019