Games Hay Cho iPhone(Cập Nhật/Yêu Cầu Apps)

nyshink
16/7/2011 8:19Phản hồi: 7.212
7.212 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác nào có boyaa texas poker việt nam mà bản củ á.dành cho Ipad á.trên appstore toàn bản mới lác quá.thank
n1dminhd
ĐẠI BÀNG
7 năm
Topic này thấy xin game mà chả ai giúp cả, buồn ghê
BinApple
ĐẠI BÀNG
7 năm
- AD ơi cho mình xin game Texas Poker Pro với , App free không choiw đc 2 bàn như Pro. Cám ơn nhiều AD
Ai có $ trong tk us có thể gift mình game Lumino City ko, mình trả bằng card đt hoặc ck cũng đc, có cái acc US mà ko add đc mấy cái visa với paypal 😔
Ai có Hero Emblems ko cho e xin với thanks nhiều
cám ơn bạn thật hay và đầy đủ
hoanglongvu
ĐẠI BÀNG
7 năm
Các bạn có game Swing shot online ko cho mình xin game này nhé mình srearch trên mạng không có.
Trên appvn chỉ có bane offline game này trên android free online thoải mái mà trên ios lại offline thiệt thòi quá.
Đây là link game mình chỉ có link trên appvn còn trên itune chắc phải đổi sang store của hàn xẻng.

http://appvn.com/i/index.php/home/app/16964
hoanglongvu
ĐẠI BÀNG
7 năm
Các bạn có game swing shot online cho mình xin game này nhé mình srearch trên mạng không có.
Trên appvn chỉ có bane offline game này trên android free online thoải mái mà trên ios lại offline thiệt thòi quá.
Đây là link game mình chỉ có link trên appvn còn trên itune chắc phải đổi sang store của hàn xẻng.

http://appvn.com/i/index.php/home/app/16964
@hoanglongvu Mình thấy các bạn khác chơi bình thường mà còn được tặng coin và Banana nữa mà. Mình chưa chơi nên cũng không biết rõ.Bạn vào đây tải thử nhé.
http://download.pandaapp.com/?net=www&app=soft&controller=iphone&action=search#.WS0nzkWg_IU
Xin Hack Shadow Fight 2 v1.9.29. ae có share nhé. Tksall
Tình hình là em rất nghiền zenonia2 các bác ạ. Nhưng ngày đẹp trời kia em lỡ tay update lên 9.3.5 rồi 😁, Giờ không JB được nữa, trên appstore thì không có bán. Có bác nào biết cách nào dể em chơi trên con 4S của em cái đc không. Chứ Chờ JB 9.3.5 chắc chết quá 😕. Em xin chân thành cảm ơn ạ
Có ai có bản hack game 12 lords ola không cho em với nào đang cần bản hack game này mà máy em ios 9.3.5 không jaibreak được.cảm ơn các member.
Heo_Vui_Tinh
ĐẠI BÀNG
7 năm
mình cũng cần . bạn nào có thì cho mình muonj với. cảm ơn
Neutron Music Player
ko thì mua giúp mình - cảm ơn
hoạc Jet audio
ai còn link của n.o.v.a 2 cho e với, cảm ơn nhiều
tuan290194
ĐẠI BÀNG
7 năm
xin hướng dẫn chơi ppsspp trên ió 10.3 ạ , tải về vô game là bị văng ra
đang muốn tìm 1 game hay hay để chơi, thích thể loại off hơn để cày kéo phá thành hoặc online cày kéo nhưng k nạp quá nhiều tiền, ai giới thiệu e với 😔
đang muốn tìm 1 game hay hay để chơi, thích thể loại off hơn để cày kéo phá thành hoặc online cày kéo nhưng k nạp quá nhiều tiền, ai giới thiệu e với 😔
sky_hp
TÍCH CỰC
7 năm
@Nguyễn Duy Xuyên Lúc trước có chơi trò eternium mage and minion thấy hay lắm, đánh như diablo lại free, chơi offlline tốt, bỏ công cày thì chả cần nạp đâu, có điều phải cày nhiều và những map sau này khó.
Bro nào biết thông tin game bullet strike battlegrounds bao giờ ra bản chính thức không? Hóng quá mà chờ lâu. Hoặc ai có acc test ios cho mình mượn với 😔
phucns197
ĐẠI BÀNG
7 năm
Trong máy mình mỗi Garena thôi :p
phucns197
ĐẠI BÀNG
7 năm
Trong máy mình mỗi Garena thôi :p
lamhau2009g
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cho mình xin link game gunbros 1 với. Kiếm mãi toàn link die hết trơn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019