Games hay (màu, đẹp) chạy được 7290 (trên Tinh Tế, của bác jnq1234 và catlinh)

munkey
21/3/2008 12:7Phản hồi: 91
91 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

virus404
ĐẠI BÀNG
15 năm
thanh các bác nhiều he he 7290 của em nặng quá rồi quá nhiều phần mềm với tốc độ của máy, pin hết nhanh quá trời , chẳng làm gì 14 h là phải xạc lại
munkey
ĐẠI BÀNG
15 năm
Chắc pin máy bị virus404 ăn hết rồi á! hahaha!
thanks cac bac nhe!co game moi nao danh cho 7290 cac bac cho ae nua nha!
cảm ơn bác nhiều phải cài vô gấp để còn thank bác vài phát nữa
Cảm ơn các bác đã share, mới tậu con 7290 về, hehe
munkey
ĐẠI BÀNG
15 năm
up cho 7290 nè! load về chạy nhé!
suphu_kid
ĐẠI BÀNG
15 năm
đa tạ bac, nhưng sao em không thấy SKEY FORCE hả bác, game cực đỉnh này chạy được trên 7290 mà bác!
duylinh87
ĐẠI BÀNG
15 năm
Hiz topic hay thế mà bị chìm nghỉm thế này @@

Để em up lên cho các bác 7290 cùng thưởng thức chứ @@

Hav Fun!!
nmhienhien
ĐẠI BÀNG
15 năm
em tải mấy link unrar thấy có hai file .exe
thể loại game mới hay là virus đấy ạ?
munkey
ĐẠI BÀNG
15 năm
Sao lại có file exe ạ? Các bác khác lên tiếng đi xem có nhầm lẫn gì không? dung lượng đúng mà!
vansanh
ĐẠI BÀNG
15 năm
có game nào đi cảnh hay hay ko các pác 7290 nha
namfat
CAO CẤP
15 năm
Giá bác làm thêm vài cái Screen shoot thì tốt quá! Có minh họa nhìn vẫn pro hơn!

Tks bác nhiều!
munkey
ĐẠI BÀNG
15 năm
Up luôn nè!
không cần review vì xài BB mà, cứ cài đi, xài đi nếu không vừa ý thì ta .... gỡ thui! hehehehe
Có game nào mới úp lên với!.............................
hix.các bác làm ơn cho 500d hình ảnh minh họa đi.bọn em mới vào nghề nên kô bik đường nào mà lần cả.
munkey
ĐẠI BÀNG
15 năm
Các game này em lượm lặt trên TT rồi tổng hợp lại thôi! Tiêu đề ghi rõ mà! Ai yêu cầu games nào mới, hay hơn thì gởi request tới bác Dungz sẽ được như ý! hehehe!

Royal_DungZ <--- Search cái tên này nhá!
http://www.tinhte.com/forum/t199214/ <---- theo link này cũng có vô khối games hay cho 7290 đấy các bác ơi!
nghiemlinh294
Nơi Cư Ngụ: Hà Nội - 0987995553
Cảm ơn: 208
Được cảm ơn 108 lần trong 74 chủ đề

--------------------------------------------------------------------------------

các pác cho em hỏi kái. khi em cài vào máy. em add tất cả những trò trơi vào vậy mà chẳng add được 1 trò nào kả. pác nào học thông biết thạo mách em phát thanks nhìu

vâng bây giờ thì nóa lại báo lỗi theo kiểu: no additional applications designed for your devicwewere found. Thật là quá nhục mọi người cho game vào hết được mà mình thì không. Pác nào bít chỉ em với

do ban giải nén sai.vào extract files la ok
thank thank !.em cung moi vao lang BB !co nhieu the nay ko bit cai cai nao day !.he.may dung luong it wa !
munkey
ĐẠI BÀNG
15 năm
Hehehe! Chuyển sang đời cao hơn đi pác! khỏi lo thiếu dung lượng! mình xài 87 giờ cũng thấy thiếu trước hụt sau rùi........
mrlamle
ĐẠI BÀNG
15 năm
thanks vì đã share cho a e 😁:D:D:D:D:D test thử xem sao
munkey
ĐẠI BÀNG
15 năm
Cứ ... vô tư nhé! Xài BB thích thật! Giờ mình chuyển qua 87 thấy càng thích! Nếu có xiền chắc mua con nào có thẻ nhớ mới được!
munkey
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sau một thời gian xài 8700, giờ tiễn em nó và rước 1 em 8820 -> thích quá....! Hehehe!
Cảm ơn bác Hiyou_u đã đưa phần games này vào phần Cẩm nang BB....! Thật là hay!

Vật là mình xài qua 7230 -> 7290 -> 8700 -> 8820 -> sắp tới không biết có $ để nâng cấp không nữa! hihihihihi -> Trung thành với BB rồi, xài cái khác không ... vô!
này thì up cho bác. e đang sài 7290+8700+chuẩn bị lên 8830(ko đủ kp lên 8820)
have nice day!
munkey
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hic! Tới giờ vẫn đang xài 8820, chưa có kinh phí để sắm vợ mới! Up phát để anh em cùng thấy nào!
thank! mê là mệt...
thanks ca nha bb 7290

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019