Giúp các chế chọn được tivi ưng ý đón tết con gà....

Jungyuu01
3/1/2017 13:7Phản hồi: 74
74 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình đang phân vân giữa sony 55X7000D và LG 55uh770t?
@Quên Rồi Không nhớ Hóng
kinh phí <30tr
về nhu cầu thì mình dùng tv này trong phòng ngủ, còn trẻ, mồ côi vợ nên chủ yếu là dùng 1 mình, tương lai gần mình dự định sẽ mua thêm Nvidia Shield và PS4 pro để chơi game và xem phim giải trí, nên không quá quan trọng về smart trên TV.
mình cũng phân vân quá, xem đánh giá này kia thì thấy samsung hình ảnh ngon hơn, trong khi LG thì rẻ hơn, màn to hơn trog cùg tầm tiền xem trong tối cũg ok hơn (phòng ngủ mình rất ít khi bật đèn), cảm ơn bạn trc nha
Mọi người giúp mình đánh giá mấy em này với nhu cầu để treo lên tường giải trí bình thường thôi. Không biết loại nào bền và sử dụng được mượt mà.
Loại 40 inch
Samsung UA40K5500
Sony KDL-40W650D

Loại 43 inch
Sony KDL-43W750D
Samsung UA43K5500

Mình thấy sony có 43W800C chỉ có ưu điểm là 3D cũng không quan trọng lắm, không biết có nên ráng không ?

@NguyenTran28 W800c màu đẹp hơn mấy con sony kia kha khá đấy, refresh rate 120 ,ngoài ra, android tv cũng là 1 thế mạnh, nếu bác hay nghịch linh tinh trên tv, hay xem bóng đá, phim hành động thì W800c đáng đấy.
@Berberin Cám ơn bác, không biết bác nghĩ sao về mấy con Samsung 43K5500 liệu dùng có ổn không bác
@NguyenTran28 Sam thì tớ ko rõ, tớ cũng là enduser thôi, đợt rồi tìm hiểu Sony trong tầm này nên mới biết về Sony chút 😃
Xin tư vấn dùm tôi tivi 55 inch tầm tiền trên dưới 15 triệu . Cám ơn .
Bác tư vấn cho em mua tv 7-8tr, hiển thị càng đẹp càng tốt vì mình mua để xem youtube và phim thôi. không quan tâm đến smart tv vi sẽ dùng AB
Có bác nào bán tivi ở đà nẵng không ?
Em được vợ phát cho 8 củ, quỹ đen của em còn 5 lit nữa, em muốn mua smart/internet tivi cỡ 43" và em không chơi với samsung vì em ghét chelsea, mong các bác hỗ trợ, em xin cảm ơn trước.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019