Góp ý về BPhone 2, trúng BPhone 2

TDNC
3/8/2017 3:7Phản hồi: 1.830
1.830 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

CHIP TẦM TRUNG, NHƯNG GIÁ VẪN CÒN HƠI CHUA CHÁT, NẾU TẦM 7 TRIỆU ( CẢ VAT) THÌ MAY RA CÒN HÂP DẪN.
Bạn nào dc tặng bom phone đừng sài nha. Trong sự kiện rất chú trọng chất nổ ae nên tránh xa
Thực tế như thế nào thì đã dùng đâu mà biết góp ý, nhìn cấu hình mà góp ý được thì thánh quá. Còn vẻ bề ngoài thì toàn xem video đã trên tay đâu mà biết.

Nói tóm lại Bphone 2 là một món ăn Việt Nam được tạo lên từ nhiều "Chất" khác nhau. Món này có ngon hay không khi nào trên tay và sử dụng mới biết được nhé MOD.

Tôi cũng như nhiều anh em Việt Nam khác hy vọng vơ sừn 2 sẽ thành công hơn vì vơ sừn 1 nổ to quá bây giờ vơ sừn 2 vận đang phải chịu trách nhiệm với nó. 😃
Talawhat
TÍCH CỰC
7 năm
Bom đã nổ rồi. Quay để anh em còn trên tay chứ ad.
2viet nam
ĐẠI BÀNG
7 năm
Anh quảng cho em đi...em sẽ khen không tiếc lời ạ
cuongpk
TÍCH CỰC
7 năm
nổ banh xác, lại dính phốt chôm hình của bác nào rồi crop lại.
Mình không góp ý về sp vì ko ai hiểu đứa con của mình bằng chính người đã đẻ ra nó. Nhưng Bkav mắc lỗi cơ bản trong kinh doanh, làm việc không quan tâm đến khách hàng nghĩ gì, khách hàng cần gì, phân khúc thương hiệu mình đang ở đâu, cứ như thế này thì chắc ko có B3.
*BeckBoss*
TÍCH CỰC
7 năm
Nên tối ưu và cập nhật điều đặn bos là tuyệt.
*BeckBoss*
TÍCH CỰC
7 năm
Nên tối ưu và cập nhật điều đặn bos là tuyệt.
gs.xuquang
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bỏ ngay mấy cái BMS nghe chóa tai lắm, gì là không virut, không spam.... nghe hài vãi, có ai cần cái đó làm gì đâu. Mà giá thì nên là 3 hoặc 4 tr thôi để mua tặng mấy đứa cấp 3 nó dùng.
thật không thể tin nổi.
Thật sự rất nhiều người vẫn mua máy theo cấu hình! ko nói các hãng điện thoại trung quốc vì ít ra họ cũng có tiếng có tâm, Trung Quốc, Mỹ hay bât cứ quốc gia nào làm sản phẩm cũng như nhau đâu phải lmua đồ Trung Quốc là ko yêu nước! Cho nên giá phải cạnh tranh
Lấy ví dụ 1 cây viết đi 1 cây 2 ngàn 1 cây 4 ngàn. Cây 2 ngàn đã dc rất nhiều người dùng họ thấy sản phẩm ok viết tốt rồi cây viết 4 ngàn xuất hiện quảng cáo đủ thứ nhưng khi mua người dùng họ thấy cũng bình thường như cây 2 ngàn liệu khi cây 4 ngàn hết mực họ còn mua nữa ko?
Chuẩn bị bốc thăm nha 500 anh em, xem ai sẽ là người trúng Bphone 2 đầu tiên nhé 😁
@Kính Cận 0_0 Đừng quên rửa tay trước khi bốc nghe :D
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se 
Kết quả bốc thăm đã cập nhật ở trang #1. Các bạn xem đúng tên mình không nhé 😁
Hết hy vọng được sở hữu Bờ-Phôn rồi 😁
ray89
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thế đ' nào toàn dự bị tham gia mấy năm trời ko có nổi 1 bài viết thì vào comment xong ẵm giải
@ray89 Quy định có cấm Dự bị tham gia đâu, mà đồng chí trúng giải cũng thuộc loại thâm niên đấy 😁
tuanva.hcm
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thiết kế đẹp, chỉ mỗi nút home nhìn ko được hài hoà với máy. Ngoài ra mình thích có thêm lựa chọn màu bạc nữa.
xrokhanx
ĐẠI BÀNG
7 năm
Vụ này sao rồi ?
@xrokhanx Sao gì? Có kết quả từ đầu giờ chiều hôm qua rồi đấy thây :eek:
Góp ý nên dẹp Bphone đi.
lương cò giờ tháng mấy triệu ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế