Hình ảnh buổi offline Samsung Galaxy S7 tại Hà Nội

Didu
4/3/2016 15:8Phản hồi: 209
Hình ảnh buổi offline Samsung Galaxy S7 tại Hà Nội
Rất nhanh sau khi Galaxy S7/S7 Edge được giới thiệu tại Việt Nam thì những buổi offline trải nghiệm hai chiếc máy mới dành cho thành viên Tinh Tế cũng được bắt đầu. Buổi offline về Galaxy S7/S7 Edge lần này tại Hà Nội do Tinh Tế cùng với Samsung và Viettel đứng ra tổ chức với phần quà cao nhất là một chiếc Galaxy S7 cho ai may mắn ở phần bốc thăm. Xin mời anh em xem qua một vài hình ảnh ở buổi trải nghiệm này.

Khách hàng khi muốn đặt trước 1 trong 2 sản phẩm này sẽ được lựa chọn 1 trong 2 quà tặng bao gồm:

Quà tặng 1: Trả góp 0%
Quà tặng 2:
  • Gói quà tặng trị giá 2.5 triệu đồng bao gồm: Pin dự phòng sạc Siêu nhanh chính hãng trị giá 1.190.000 đồng
  • Tai nghe Bluetooth N2 chính hãng trị giá 700.000 đồng.+ Samsung clear cover trị giá 590.000 đồng.
• Tặng ngay gói bảo hiểm tai nạn bất ngờ dành cho Galaxy S7/S7 edge trị giá đến 18.490.000 đồng.
• Cơ hội hoàn tiền 100% giá trị máy.
• Cơ hội sở hữu kính thực tế ảo Gear VR giá trị 2.190.000 đồng miễn phí (50 chiếc).

Thành viên xếp hàng chờ lấy số thứ tự để vào chương trình. Anh xem phải đăng ký trước mới có số, số này để lát bốc thăm trúng thưởng.

Phát phiếu chuẩn bị vào.

DSC_6444.jpg Vào cửa được dán thêm một số khác trên áo nữa.

Sau khi vào bên trong thì anh em tiến tới các quầy để trải nghiệm sản phẩm chờ chương trình diễn ra.

Ngoài S7/S7 Edge, người tới tham gia còn được trải nghiệm kích thực tế ảo Gear VR và đồng hồ Gear S2, hai sản phẩm được bán ra chung với S7 đợt này.

Quảng cáo

Rất nhiều S7 và S7 Edge được Samsung và đối tác bán lẻ Viettel đặt tại đây cho anh em trải nghiệm cái mới.

DSC_6439.jpg DSC_6440.jpg DSC_6441.jpg
Anh em nào không trải nghiệm thì ngồi ghế đợi các bạn khác tới để chương trình diễn ra.

Lúc này khá đông các bạn đã tới

Tranh thủ chụp thử với S7. Camera là một trong số những nâng cấp đáng kể trên S7 so với S6, chụp bắt nét nhanh hơn, camera đỡ lồi hơn, độ phân giải tối ưu hơn...

Quảng cáo

Chương trình bắt đầu diễn ra sau màn chào hỏi của MC

DSC_6453.jpg DSC_6454.jpg
Anh này là đại diện Samsung đang chia sẻ những điểm mới trên S7, rất nhanh và ngắn gọn thôi để nhường sân khấu cho các tiết mục khác.

DSC_6456.jpg DSC_6459.jpg DSC_6463.jpg
Sau phần này là tới phần anh @cuhiep lên chia sẻ về S7 sau thời gian ngắn sử dụng.

Thành viên chăm chú lắng nghe và trả lời những câu hỏi anh Hiệp đưa ra để nhận phần quà.

Nhắc tới phần chống nước của S7, anh đề nghị ban tổ chức mang một bể cá ra để anh thử cho anh em xem bằng mắt thật.

Anh Hiệp bật một đoạn video lên và thả nó xuống nước để cho anh em thấy rõ là nó vẫn hoạt động.

S7 vẫn chạy video khi đặt trong bể cá.

Một thành viên trả lời câu hỏi.

DSC_6479.jpg DSC_6480.jpg
Không chỉ anh Hiệp mà đại diện phía Samsung cũng đứng dây để trả lời những câu hỏi mà thành viên đặt cho cuhiep.

Rất nhiều câu hỏi được đặt ra, mỗi câu trả lời đúng là một phần quà. Chắc BTC cũng tốn quà kha khá.

Sau phần chia sẻ của anh cuhiep là nghỉ giải lao, các thành viên lại lên trải nghiệm máy, kính và đồng hồ.

Các bạn nhân viên tận tình hướng dẫn.

Anh này tranh thủ nói chuyện với cuhiep. Mình có nghe lỏm anh ấy chia sẻ về giá bán của S7 so với S6. Năm ngoái anh ấy mang 20 triệu đi mua S6 chỉ được trả lại 10 ngàn đồng còn năm nay thì được trả lại những 1 triệu rưỡi. Hạnh phúc là đây chứ đâu.

Phần quan trọng nhất là phần bốc thăm, anh Hiệp bốc lá thăm đầu tiên của giải nhì, một phiếu giảm giá 3 triệu đồng khi mua S7/S7 Edge.

Anh mặc áo đỏ bên trong này là anh may mắn trúng một chiếc S7. Chả phải làm gì cũng có S7 dùng, lại còn được ngồi nghe nói về chiếc máy sắp được tặng nữa chứ.

Thành viên BTC và các anh em may mắn trúng giải. Buổi offline kết thúc.​
209 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thích cái VR
đề nghị lần sau bạn @sonlazio đi nha, cho đẹp trai xíu 😁
thuyfoet
TÍCH CỰC
8 năm
@luanth Sonlazio đẹp trai nhưng cách nói chuyện không hút được như cuhiep!
@thuyfoet Thử gợi ý việc ghép đầu 😃 xem sao. Chắc họ đã nghe nói rồi
Có m trong hình kìa 😁
Biết thế đến để chụp hình cùng cuhiep 😁 Danh lại nổi như cồn, chứ offline chi cho mệt, đi làm cho khoẻ...
@tranhung214 Ngon :D thôi đợi offline iPhone 7 nhất định phải đi :D
@Giàng A Lúa thôi, avatar của bác đủ ấn tượng rồi 😃
@Giàng A Lúa bạn tin tưởng ip cái gì cũng nhất thì cần gì đi off làm gì, thường là I fan không cần đi off, chi cần ngồi nhà gọi cái, của hàng mang đến đập hộp tan nhà luôn. Chỉ sợ không đủ money thôi.
@Giàng A Lúa Àh hóa ra là Lúa thích được nổi 😆
Bài nào dính chữ Samsung là bay vào ngay được :D
MasterPhuong
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ngoài HN đang lạnh lắm sao ?
cponline99
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thanh.vohong Vẫn còn rét nhé , có ở Hn k mà nói thế?
Tấn Trà
ĐẠI BÀNG
8 năm
@MasterPhuong cũng mát mát, đi xe thì hơi lạnh tí mặc cái áo khoác vào là ok 😆
@MasterPhuong Cũng khá lạnh bác ạ, chưa hết rét đâu. Ngày nắng đêm lạnh khoảng 20 độ hoặc hơn kém tùy hôm
@thanh.vohong Klq cơ mà mời bác mặc áo phông mỏng cộc tay và vi vu xe máy trên đường Hà Nội khoảng 3 tiếng vào buổi tối cho nó mát. Mời hẳn bác cà phê đá miễn phí + bữa ăn thân mật. Còn tiền thuốc thang sau đó thì bác tự chịu :V.

P/s: Sống ảo ít thôi, không nói thì không ai biết bạn "thông minh" đâu . Thân!.
KunaiNTC
ĐẠI BÀNG
8 năm
Anh mặc áo đỏ trúng S7 đây :p:p:p
@KunaiNTC Bác là người trúng S7 hả, sướng quá trời
Shin Chan
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có 1 vấn đề mình thắc mắc hôm qua đó là bác Hiệp đề cập rằng S7/edge dùng công nghệ sạc Quickcharge 3.0, Samsung đã đính chính 2.0 rồi bác ạ 😃
@Shin Chan Quick charge 3.0 là dành cho những máy bán ở Mỹ, chip Snapdragon, công nghệ này không có sạc nhanh cho sạc không dây

Fast charge 2.0 là công nghệ độc quyền của Samsung, vừa sạc có dây nhanh vừa sạc không dây nhanh. Chỉ có trên máy dùng chip Exynos
Shin Chan
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Nev 820 tương thích với QC 3.0 nhưng Exynos thì không, Samsung không muốn tạo ra khác biệt công nghệ trên 2 phiên bản nên cả 2 đều là QC 2.0 bác ạ
Shin Chan
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Melody123 Em ngồi hàng đầu nè, anh bên cạnh em lên trả lời là : "s7 vẫn sử dụng công nghê QC 2.0", rồi bác Hiệp nói là : " giờ lên 3.0 rồi chứ 2.0 gì nữa" ??? Đang nói đến Quickcharge, em không nói Fastcharge
@Nev Samsung chỉ có fast charge chứ làm gì có 1.0 hay 2.0.
Công nghệ sạc nhanh fast charge của SS có dây dựa theo quick charge 2.0 của Qualcomm.
Còn sạc không dây thì phải dùng thêm 1 công nghệ khác nữa.
SD820 tích hợp sẵn 3.0.
Nhưng vì SS không muốn có sự chênh lệch giữa Exynos dùng 2.0 còn thị trường Mỹ dùng 3.0 nên cục sạc mà SS trang bị cho mọi phiên bản chỉ hỗ trợ công nghệ 2.0.
Bởi vì qc3.0 tương thích ngược với 2.0 và 1.0 cho nên điểm mấu chốt nằm ở cục sạc mà hãng trang bị. Vì sd820 có trang bị qc3.0 đi chăng nữa thì cục sạc chỉ hỗ trợ 2.0 thì khi sạc nó cũng chỉ đến 2.0.
https://www.qualcomm.com/news/snapdragon/2015/09/14/introducing-quick-charge-30-next-generation-fast-charging-technology
"It’s 100 percent backward-compatible with Quick Charge 1.0 and Quick Charge 2.0 devices"

https://www.qualcomm.com/media/documents/files/quick-charge-device-list.pdf
Danh sách máy hỗ trợ Qc2.0
M.n cho m hỏi cái là bản nào của S7 chạy exynos, bản nào chạy S820 từng số hiệu cụ thể đc ko ạ
@The Purge bản vn hay châu âu và hàn toàn 8890 còn mẽo và china thì s820.
@The Purge Mỹ, Nhật, TQ sẽ dùng SD820.
Những thị trường còn lại sẽ là Exynos
VN thì như mọi năm, vẫn Exynos.
Zelda
ĐẠI BÀNG
8 năm
Éo hiểu đến bao giờ mới được đi. Bao nhiêu năm thành viên với dùng SS rồi còn không được biết khi nào tổ chức thì đăng ký cũng chịu
KunaiNTC
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ngày trời không nắng! Tối về chạy xe lạnh mấy cụ ạ!

Thị trường VN là E xịt 😔
@KunaiNTC E xịt mới co 2 sim nhé. Em rồng 820 lại chỉ có 1 sim.
@KunaiNTC Snap vẫn thích hơn cho nhu cầu phổ thông. Sam nghiên cứu thị trường ntn mà cho anh em vn dùng exy nhỉ.
Chidotojivn
ĐẠI BÀNG
8 năm
Buổi trải nghiệm ở Hải Phòng có đúng 1 con S7 edge, còn lại là S6 với Note 5 😆
@Chidotojivn Hôm nay mình trả lời câu hỏi đầu tiên ấy. Hơi thất vọng vì ko có gear vr zzz
Lèo tèo vài người vậy ? Sức hút thật là....
@dualshock Lèo tèo cũng vào 90 100 😆
1 buổi được nhiêu vậy!?!
@QLNN hối hận khi làm seeder miễn phí cho táo rồi hả 😆) đổi hãng khác còn mong đc tí cháo
ngophungvp
ĐẠI BÀNG
8 năm
@p.a.tuan K phải mà bạn ấy đang xem bên nào trả cao hơn để qua ấy mà. Hỏi bọn tung của ấy. Lương cao lắm
@dualshock bạn đi không ai trả tức ah? sao tối ngày đòi tiền thế?.
@ragefighter Không bác ợ. Bạn kia nói chưa rõ ý nên em hỏi lại thôi. Em có câu nào đòi tiền đâu.

Em còn xí xoá tiền cho người khác cơ bác ợ. ^^
hn247
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đã trên tay e nó, ko thích cái mặt lưng bo cong kiểu note 5 cho lắm. Bỏ đi cổng hồng ngoại cũng hơi tiếc. Còn lại khá ưng.
@hn247 làm gì có chuyện bo cong kiểu note5 bạn??, chỉ có bo tý xíu như kính 2.5d thôi, làm quá.
@NN TB mặt lưng bo cong giống Note 5 .
@ngminhman123 cong nhưng ko giống note5 nhé, cong tý 2.5d thôi. làm quá
@NN TB biết cong 2.5D là gì ko ?

Vầy mà 2.5D ? Ko chịu gọi là bo cong ?

nói chuyện với người ... rất mệt là vậy .
A!phaikodo
TÍCH CỰC
8 năm
90% là seeder bà người nhà. 10% là rảnh rổi sinh nông nổi
@A!phaikodo cách nói này tưởng hay, thực ra chỉ thể hiện bản thân thiếu tự trọng với lới nói chính mình thôi, không hay ho gì đâu.
@luanth Ôi thế bạn qua Vnexpress với Số hóa mà xem. Bên đó có 1 "thánh" Sseeder có mức độ "thiếu tôn trọng với lời nói chính mình" hơn thế này nhiều. Mình đọc mấy lần rồi, buồn cười cực ^^
Cánh báo chí đầy đủ là ok , ko cần nhiều ng để làm gì cả ...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019