[Hình ảnh] Hành trình Honda WINNER 150 - chinh phục Cực Đông

levuongthinh
18/10/2016 2:42Phản hồi: 140
140 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ngminhson
ĐẠI BÀNG
8 năm
Sau khi Honda đi quảng cáo chinh phục cực Tây A Pa Chải. Giờ lên Tây Bắc Điện Biên, Sơn La gặp nhan nhản Winner,
kureinai
ĐẠI BÀNG
8 năm
@ngminhson Nhìn 2 chị trông dã chiến quá.
jimmyctho
TÍCH CỰC
8 năm
mình ko hiểu sao mấy ae trên tinhte này thuộc nhóm tuổi nào ấy nhỉ. có mỗi chiếc xe mà mấy bác làm ầm lên rồi fan này fan nọ đến hài!
mình là dân Cần Thơ, nói chung là dân nhà quê đấy nhưng thấy mấy bạn comment trên này mà cảm thấy nhục lắm.
mình đi winner, bạn bè chạy winner, FZ,EX khá nhiều tại Cần Thơ nhưng cách nói chuyên ko như mấy bác trên này, kể cả thằng nhỏ 19 tuổi chạy chiếc EX trong hội cũng ăn nói đàng hoàng, chả phải FAN nào cả, thích gì thì mua, chăm chút cho chiếc xe mà mình dành dụm mua dc mới đáng quý. chứ xe nào mà chả ngon.
mấy ae đang chạy EX trong đám thực sự lên chiếc winner lái thử đều cảm nhận là nó ngon hơn khá nhiều EX. đặc biệt là độ đầm và máy. nhưng ngược lại EX rất đẹp về kiểu dáng, dễ độ, thì có gì đâu mà phải xoắn hơn thua.
PS: ae đi winner nên thay bộ sên mới cho winner sẽ thấy nó ngon hơn cực nhiều bộ zin nhé. đi phượt rất sướng, nhẹ xe ko rần yên
witterboy
ĐẠI BÀNG
8 năm
Với ước muốn luôn áp đặt cuộc chơi nhu những loại xe khác, Honda muốn winner tiếp tục chiếm ưu thế, bắt thị trường Việt nam khuất phục, phải mua 100 nghìn xe 1 năm, thì Honda đã quá tự tin, nếu không nói là viển vông nếu không đưa giá bán đúng với đánh giá của người tiêu dùng.
ngminhson
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đoàn xe cứ tiến, Honda Winner Lại sắp khởi hành chinh phục cực Bắc là cột cờ Lũng Cú, Hà Giang.
alexnam
TÍCH CỰC
8 năm
Mình đang thắc mắc và hỏi, coi cho kĩ chút nhé, mình đang thắc mắc nó khác thế nào "Nếu để là nơi đón ánh bình minh đầu tiên thì vẫn đúng , nhưng nếu nói là cực đông thì nó ở Mũi Đôi", không trả lời đượv thì vui lòng xem trả lời của bác @kienhai93 nhé và rồi kiểm tra lại ai xàm nhé =))
alexnam
TÍCH CỰC
8 năm
Like mạnh cho bác😁
Đi mỏi mắt ở đất HN bữa nọ gặp 1 em nhìn tận mắt dừng đèn đỏ mới nhận ra là em nó. Từ xa tưởng đâu Honda lại ra thêm xe Wave gì mới ... Thất vọng quá
@manh_arsenal Đấy trong câu này tự vả vào mồm này, mồm đã kêu tưởng Honda ra Wave gì mới. THế tại sao lại kêu là Wave mới ? Có phải vì nó khác với Wave cũ, nên tưởng là Wave mới ko ? Chứ nếu nhìn ra Wave thì đa gọi là Wave rồi chứ đâu có nói tưởng Wave mới làm gì ? Mà đã khác Wave cũ thì sao ko gọi là xe mới mà lại là Wave mới ? Đúng là fan cuồng !!! 😁 !!!
aero07
ĐẠI BÀNG
8 năm
@manh_arsenal Nhìn từ xa đã nhận được thương hiệu Honda ah bác.khẳng định wave mới luôn.mat dù không biết đó là xe j. mẫu mã Honda tính ra ăn sâu vào ng trẻ luôn rồi chứ không fai người già không
bingka
ĐẠI BÀNG
8 năm
bệnh muôn thuở của người việt nam. hội chứng đám đông và nhìn bề ngoài để phán đoán..... nhục cả lò
ngminhson
ĐẠI BÀNG
8 năm
Xe khác thì sao ?
Tôi thấy chả giống Wave
Các thánh nói:
- Winner giống Wave
- Wave
giống Sirius suy ra
- Winner giống Sirius (hổng biết mắt bị gì mà không chịu đi khám)
Nhìn EX đẹp thiệt nhưng thấy đầy đường nên chả muốn nhìn
Cho dù các thánh cho là chiếc Winner giống xe chở nước đá đi nữa thì tôi cũng mua 1 chiếc.

Dự tính là Winner bản sau cải thiện thiết kế, đẹp hơn
Ex thì bản hiện tại quá đẹp bản sau khó mà đẹp hơn
Và cuối cùng là Ex về 9 suối với Nouvo

Các thánh ném gạch, đá đi, tôi lụm hết, lụm hết để xây nhà. Haha
@thuandesign cứ thủ dâm tinh thần trước đi, thanh niên đi xe só hon da xấu hoắc k biết nhục rồi còn ảo tưởng
mấy thằng nhái chạy xe wave supter wave , king of hon dai, king of wave
nhìn nó lúa vãi
lịch sự xíu
Cm lịch sự xíu đi bạn ơi. Nếu không giữ được lịch sự thì đừng cm người khác như vậy
@thuandesign
witterboy
ĐẠI BÀNG
8 năm
Xe nó như cái áo, áo kiểu đẹp, mặc vừa thì thích mặc; áo cắt từ vải tốt nhưng kiểu không đẹp cũng không thích mặc.
cái nón chữ W nhìn quá chất , k biết chính hãng giá bai nhiêu ta . winner xấu nên độ lại nhìn rất chất , còn ex jin cũng éo đẹp độ lại nhìn khá hầm hố. nói chung xe jin chiếc nào cũng xấu điều , còn mấy koo nói winner nhìn giống wave đi khám mắt đi nha , hay cố dìm 1 thứ mà mình ghét , thứ càng ghét càng nổi tiếng ...
Nhìn Winner như con tuấn mã.
Đặc biệt cái đèn soi biển số, nhìn như chim ngựa
dinkytri2012
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giá xe Honda winner giờ đẹp ghê. 39.500.000 đồng, cho màu sơn mới. A e nào tìm mua có thể lên Lazada mua (bang thẻ tín dung nha).
Giá thèm quá.
@dinkytri2012 đúng giá của nó thì khoảng 35 thôi, wave 150 FI DOHC côn tay đuôi cao mà,
dinkytri2012
ĐẠI BÀNG
7 năm
@datanninh Giá đó phải chờ thanh lý xe cũ thôi, chứ nó bán dưới đề xuất 3.5tr là nhiều rồi, đợi nó xuống 35 triệu quá khó để có được giá đó.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019