Laptop Acer

Hình ảnh LG G4 bản da thật, màu Xanh da trời, chưa bán ở Việt Nam

TDNC
5/6/2015 4:32Phản hồi: 156
156 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ko phải đậu vừa rang 😁
Mong một ngày iPhone, iPad được bọc da, giúp ngành thuộc da và chăn nuôi phát triển mạnh giống như với ngành nhôm. Và, Việt Nam ta sẽ là một trong những nước chắc được hưởng nhiều lợi ích, đặc biệt những người nông dân vốn không tham gia vào sản xuất công nghiệp.
😁 toàn nâng cấp đáng giá, mình nghĩ g4 ra mắt ko rầm rộ nhưng quả này bán chạy là điều chắc chắn. Nhìn đã thấy yêu rồi :D
Firefox OS
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Apple Haters 2.01 yêu rồi thì bán note 4 mua em ấy đi:D
@Firefox OS Chỉ còn là vấn đề thời gian :D
Trời, da thật hả? Biết bao động vật trên thế giới bị sát hại chỉ vì lòng ham muốn cái đẹp của con người??? Thật không thể tin được...
@Hiep2014 chả biết tấm lòng bạn này thật hay hư cấu
rồi 1 ngày iphone có bản bọc da thật thì chắc 100% bạn này tung hô lên trời 😁
@Hiep2014 Mấy nữa anh Apple cũng " HỌC HỎI " cái thiết kế mặt lưng bằng da này thì thím sẽ phải hối lỗi vì đã nói câu này đấy =))
@Tao là Khánh Lúc đó sẽ là theo xu thế 😃.
mrsouth.hp
TÍCH CỰC
9 năm
@Hiep2014 thế mai b ăn chay đi nhé. Xàm :mad:
Vertu Pro
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không thích thiết kế của LG!
jeremy.n2v
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sao mình lại thấy xấu nhỉ? 😕
6445022
TÍCH CỰC
9 năm
nhìn màu này cứ bẩn bẩn thế nào ý, ko thích màu này 😁
Nói thiệt đặt hàng Cu Hiệp làm cho một cái theo ý mình còn hơn, nhìn cái đường chỉ nó chẻ cái nắp lưng không ăn nhập vào đâu hết ...
Vãi cái giá, đợi vài tháng rớt giá về tầm 10 củ.
cuongthinhco
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đã bị kích thích...ghiền quá mất thôi
Mới đặt hàng chổ Mai Nguyên được tặng loa gần 2tr cũng tốt. Con này chỉ đẹp khi để mặt kính nó úp xuống bàn, chứ để mặt lưng xuống bàn nó lắc lư như cái thuyền gặp bão, đã vậy mà còn nhỏng 2 đầu lên vì e nó cong mền mại.
G4 nhìn thì đẹp nhưng cầm + đút túi ko bằng s6 vì nó cong 😁. Mà mặt lưng thế kia thì khacten không thích rồi :p
Màu đẹp đấy, không như bản da bò hơi cổ điển, cơ mà mỗi một màu thì lại có bài mới 😃
Vậy còn 4 bài lên trang nhất nữa 😁
Thật sự LG G4 rất đẹp, chơi nắp lưng da thật là quá đỉnh rồi, trước giờ bất cứ điện thoại nào mình cũng mang qua khắc tên dán da, nhưng vẫn không thể đẹp và hài lòng được, vì đồ chế không thể bằng đồ thật
Còn các seeder BKAV xin mời ra cho, đừng vào topic của hãng khác mà quậy rùm beng nữa, chán lắm rồi
Đừng có lạm dụng định nghĩa "tự hào dân tộc" nữa, chán lắm. Muốn ủng hộ hàng Việt Nam thì trước hết chất lượng, thiết kế và cái giá tiền nó phải tương đồng với nhau. Không lẽ muốn ủng hộ hàng Việt thì phải bỏ tiền ra nhiều hơn bình thường để ủng hộ???
MinhDang4290
ĐẠI BÀNG
9 năm
Màu nhìn lạ đẹp quá
Quá đẹp, quá tuyệt vời 😁
tamuct
TÍCH CỰC
9 năm
Màu da bò trông hay hơn màu này
Mặt sau đẹp nhưng mặt trước khá chán, nhựa xi nhìn ko cao cấp chút nào cả , xài qua bản hàn G4 rồi nhé chứ ko phải chưa xài mà nói đại
màu xanh da trời nầy xấu quá
khác xa với hình dựng nhỉ 😁: D
minhrâu123
ĐẠI BÀNG
9 năm
đẹp..cơ mà ko biết xài 1 thời gian mấy cái mép da có bị lột ra ko ta..hùi trước mua con g-pro nó giảm giá cái nắp lưng đằng sau 1tr còn 600k xài có mấy hôm nó bung tè le

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019