Hình ảnh LG V20 Silver hai SIM, giá 14.980.000 đồng

TDNC
7/11/2016 8:31Phản hồi: 152
152 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lỡ thích note7 rồi nhìn mấy con này xấu quá 😔
bao giờ mới có tiền mua
lg ko mua
htuan0510
ĐẠI BÀNG
7 năm
Xấu hay đẹp là tùy mỗi người. Dùng điện thoại thì nên quan tâm đến trải nghiệm khi dùng. Còn khi chưa dùng mới nhìn trên web mà đánh giá thì ko nên. Tùy nhu cầu mỗi người mà chọn cho mình chiếc điện thoại hợp lý. Đt bây giờ chủ yếu là chụp ảnh, nghe nhạc, màn đẹp, pin khỏe. V20 tuy thiết kế ko đc đẹp lắm nhưng những cái cần thiết nó lại nằm trong top đầu
LG rớt giá nhanh lắm
phambaoanh
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Phu Thanh 528 hàng xách tay thoi, chứ chính hãng thì còn lâu, chờ tới mùa sung bác à
@phambaoanh Ai mà không biết, bác xem những người bạn của mình được mấy người xài điện thoại LG chính hãng...ha..ha
theghost6472
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Phu Thanh 528 vậy chứ SS hay Oppo hay htc, sony ko rớt hả bác, máy ngon thì mua thôi, chứ bác định mua về xài ròi bán lại à 😆)
@theghost6472 Máu thì mua chứ ai cấm đâu bạn
mobile123
TÍCH CỰC
7 năm
Các thương gia khả năng muốn bán e này thì phàn bảo hành đột tử đến hết đời máy thì mới cháy hàng dc
rockly_147
ĐẠI BÀNG
7 năm
Con V20 này nghe nhạc hay như Walkman với tai nghe B&O tặng kèm 🆒 không biết hàng xách tay có tặng tai nghe không ta?
ngộ độc với các hình. có vẻ bài viết nghiệp dư, up quá nhiều hình rối cả tung
NẾU ! V20 về chính ngạch ở VN thì cũng ế thôi rồi cho xem ! Kể cả 12tr
quá dầy
alihieu
TÍCH CỰC
7 năm
Máy đẹp quá, chờ hạ giá tầm 10 củ xúc 1 e 😁
thực sự không ưa nổi thiết kế MŨI LỢN, heo nghe còn đáng yêu o_O
Vào tinhte xem giới thiệu smp mới thì sẽ thấy mấy ông " *** " nhảy vào xiaomi này xiaomi nọ nghe hài quá.
Mà nói nghe nè mấy ông " *** " xài xiaomi làm ( e o đ e o ' ) gì có khả năng mua flagship mấy hãng lớn mà chơi ( nói thật đấy ) bày đặc ở đó chê này chê nọ gặp gì cũng chê và còn có tư tưởng dạy người khác tiêu tiền nữa chứ . ( kiểu như so sánh con xe TQ tốt và rẻ hơn xe honda , yamaha sao mua chi vậy mua xe TQ ngon hơn 😃 nghe buồn cười thật )
2 là mấy thánh thương gia chuyên vào tinhte dìm hàng đối thủ khác để nâng bi xiaomi , thế thì cạn lời.
GẦN 15 CỦ, Mình kg tin em này bán được
trongtan7411
ĐẠI BÀNG
7 năm
Kkkk. Thánh soi là đây. Thắc mắc quá đê
Màu hồng lỗ mũi heo.lần đầu tiên em nghe
valenleo
ĐẠI BÀNG
7 năm
đang chờ space grey:p
AHUVISNDE
ĐẠI BÀNG
7 năm
G2 hàn quốc của vợ, g2 chính hãng của chị... 2 con xài 8-10 tháng liệt hết cảm ứng, sợ lg quá
sck84
TÍCH CỰC
7 năm
Nhìn phát thấy mặt trước y xì Blackberry Z10
khienpro90
ĐẠI BÀNG
7 năm
Blackberry Z10 chạy android được LG update tung ra hộ đây mà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế