Hình ảnh mới nhất của SH 2012 mới

vjs4ot4cod0n91
23/7/2012 14:20Phản hồi: 43
Hình ảnh mới nhất của SH 2012 mới

theo báo giá thì tầm 70-có người bảo là 77 triệu các bác nhé
nhìn thì em k thích chút nào
chẳng khác gì em vision phóng to cả 😃
43 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cuong_lap
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhìn ko đẳng cấp, vãi cả kĩ sư VN, cứ tưởng giống 2012 chứ
ko dep. gi` ka????
air blade 13 bao giờ lộ diện đây 😔 . Sợ rước em 12 về rồi lại ra em mới thì tội :( thôi chờ vậy!
@biniiillliii yên tâm đ bác 2 năm sau mới có ab mới, 1 sp 4 - 5 năm mới có nâng cấp mà
@biniiillliii bác có giac mơ pkl à, Ab gào ko thua kém mông to 😁, hondavn giờ bán thuong hieu thôi bác ạ, Sh thì ngon nhưng giá trên trời, nên chọn hãng khác hay hon Thai bác ạ, ko hiu sao Ab 2011 con nào đề cũng nghe như đốt pháo vậy còn quạt làm mát két nc ko bit gắn loa hay j á mà kêu è è ồn vãi😃 cứ như lx hay sx có đỡ hơn ko
@kiddylan1989 Tận 4 năm năm cơ hả bác . Em thì không rành lắm dạo này mới quan tâm tới xe cộ thôi . Nhưng em thấy em ab 09 tới năm 11 nó ra ab 11 cách nhau 2 năm 😔
@biniiillliii ab ra năm 07 hay 08 gì mà bác
xấu , nhưng cho thì vẫn lấy 😁
aloha_2meee
ĐẠI BÀNG
12 năm
Phần đầu khá giống SH 300i, phần đuôi thì ko khác SH 2011 mấy. Tóm lại về thẩm mỹ ngang ngang em Shark của SYM 😃
@aloha_2meee bác nói đúng ý e thế k biết!:p
Xe có nét kế thừa
ôi cục máy hình như của AB nhấc qua
@hsccv6 cục máy pcx nhấc qua đó..
@hsccv6 Cha nội này chắc chắn chưa thấy cục máy AB rồi, nhìn kỹ đi cha, của PCX đó.
@hienkhatocodn 1 là chú ấy thần tuong Ab lắm
2 là chú ấy vẫn tuong con Ab 125cc😁
xau vat vả,y chang chiec vision phong to len,cai dau den y chang Rsx
connguab
TÍCH CỰC
12 năm
zj chứ vàj pữa là đầy ngòaj đường ak
nhiều bạn trẻ khi được hỏi bỏ ra số tiền đấy ra thì họ sẽ mua liberty hơn là mua em này
mousemax
ĐẠI BÀNG
12 năm
ab 2011 của việt nam là bản cuối cùng rồi... sẽ có mẩu khác ... còn ab thái thì mình ko rành.... mình thấy con sh 2012 của VN mình ok, với lại nó là hàng xuất khẩu sang châu âu có nghĩa con sh 2012 này là VN mình độc quyền... nên ko có hàng nhập
@mousemax bác bảo thế cũng chuẩn rồi, Ab thai dừng sx roi, còn chuyện xuat khẩu thì xem lại, có điều độc quyền thì đúng rồi, ng ta đi oto với pkl chỉ có Vn làm cả đời chỉ mua nổi con Sh, đừng nhắc tới sh ý nhá (tụi nó dùng xe này dể giao hàng thui)
Phần đàu về chắc thay lại cái sh2011 là đẹp nhỉ 😆
connguab
TÍCH CỰC
12 năm
thật là làm mất đj đẳng cấp SH bấy lâu naj we
vàj bữa nữa là đầy đường, nhà nhà, ng ng chạy SH
bjk đâu sẽ kóa thêm đội quân dịch vụ xe ôm cao cấp chạy SH mớj gê........hajzzzzz
thjệk là đau lòng we yk
seo giá tiêu chuẩn hem fảj là 150 tr nhj, hjc hjc
@connguab Xe cũng chỉ là phương tiện đi lại thôi !
Sao xấu quá vậy [​IMG][​IMG][​IMG]
@khoaoto Nhìn cũng dc mà !
@Cu Tý 5350 Mình thấy các bản trước vẫn đẹp hơn nhiều so với bản này
Nhìn đầu xe như Vision, xưa ra vision đã thấy xấu rồi giờ lại ốp nó lên Sh, không ngửi nổi 😆
Nhìn đầu xe như Vision, xưa ra vision đã thấy xấu rồi giờ lại ốp nó lên Sh, không ngửi nổi 😆
tương tự chiếc shark
ko tính hiệu hay cục máy thì hìn con shark 170 đẹp hơn á, mà với giá 66tr thì Sh125 ko hơn shark 170 là bao roi!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019