Hình ảnh và video Yamaha Nouvo mới (2012)

madocthan
11/9/2011 17:59Phản hồi: 348
348 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hot...........................
ấn tượng câu " chẳng biết con này là luvias mới hay "lô vô" mới đây " .
Xe đẹp !
mr.bean16
ĐẠI BÀNG
13 năm
hi vọng em nó sẽ
bền bỉ gấp...5 lần đàn anh LX của nó
tiêu hao nhiên liệu ít ít thôi
và cái giá thật phù hợp 😃
chứ em lx thì thôi rồi, uống xăng như...bò uống nước; chạy được 4 tháng đã xộc xệch như....xe rùa, chạm mạch từa lưa hột dưa lại thêm cái khoản đồng hồ......mất khả năng hiển thị mới khổ em chứ....! 😔
đã vậy, ra đại lý yamaha còn hay bị chém đẹp, phát sinh thêm mấy thứ linh tinh (xin lỗi bác nào làm ở Yamaha, em nói hơi bị vô duyên nhưng đó là sự thật ạ....!)

p/s: em chạy rất là củ từ, điềm tĩnh nhá, không phải dân đua xe - tổ lái gì đâu
đúng rồi MÌNH Đang rất muốn rước 1 em EX về mà chưa đủ $ đang cày để rước em nó về là có cả "ga lẫn Số:0"
mr.bean16
ĐẠI BÀNG
13 năm
xin lỗi tình yêu ạ 😁
đây là xe rùa của em.... 😃
đang muốn đổi sang dùng honda cho tiết kiệm chứ dùng xe đẹp mà tốn kém dịch vụ cho em nó quá........

những gì em nói hoàn toàn trên cơ sở sự thực, em chẳng sợ ném đá hay ăn gạch, chỉ sợ mấy bác quá khích lôi ông bà ông vải nhau ra chửi thì......... 😃
trước đây em chạy honda wave rsx, đổi xe cho ông anh rồi mới biết mình quá dại....! 😔

em up cái hình lại hộ bác nè! Xe yamaha thì phải chăm bảo dưỡng bác ợ. Chứ không bảo dưỡng đúng định kỳ nó xuống nhanh lắm...
xe mà ko chăm sóc bảo dưỡng thì dù của hãng nào đi chăng nữa thì cũng xuống nhanh thôi, kể cả mấy chiếc như Sh hay Piagio LX cũng thế
hầm hố + rườm rà......
hy vọng lúc ra mắt nhìn e nó với con mắt hoàn hảo hơn .
acax456
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhìn giống air blade F1 qá
Hình như đèn pha dùng GCầu :| ! thế thì vãi chơi quá
Nhìn cũng được đấy chứ!?
Nhìn xấu và rườm rà quá @@.Thất vọng tràn trề @@
xấu kinh !
theo mình là xấu
CTNHT
TÍCH CỰC
13 năm
Cái đầu đèn có cục gương cầu kìa, cải tiến nhiều nhỉ.
jinhokute
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ôi sao mà cái đèn pha cổ lỗ sĩ thế.
Nhìn lại thì nouvo mang phong cách 2 đèn vẫn đẹp hơn.
Mà hình như cái đèn này là đèn xenon.Yamaha mún tăng độ sáng đây mà.
Theo chu kỳ chẵn lẽ thì bác chờ no6 sẽ có ;)
ủa, tem còn nguyên mà sao bác chủ thớt lại bảo bóc nhỉ ?!
Rõ ràng là e thấy tem xe này tên là LOOK WHO'S POPULAR mà !
101% chiếc này là Nouvo mới chứ không phải Luvias: Nó vẫn có các nét của Nouvo LX mà: cao su tay cầm y chang LX. Với lại xe to, dài như vầy thì không thể là Luvias được.
Chính xác đó bro, nhìn bên hông nó, dàn ốp lườn với dàn nhựa nhám với cái yên nữa khuâng toàn bộ từ LX lên, mình nghĩ nó chung khung luôn.
sinta
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái đầu làm em tưởng JoyRide chứ nếu không thấy chữ yamaha. Các bác cứ chê lắm vào rồi khi ra mắt cũng thấy chạy đầy đường như Ex vs Ab 2k11

Đèn gương cầu nhìn máu lửa quá. Không biết chú Ya chơi màu gì đây nữa.
Và tăng sự chú ý của Hugo 😁, thấy từ xa mấy ảnh đã ngoắt vô, dù thanh minh là hàng zin của nhà sx nhưng thế nào cũng bị hoạch họe bằng lái, bảo hiểm, cà vẹt này nọ... chạy đâu cho thoát :D
Nếu chiếc này xài gương cầu + đèn xenon thì 99% là bi-xenon, vậy người ta nói đúng rồi bro ơi.
Do là chóa 1 bóng đèn nên 1 bóng xenon vừa cốt, vừa pha luôn nên người ta mới gọi là bi-xenon, chắc là kiểu đèn thụt/lồi (bi là 2 á). Chứ còn chia ra 2 bóng pha và cốt riêng biệt thì thành ra 2 bóng đèn rồi.
Yamaha thì ổn rồi. Vote đẹp đó.
Kiểu dáng trẻ quá.không hợp với người lớn tuổi như mình.
Qua Thái là biết ngay mẫu nào sẽ vào Vietnam ngay ấy mà... kiểu này giống Click Thái hồi trước vậy! Rất ngầu và góc cạnh!
vcivilen
ĐẠI BÀNG
13 năm
Nhìn cái đầu như Robot Transformer!
dinhhungbl
ĐẠI BÀNG
13 năm
die hình rồi,bác nào up lại đi xem nào 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế