Hội những người chơi Order & Chaos Online 2

riohoangkhanh
8/8/2015 11:30Phản hồi: 174
174 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mấy pro cho e hỏi cái q lv17 kill con fire với con ice trong cái hang..vô đó là delay k làm đc chết mãi..ai hướng dẫn e làm với..
mc5 fan
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cho mình hỏi về cái auction được không,ai biết giải thích giùm mình với
@mc5 fan là nơi bạn đăng ký item nào lên shop cho người khác mua. nếu chơi ko nạp cash thì bạn phải về thành coramir để đăng ký, còn nạp cash thì bạn ở bất kì đâu cũng có thể treo đồ bán được.
mc5 fan
ĐẠI BÀNG
9 năm
@jihyunpark Mình có bid cái legendary bow trong đó,đợi qua 19h rồi mà không có thông báo gì,tiền cũng không thấy trả lại,mất toi 20000 😔
@mc5 fan check trong hộp mail đó, nếu có sẽ được trả tiền trong trường hợp ko thắng bid. thời gian bid theo mình biết là có thể kéo dài tới 48h lận. tuỳ setting của người bán.
soitrongdem
ĐẠI BÀNG
9 năm
game này delay vật vã, nhấn skill thì 1,2s sau mới thấy, mà chơi trên dt thì tốn pin khiếp quá, ngày sạc mấy lần
thánh cho e hỏi qua map 25-35 làm thế nào thế!! E xong ở map 15-25 mà ko biết cách qua map 25-35
@zeroock có 2 cách, 1 đến thawntown ở map whitepike làm Quest (mình ko nhớ tên gì) nhưng từ Q đó nó dẫn đến map 30. cách 2 là tìm phía góc dưới bản đồ cũng ở Thawntown luôn thằng npc để qua map 30.
tomyduc
TÍCH CỰC
9 năm
Có lập guid cho ae vn ko
linhvu86
ĐẠI BÀNG
9 năm
nhớ lại thời O&C 1 quá.mọi người lúc đấy còn ai không 😔:(:(
soitrongdem
ĐẠI BÀNG
9 năm
tsư game lag kinh hồn, wifi còn thế chắc ko chơi 3G dc 😁
@soitrongdem e dùng gói 3G cùi Viettel không delay gì cột sóng xanh lét luôn,hoom nọ đi trên tàu cũng chơi mượt luôn. trong khi mang wwifi cáp quang + mạng vnpt thì toàn bị delay thôi. Có mỗii trò này 3G nhanh hơn wiffi =))
Bên sv moon có G rồi nha ae..clan The One ae vào chiến thôi
mc5 fan
ĐẠI BÀNG
9 năm
Còn bên fortune port, làm biến chơi lại quá
Bao_Phong
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bạn nói đúg đó bạn . Xài wifi bị delay quài nản ghê
Để chút mình về vào G cùng ae góp vui
Mình cũg có 1 con bên Fortune 23 . Nghe ae nói chơi bên Moon mới tạo lại đc 2 tuần rồi , lúc này bận nhìu việc nên không vào game
Bao_Phong
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sao mình search bên Moon ko có guild The One vậy bạn
@Bao_Phong Có mà bạn..bạn tên j để mình invite
Bao_Phong
ĐẠI BÀNG
9 năm
@leanh1011 NThanhVN đó bạn . Mình search ko có bạn ơi
mc5 fan
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cái này dùng làm gì vậy ae ?
Bao_Phong
ĐẠI BÀNG
9 năm
Các bạn cho hỏi có cách nào đồng bộ ios với android ko
Đag chơi hết pin thì có thể chuyển máy khác chơi
Mình tên ♤joker♤ các ae add friend mình nha ^^
linhvu86
ĐẠI BÀNG
8 năm
Bên sv flame đang đông nhất trên android nhé. Có group fb riêng và nhóm chat riêng để tư vấn và gọi nhau đi săn boss
có bác nao biết giả lập OC2 trên pc ko ?, chỉ giup minh với, mình dùng BlueStacks ko giả lập dc, thank nhìu >>
linhvu86
ĐẠI BÀNG
8 năm
mình dùng bs cũng ko chơi đc.bị vỡ hình.bạn muốn chơi trên PC thì cài win10 xong chơi với các bạn bên sv window phone
ai dung ios choi seves nao vay ?, choi cung nhau cho vui >>
ai cho mình hỏi.. lúc trước mình chơi = android.. giờ mình chuyển sanh ios chơi mà ko biết cách nào đăng nhập lại mã cũ.. ai biết chỉ mình với 😔((

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019