[Hỏi Tinh Tế] Bạn có quan tâm biển số xe đẹp?

cuhiep
12/2/2012 2:32Phản hồi: 1.902
1.902 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Macmini
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chả quan trọng gì. Tại sao người VN đã nghèo mà sao lại lắm lễ nghĩa thế nhỉ? :-(
Nếu có điều kiện thì cũng nên sắm cái biển đẹp cho dễ nhớ + ấn tượng trong mắt người khác. Còn khả năng tài chính có hạn, không muốn lãng phí thì dùng đại một cái biển nào đó cũng không ảnh hưởng gì nhiều đến cuộc sống...
Ai mà chẳng muốn mình "đẹp". Ăn mặc đẹp, dùng điện thoại đẹp nhét trong đó một sim số đẹp. Cưỡi một chiếc xế đẹp gắn kèm phía sau là một biển số đẹp :eek:
Chiếc cub 50 của em biển số 8 6 4 2 cộng lại chẵn 20 , em rất thích biển số này
Tùy bản thân anh có thấy có thích hay không mà thôi. Đừng theo phong trào, nếu thích thì bao nhiêu cũng đáng tiền, chuyện này anh em nào cũng biết rồi.
Hôm trước ngồi uống cafe ven kênh Nhiêu Lộc, có chiếc xe kế bên giống số xe mình y hệt ( biển loại 4 số), 2 xe bên cạnh cũng biển giống nhau, đúng là chuyện ít gặp, mặc dù 4 xe và số đều không đẹp nhưng mọi người cũng tám vui vẻ.
Em bốc đc con biển 27000 có đẹp không các bác.
laodaivuong
ĐẠI BÀNG
12 năm
a biết giá làm 1 biển số cù lũ 9 nút ở SG nhiêu vậy?
justar1989
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mai sau có bán xe thì người mua nhìn được cái biển đẹp cũng khoái hơn rồi,được giá và dễ bán :eek:. Biển tông 8,9,10 là đẹp rồi. Tránh 4,7 ra, biển 5 số giờ mà kép và tam hoa ,ngũ quý thì càng đẹp. Cuối cùng là có tiền nhiều thì biển càng đẹp🆒.
Đôi khi số xe không đẹp cũng là cách thể hiện đẳng cấp của mình, vấn đề là bạn đang sử dụng xe gì. Chạy Lexus LS600HL mà biển số không đẹp thì cũng là vấn đề để mọi người nhìn và quan tâm. Đó cũng là đẳng cấp.
dbt123
CAO CẤP
12 năm
quan tâm chứ! gần như là số đt vậy? Tại sao phải dùng số đẹp thì biển số xe cũng thế nhất là nhưng con xe đắt tiền
Những con số trên biển xe hình như khộng liên quan đến khoa học - công nghệ thì phải ^^
Xonnie
ĐẠI BÀNG
12 năm
Biển đẹp cũng như số sim cũng như tên mình. Lỡ không đẹp cũng chẳng sao. Nhưng nếu có thể thì nên dể cho nó đẹp hoặc đừng có xâú qúa. Sim số của em 09**801888 ước j là 0912801888 Biển số xe 010.88 ước j được đeo cái biển 4 số 8888. Gõ TV từ N8 đau đầu quá.
q6server
ĐẠI BÀNG
12 năm
Theo Em Chỉ Là Hình Thức Thôi Anh Àh
nthdesigner
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình quan tâm nhưng không quan trọng lắm.
Ra đường cũng hay nhìn biển số xe mặc dù cận
Hiện giờ hài lòng với 2336 vừa tiến không dính số xấu và nhất là không mắt tiền 😁
laodaivuong
ĐẠI BÀNG
12 năm
hồi trc có thằng bạn 113 gặp phải né 3113 -> ba 113
xe xấu biển đẹp vẫn đẳng cấp :d.nói vậy thôi chứ cái đẹp ai trả thích phải không mọi người
:eek:
đẹp có nhiều ý lắm, như số tiến, số cặp, tứ quý hay số...đề! Như số xe má em là 3646 là số tiến. Số đtdđ em là 811339 dịch theo số...đề là 8con chó và 3 ông thần tài(11= con chó; 39 số thần tài nhỏ).
mới sáng nay bạn thấy biển số của mình 043.56 cũng hỏi sao ko mua số lun đi,mình thì ko quan tâm lắm
Biển số đẹp thì vẫn thích.Nhưng đầu tư phải cho đáng ví dụ lấy ko cần biển 9 điểm nhưng yêu cầu phải đẹp như biển cặp,số gánh chẳng hạn.Nếu có điều kiện mình sẽ lấy biển 021.21 hay 021.12 hoặc 022.22.Vì biển số hiện tại là 021.82 vẫn thấy thích mặc dù số ko đẹp.Thấy nhìn vẫn cân đối biển số ( Theo quan điểm của mình ) 😃 Ex Gp giống bác Cu Hiệp
hotam16588
ĐẠI BÀNG
12 năm
Với mình chỉ cần biển số hay sdt dễ nhớ thế là đẹp rồi.
huysi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Con này chủ topic lấy bao nhiêu vậy.

Gửi từ HTC Sensation Z710e của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119