[Hỏi Tinh Tế] Bạn từng bị giật điện thoại chưa?

zyzy1908
23/5/2019 7:7Phản hồi: 318
318 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

minhhuy499
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chưa từng bị giật..
bighug
TÍCH CỰC
5 năm
Đã bị giật bao giờ đâu mà chia sẻ câu chuyện.
hoanggiangsc
ĐẠI BÀNG
5 năm
Con em cũng bị giật cái ip7+ trước cty hắn có camera quay lại luôn, nhưng viết tường trình chú CA cũng ko hỏi trích ra.

Lật đật khóa Icloud khóa sim khóa ngân hàng..vài ngày sau tin nhắn, mail báo thiết bị của bạn hiện đang ở blabla, nhưng để ý xíu mail ko phải apple.com nhưng tin nhắn tên là apple mới hay chứ. Nhưng xác định mất nên ko đăng nhập vào mấy cái link đó.

1 tháng sau có thằng chủ động liên lạc đòi cho chuộc(hết 5tr5). Lấy máy mục đích lấy cái mớ hình nên ko báo CA, khu vực Tân Phú. Giờ thì nó loạn cảm ứng tuốt luốt, ko biết tụi nó có thay màn ko nữa, bị buồn tới mấy tập 😔.

P/s: Lúc đi đến chuộc nó hẹn ở cái đường j giờ quên tên rồi, nhưng trc giờ nghe là trùm bị đánh phủ đầu cướp tiền với xe. Nên mình kiên quyết hẹn nó ra quán coffee house đầu lũy bán bích với âu cơ.
nemesistan
TÍCH CỰC
5 năm
"phận xài điện thoại".. chưa 1 lần bị giật..
*Dũng Còi*
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đã từng trải qua cái cảm giác "đó" 1 lần..Thì đơn giản là tiếc, rồi gọi tổng đài khóa số, biết sao được
Linh Thien
ĐẠI BÀNG
5 năm
"phận xài điện thoại".. chưa 1 lần bị giật..
Linh Thien
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mong một lần bị dựt để rượt theo như phim hành động 😃
truonglong88
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đã bị giật bao giờ đâu mà chia sẻ câu chuyện.
Edanls
ĐẠI BÀNG
5 năm
May quá, chưa bị giật lần nào 😆).
hoang209
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhờ "ăn ở tốt" nên chưa bị giật lần nào :3.
Đã từng bị giật 1 lần..Đuổi theo đánh chết mẹ nó
Hejk
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đã từng bị giật 1 lần..Em từng bị giật một lần hồi lớp 11, tự tay lấy lại được cái điện thoại bị giật đó, được tuyên dương trước toàn trường, lên báo an ninh (mẩu tin nhỏ, ko được lên mặt 😁 ), bị tạm giữ điện thoại mất 1 tuần để điều tra, mỗi tội là bị mẹ giận mất một tuần và bị cô giáo mắng là dại. Còn cảm xúc sau lần đó là "Đ*t m*, dễ vãi l*nnnnnnn" (Mong mod đừng ban nick, em chỉ nói về cảm nhận thật thôi :D ).
Hejk
ĐẠI BÀNG
5 năm
Em cũng từng bị giật, nhưng mà nhảy số lên giật điện thoại và còn bắt được cả cướp (lại còn bắt được nhóm lộng hành lâu rồi, CA chưa tóm được chứ 😁). Mọi chuyện sau đó nhiều vấn đề nếu có ai có hứng thú em có thể kể cho vui vẻ group, nhưng cảm xúc thì "Đ*t m*, dễ vãi l*nnnnnnnnnnnnnnnn`" (đừng ban nick em mà tội nghiệp em lắm :D).
Nhờ "ăn ở tốt" nên chưa bị giật lần nào :3.
Giật điện thoại là gì vậy? Mình có bị giật bao giờ đâu mà biết 😆).
LINH120612
TÍCH CỰC
5 năm
May quá, chưa bị giật lần nào 😆).
Điểm danh!! từng bị giật 1 lần..Không hiểu sao vẫn nắm lại cái điện thoại iphone 4s dc 😆
sapphire2142
ĐẠI BÀNG
5 năm
nhà chị mình ở Tân Bình, ở trong nhà còn bị giật, chúng nó gọi vào máy bàn nói là có người thu tiền điện, vừa ra cổng nó thò tay qua khe cổng giật dây chuyền trên cổ chị mình luôn, đáng sợ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019