Honda Future FI 125cc mới, chuẩn khí thải EURO 3, màu mới, tem mới; giá từ 30 triệu

levuongthinh
3/12/2016 10:22Phản hồi: 354
354 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nipponx
TÍCH CỰC
7 năm
xe này đi chợ ngon 😁
tbthuan
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình nhớ phiên bản mới có phanh đĩa phía sau mà mấy bác
Cũng muốn dùng mà chắn nước bắn trước kém, cốp nhỏ
huydancmit
TÍCH CỰC
7 năm
@cosmos47 dòng xe số bác kể ra xem coi dc chiếc nào to để dc 2 cái nón BH fullface thái?
@huydancmit ít ra chắn bùn như mấy xe dream hay wave xưa, giờ cắt hết bửng của ng ta di
@cosmos47 Con này trong dòng xe số là cốp max bự rồi đó. Cốp bự hơn thì sắm xe ga thôi
huydancmit
TÍCH CỰC
7 năm
Bỏ bản chế hoà khí rồi à. Xe đầm, bốc ở dãi dòng tua cao, tuy nhiên có lẽ giá đã bị dội lên cả 2-4tr rồi
huydancmit
TÍCH CỰC
7 năm
chả hiểu cái chức năng này chút nào cả, có sự nhầm lẫn chà pá nào chăng? Mặt đồng hồ liên quan gì trời tối vậy @levuongthinh . đèn pha sáng hơn nghe hợp lý
yen_12ctd
ĐẠI BÀNG
7 năm
đội giá thêm tý bằng bố giá winner rồi :v
Manhthanhty
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đkm, dân việt bị chúng nó vặt lông cả, bán càng ngày càng đắt, wave anpha cũng gần 20 tr, nó thay tem dán cũng tăng thêm vài triệu, các heat tha hồ làm giá, nản toàn tập
@Manhthanhty Không phải gần 20tr nha bác, cỡ 1 tháng trước, có vô head hỏi thử là tận 22 củ đã gồm giấy tờ cho 1 con alpha đấy ;)
JackyDat
TÍCH CỰC
7 năm
@Nhuttien112233 Thiệt là hãi, 22 củ cho con alpha, thôi tui để mua winner ế còn sướng hơn 😆
@Nhuttien112233 Thế rồi có mua con Alpha ấy với giá 22 củ không? nếu có bạn thật dũng cảm
w32
TÍCH CỰC
7 năm
Đang chạy đời 2012, 38k Km, cục máy tới giờ chả khác xe zin mấy, chỉ buồn là dàn phuộc hơi xuống nên chạy nó sốc sốc. Xăng thì hiện giờ trên 65km/1l ở tphcm.
Hết hót rồi
Hyper But
TÍCH CỰC
7 năm
Chỉ mong dòng Future mới, có đồng hồ điện tử thể hiện lượng xăng vs số oddo như con future X ốm. Bình xăng mà lớn hơn xíu nữa là tha hồ du lịch bụi 😁
Bàn thời rối vãi
Trên dưới 30 củ thì mua xe gì bền đẹp các bác ?
Đẹp hơn Winner nhiều.
teamqili
TÍCH CỰC
7 năm
^_^ chiếc này người đứng tuổi chạy được, Jupiter trẻ trung hơn nhiều, mấy bác 40 trở lên mua xe số thì đa số toàn chiếc này...
cho thêm cái phanh dĩa sau nữa ngon
M đang đi con fi đời 2008, ngốn xăng thấy bà . đầy bình đi đc có 100km đã đòi uống
plato86
TÍCH CỰC
7 năm
@chito113
Kiểm tra lại đi bác. 50k xăng vi vu GV thủ đức 4 vòng mới phải đổ lạ xăng nhea bác. Em 2008 phải 55km.l trở lên. Mà dòng này bực cái lâu lâu phải lâu tinh em nó xì ra ở đầu lốc mahs. Chán vãi
presariocq40
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cốp Fu mập để nón 3/4 hay Full face vẫn được nhé bác Ad, vẫn dư để nhét thêm vài món nhỏ nhỏ đấy
Bread Pro
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ghét thằng này ở chỗ đề pa yếu còn thua chiếc wây, có trớn rồi thì khá ngon. Còn lại mọi thứ thấy ổn.
tuhai944
TÍCH CỰC
7 năm
Theo cá nhân thì chua con nào ăn lại Future NEO bản đầu tiên cả về dàn áo lẫn chất lượng. Đời sau là Fi thì hơn đc cái fun điện tử còn lại kém.
PS: KO biết đã hạ cái còi xuống chưa 😔 mãi vẫn chưa quen cái còi bên trên :(
vthuy
ĐẠI BÀNG
7 năm
@=Tử_Hải= ý bạn là nút còi phải không. honda giờ 1 mình chơi kiểu này rồi. ngay cả moto honda cũng không chừa. để vậy chắc để khuyến khích bóp còi nhiều hơn rồi 😕
tuhai944
TÍCH CỰC
7 năm
@vthuy Cái nút còi ở dưới quen rồi, hầu như đi xe loại mới nhảy lên xe bấm nhầm là chuyện bt.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019