"Hot" Jailbreak 3.1.3 Assistance

kate87
15/3/2010 17:54Phản hồi: 20
"Hot" Jailbreak 3.1.3 Assistance
Thấy nhiều anh em cứ hỏi là máy mình Jailbreak 3.1.3 đc ko để sài iPod Touch đỡ này nọ, thì hôm nay biết đc 1 tool rất hay nên post lên cho anh em tham khảo. Cứ điền đầy đủ thông tin thì nó sẽ báo là JB đc or ko nhé, rồi lúc kêu điền thông tin if ko biết chỗ nào có thể bấm how to find it? Nó sẽ help thông số cần tìm, còn chỉ luôn Downgrade nhé.

link download: http://rapidshare.com/files/363679368/ToolJail_1.2.1_Destructor95_English.exe

Ai muốn đọc thêm tiếng Anh thì vào đây:
http://www.redmondpie.com/tooljail-for-iphone-3.1.3-jailbreak-assistance-9140522/

Chúc anh em thành công nhé!
20 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cài gì đây..........................
vitory
ĐẠI BÀNG
14 năm
có ai thử chưa,anh em nào đã lên 3.1.3 thì làm chuột bạch thử đi nào ^^
kate87
TÍCH CỰC
14 năm
mình sài Mac nên chưa test đc ai sài Win test dùm cái nha
vitory
ĐẠI BÀNG
14 năm
em nghĩ cái này chỉ dành cho botrom 359.3 chứ chưa jb được 359.3.2 đâu bác ah
thấy sao ........................................
sao sao..tin này nghe hấp dẫn nè..có bác nào thử chưa..
anh em nào lên 3.1.3 rùi thì thử đi..cao lắm restore gốc lại thui
cái ổ khóa có khoảng nửa tháng trước rồi mà ! chỉ hepl info chứ không làm việc !
lạy chúa ! cái này chỉ là tutorial thui :| ko jaibreak dc
dohoanghai
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mấy bạn không biết nghĩa của từ assistance à
Chương trình này chắc dành cho mấy bác lười lên forum hỏi, haha. Lên đây post 1 câu, anh em trả lời là biết ngay. Có gì phải dùng chương trình trả lời hộ 😁
Thì cứ post lên nó sẽ dành cho những người mới tham gia forum chẳng hạn. cũng không thừa.
yeucodon
TÍCH CỰC
14 năm
thôi bác ấy có lòng rồi thì các bác cũng động viên tí chứ dù k đc cũng là công ngta tìm mà
trời đất ạ, cái này cũng đã post trên tinhte rồi mà, cái này chỉ kiểm tra xem máy có JB được không, và nếu được thì dùng cái tool gì để JB thôi
Chuẩn không cần chỉnh.
Bác chủ topic đọc kỹ trước khi post bài nhé, cái phần mềm là chỉ để kiểm tra xem máy có JB được không và JB bằng phần mềm nào.
Phần mềm này không phải là phần mềm JB cho fw 3.1.3.
Topic close!
Cái này chỉ là tool kiểm tra xem máy có JB được không thôi mà
gamo20003
ĐẠI BÀNG
14 năm
touch 3 3.1.3 chưa jb đc đâu. Muốn JB cứ đưa về 3.1.2 mà Jb chờ tool jb rồi up lên sau cũng đc mà...............
ai làm đc cho luôn cái mấy ( em đả port cái này rùi pác )
phinh1
ĐẠI BÀNG
14 năm
up len 3.1.3

Chào các Pác
Con Ip 3g 16gb của em là bản QT nhưng khi up lên 3.1.3 thì nó chỉ có chức năng là nghe và gọi khôi các ứng dụng không sử dụng được đành phải restro lại bản 3.1.2 các pác có biết máy em bị dzì không.
Đóng cái này cho nhẹ 4rum ! thật là buồn cười . Mod đâu rồi, hàng này scam lâu rồi mà
kate87
TÍCH CỰC
14 năm
ủa mình có ghi kỹ là chỉ cho ai muốn biết máy có JB đc hay ko chứ bộ? Chứ có nói dùng cái này để JB đâu trời....? tự nhiên nói tui này nọ bó tay, làm ơn mắc oán.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019