[HTC J One/ HTL22/ M7WLJ] Tổng hợp ROM, Kernel (14/09/2014)

huukhai
3/3/2014 1:21Phản hồi: 7.701
7.701 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tuyenkthn
TÍCH CỰC
9 năm
cho mình xin gói Flash patch google play service bạn oi
l0v3r0ck
ĐẠI BÀNG
9 năm
@l0v3r0ck Bạn cho mình hỏi với
File pach này định dạng APK làm sao flash được trong Recovery vậy bạn
Mình không rành bạn chỉ giúp mình
tuyenkthn
TÍCH CỰC
9 năm
@buoichieu copy vào máy, xong cài theo đuôi apk bình thường, nhớ tích vào chỗ cài app không sác định trong bảo mật
l0v3r0ck
ĐẠI BÀNG
9 năm
hiện mình đang dùng cm12 nên ko rõ sử lý như nào, bạn nào thành công sửa lỗi thì repost cho anh em nhé 😃
Các bạn chuyển qua CM 12 đi, lên Lolipop rồi đó. Dùng đẹp và mượt thích lắm :3
tuyenkthn
TÍCH CỰC
9 năm
@SlimHTCDesireHD thế có bị lỗi google play updeta lên thì call không được và ko nghe j không.
@tuyenkthn Mình cũng mới bị lỗi đó gần đây nhưng là từ khi dùng Viper One 7.1, flash lại thì đc mấy bữa lại bị. Lên Lolipop lại hết. Hy vọng ổn định, ko lỗi lầm j. Mình mới lên đc 2 ngày :3
defwar
TÍCH CỰC
9 năm
ae nào đã từng đi thay cam r cho e xin cái cảm nhận xem chất lượng chụp ả quay phim có ra gì ko ạ
Các bác cho e hỏi địa điểm mua bộ vỏ của HTC J One này ở đâu không ạ? Cảm thấy hối hận khi mua con này quá, vỏ hỏng chẳng biết thay lại thế nào. Tks các bác.
tvthang
ĐẠI BÀNG
9 năm
Các bác vào venom hub mình thấy có addon fix nghe gọi
l0v3r0ck
ĐẠI BÀNG
9 năm
vỏ sau 1 thời gian dùng miếng dán da của khacten thì bị oxy hóa cũng chẳng biết phải làm sao nữa
ndd24292
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bác chủ còn link
4. Logo to Menu
5. Hboot: Bỏ dòng cảnh báo màu đỏ khi khởi động
  • Hboot 1.52:
    • 1.07.970.4 Mod:
    • 1.07.970.4 Stock:
Link trang 1 hỏng hết rùi bác @huukhai
avelox
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cả nhà còn ai chơi rom soku không ạ ?
Em vẫn đang xài soku 4.4.2 sense 6 , mà lâu lắm không biết có update gì ko ?
Xin các bác tư vấn :
1, Có nên qua vipper hay không (em định sang mà ko biết pin + vụ gì đó sau 3 tiếng bị lỗi nghe gọi !? )
2, Có nên lên 5.0 không? em cũng chưa thấy có hướng dẫn + feedback rõ ràng lắm @@
vjckky123
ĐẠI BÀNG
9 năm
có bác nào bị lỗi ngược tên trong cuộc gọi không ạ,ý e là tên đứng trước họ ấy,vd danh bạ là Quang Hải thì khi gọi hay khi nhậm cuộc gọi nó lại hiện là Hải Quang.e tìm mãi mà ko thấy có phần cài đặt nào liên quan,up bản viper 6.2 vs soul 14 đều bị ạ
huukhai
CAO CẤP
9 năm
@sonic189 Mình dùng mấy hôm rồi, mỗi tội lười up thôi :v
ngày mong đêm ngóng bác @huukhai 😔
minhthang773
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cho e hỏi bản nào ổn định nhất vậy m.n
namat7a
ĐẠI BÀNG
9 năm
các bạn giúp mình lỗi này.con htc j one cua mình dùng bình thường hôm trước up rom.bông dưng nhận sim nhưng không nhận sóng.có ai có cách khác phục chỉ mình với.về rom gốc cũng không được.imai con không mất
ukuru2p
TÍCH CỰC
9 năm
Bác @huukhai up bản nạp tiền 4.0.6 đi cho anh em dùng với...
E có con gpro muốn gl với htc j one . ai có nhu cầu pm e nhé
https://www.nhattao.com/threads/gpro-gl-voi-htc-j-one.3674519/
Mấy bạn cho mình hỏi, Hboot mình hiện là 1.57.0000 giờ mình muốn về rom gốc 4.1.2 để up OTA thì mình phải làm thế nào? tks
ukuru2p
TÍCH CỰC
9 năm
Trong topic ai đã từng thay mặt kính hay màn hình của j one chưa ạ, mình mới bị vỡ zụn cả cái mặt kính, nhưng màn hình thì vẫn hiển thị tốt và cảm ứng vẫn bình thường. Ai biết cho mào thay cho mình địa chỉ với.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019