HTC U11, iPhone X, Redmi Note 5A Prime và iPhone 6 là những điện thoại được yêu thích nhất 2017

sonlazio
19/1/2018 8:58Phản hồi: 196
196 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

SnowgrasS
ĐẠI BÀNG
6 năm
Vẫn đẹp và mỏng hơn X lần ipX
@SnowgrasS Nổ 8 mỏng hơn X. Ngưng chọc cười hâhhahahahha
Danial
TÍCH CỰC
6 năm
Thị hiếu của thị trường Việt Nam không giống các quốc gia khác, cho nên không thể dùng kết quả ở Việt Nam để làm chuẩn đo cho sở thích của người dùng trên cả thế giới được.
@Danial Uả chứ ai nói gì mà sồn lên vậy, tinhte k mua giải được cho nổ 8 như samhoa hả 😆
@laptopgiatot888 Ờ, nói cho nghe nè: tinhte mang tiếng là trang công nghệ "mang tầm cỡ quốc gia" nhưng cũng chỉ dừng lại ở việc tạo poll bình chọn rồi show kết quả chơi chơi zdị thôi. Sohoa tuy chỉ là "ao làng" nhưng người ta có bình chọn rồi tiến hành trao giải rất công khai, rất đàng hoàng. Điều đó chứng tỏ tuy các phóng viên, ctv của sohoa không nhiều người biết mặt mũi không rầm rộ, kg "nổi hình" như các mod của tinhte nhưng những gì người ta làm rất người lớn, rất công khai, rất đàng hoàng chứ không làm cho zdui, chơi chơi cho có phong trào như ai kia à nha ;) bạn nói sohoa mua giải được thì có nghĩa tinhte cũng mua được kết quả poll nó tự tạo ra nhỉ? Bớt xàm * đi bạn ;)
Danial
TÍCH CỰC
6 năm
@laptopgiatot888 Bạn lảm nhảm cái đ gì vậy?
Galaxy Note 8, nghe nói chụp hình chả khác gì máy cơ. Hixxx, thôi ráng cày, đợi tới Galaxy Note 16, ra mình sẽ mua Note 8 vậy.
@tichchu2203 Máy cơ cách 20 năm nhé
đang ip6s và một cái note 4 khá hài lòng
Sam không có tên sao? Sam shit làm ăn éo hiệu quả gì hết.
Theo mình redmi note 4x mới là đt best p/p, tại sao lại ko có e nó trong danh sách bình chọn nhỉ?
Ha Ha, Note8 quá xuất sắc khi mà nó đạt tỷ lệ bình chọn đến 34% trong cái nơi mà I Fan chiếm hết 90%. Nếu nó ở nơi trung lập thì nó hơn xa em kia. Cái nơi mà ngay cả admind cũng là Fan bự của apple thì note 8 ơi mày thật tuyệt vời đấy. Tưởng đâu note 8 chỉ được 1, hoặc 2% là hay lắm rồi 😁. Còn cái ipx kia, mình nếu bình chọn cho iphone thì xin lỗi, con 8+ còn kích thích mình hơn là con ipx tai thỏ màn nhỏ hơn 8+.
Harry V10
TÍCH CỰC
6 năm
@cuhiep Admin cho hỏi cam u11 vs note 8 vs ip X về khoản chụp ảnh auto thì ntn ? Thanks
@Harry V10 auto thì u11 chấp hai thằng kia luôn 😁 nhưng chân dung thì thua iphonex :D note8 thì chân dung thua x và auto thu u11 :D được cái da luôn trắng sáng đáng yêu vl
@Uno Goyangi Thực sự thì hỏi bạn nhé, nó so với con ip8+ con nào to ngang hơn? to ngang mới gọi là khó cầm, chứ nếu chỉ dài thì rất dễ nha, tôi dùng qua note 5, lên note 8 rất thoải mái khi cầm, thậm chí tôi cầm thao tác 1 tay được vô tư, vân tay nhiều người nói khó sử dụng nhưng tôi dùng từ tháng 9 đến giờ chưa hề bấm trượt bao giờ. Nói chung là thoải mái không có gì phải phàn nàn cả đâu. Nói note 8 dài chứ dài của nó cũng có tính toán cả, chạy song song 2 ứng dụng cực thích vì nó cho màn hình vuông vức rộng hơn màn 16:9 nhiều, mail song song goi trình gọi là tiện vô cùng. Khách mail tới vừa nhìn nội dung mail vừa nói chuyện rất ok. Trên con note 8 nhiều tính năng mà các hãng khác kể cả ip không có được. Nên nếu dùng qua note đặc biệt là note 8 thì ...tôi quên luôn tên các hãng android khác rồi.
Uno Goyangi
ĐẠI BÀNG
6 năm
@vtb center à, mình bảo "khó cầm" kiểu nói vui thôi 😆 Chứ Note8 thon hơn cả dòng iPhone plus, dài hơn chả bao nhiêu mà nhiều người bảo "khó cầm" với chả "to quá" thấy hơi... Bản thân mình vẫn đang dùng Note8 mà, và những thứ như vị trí cảm biến vân tay hay máy dài gì đó, nó không phải là vấn đề đối với mình.
đang dùng note 8 nhưng phải công nhận cầm con ipx của thằng bạn thấy đẹp thật 😃
Iphone 6 bị chê lúc mới ra giờ đc top yêu thích =))
Ae có thể cho hỏi các dòng điện thoại TQ như Xiaomi hay Huawei hiện tại GPS có ổn định không? Vì đang dùng con Mi4 mà GPS có như ko, chán đời lắm. Mún đổi con khác GPS tốt để đi phượt không biết nên mua Sony hay TQ cho rẻ vì hồi đó sài con Z3 compact GPS ngon cực kì.
meoghe
ĐẠI BÀNG
6 năm
@thuongnhung7 xài sony quen rồi thì sony thôi
@meoghe Nhưng Sony giá tiền/cấu hình không ngon bằng mấy con TQ.
nhật cubu
ĐẠI BÀNG
6 năm
@meoghe Mình thích sony có thiết kế vuông vức và nam tình còn viền trên dưới dày chẳng sao .nhưng ngán cái hk biết sao mình có mấy người bạn xài sony từ m4 . m5 đến c5 ultra .hk biết sao cái nào cũng bị lỗi đa số là bị sập nguồn hư nguồn hư còn bảo hành còn đỡ có thằng bạn nó xài cái c5 ultra vừa hết bảo hành cái no bị hư cảm ứng .
Sân nhà của iPhone thì thắng là chuyện quá bình thường 😁
Mình muốn góp ý là thay vì chỉ đưa số liệu phần trăm cô đọng thì nên đưa thêm tổng số lượt bình chọn vào. Vì nhiều hạng mục có thể có số lượt bình chọn thấp không phản ánh đúng kết quả, ít nhất là trong nội bộ diễn đàn 😃
vanhao113
ĐẠI BÀNG
6 năm
Riêng iPhone 6 thì đến bây giờ vẫn là mơ ước của rất nhiều người. Thật không hiểu nổi.
Harry V10
TÍCH CỰC
6 năm
@vanhao113 Đang là mơ ước của mình đây =))
Đếch thấy con nào ra hồn, vote mạnh cho nokia 3310 mà ko lên nổi thì đành chịu.
Samsung vẫn còn dưới Apple 1 chút. cố gắng ở Galaxy S9, S9+ và Note 9 năm tới nữa là có cư hội vượt lên.
@Ngô Hoàng Tôn Vượt lên cái gì! Vượt lên ai! Vượt để được xướng tên lên ấy hả!?!
Nếu được, tôi muốn nhường cái giải này của Apple cho Sung lun đấy! Free lun! Cùng với Tech Award là đủ bộ! Sam sung sướng!
Vì thực sự bên kia địa cầu! Apple nó cũng méo biết hoặc quan tâm cái bình chọn này đâu!
@QLNN bạn có bị thần kinh không? tôi cũng chỉ nói giới hạn bài viết này thôi chứ tôi cũng méo quan tâm bên kia địa cầu apple có biết hay không. bài viết chủ thớt viết như thế nào thì tôi cũng góp ý bàn luận ở giới hạn bài viết chứ chẳng nói gì thêm, chỉ có mấy thằng dở hơi như bạn mới sùng lên thôi.
Con số thống kê ko biết seeding
Đã được dùng cả hai máy note 8 và iphone x và nhận ra là. nếu mua iphone x trước thì sẽ chẳng bao giờ mê được note 8. Và nếu dùng note 8 trước thì cũng chẳng thể về lại được iphone x vì so với note 8 lúc này iphone x tạo cảm giác đang tự do rồi bị đi tù.... Rất tiếc là bén duyên note 8 trước
iphone x thực tế nó không ngon hơn 8 plus ,nếu ai đổi tuwfip6trowr xuống thì 8plushopwj lý hơn ,
mariaorawoa
ĐẠI BÀNG
6 năm
HTC U11 lên Android 8.0.0 antutu ben đc 184k đó bác ah 😆. trừ màn hình 16:9 ra thôi, còn lại đều tuyệt vời :v
Harry V10
TÍCH CỰC
6 năm
@mariaorawoa Mấy cái bench chả nói lên đc điều gì !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019