Hướng dẫn hạ cấp Iphone 4s từ IOS 9.3.5 về IOS 6.1.3

hienproqb272
8/8/2017 10:10Phản hồi: 502
502 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình cũng đến bước cuối và bị treo ở đấy, giờ làm lại như nào vậy mọi người
đã làm được, thank chủ thớt nhé
yêu e 4s quá
Cảm ơn bác em đã thành công trên iphone 4s 8G 2014.cứ làm đi làm làm lại bước cuối là đc.nếu kh đc các bác tắt cái benlin gì đó đi và làm lại là đc.ps: em là thành viên mới tham gia ngày hnay.
Hii.lần đầu tiên chuyển từ wp sang ios. Dùng ip4s ios 6 thấy mượt như windows phone
Tiện thể mong các bác .bác nào biết cách cài app my k+ trên ios 6.1.3 giúp em ak. Em cài kh đc nó yêu cầu ios 8 trở lên.em tìm hiểu biết máy đã jb kh dùng đc nên em kh dám hb. Còn cai file ipa gì đó em cung thử my k+ v1.1 nhưng kh hỗ trợ
Chân thành cám ơn bác nào biết giúp em .em chỉ muốn có k+.chào các bác
no9999
ĐẠI BÀNG
6 năm
Về đuợc 6.1.3 rồi nhưng CYDIA bị lỗi k hiện phần mềm nào trong đó. Các source đều báo lỗi cả
mình thấy apple mở sign về 6.1.3 bằng restore bình thường rồi phải không các bạn.
romany123
TÍCH CỰC
6 năm
@mrnguyennguyen Đúng rồi bạn ơi. Mình mới về con 4s rồi update lên 8.4.1. 😁
@romany123 : bạn cho mình hỏi là máy đang chạy 9.3.5, giờ kết nối máy tính restore bình thường về 6.1.3 à bạn ( có cần jailbreak hay shsh gì ko vậy ạ )? xin cám ơn bạn.
romany123
TÍCH CỰC
6 năm
@mrnguyennguyen Bạn cứ down 6.1.3 về restore như bình thường thôi. Vì apple mở khoá sign rồi. Nọ mình về bằng 3utool cũng được. Nó tự down bản của máy luôn.
mình 6.1.3 jaibreak rồi cài appvn không thể nào tải được ứng dụng nó cứ đang tải xong lại tắt ngay bác nào biết nguyên nhân là gì không 😁 muốn cài cái fb vào cho tiện mà không cài nổi :3
@chả có tên bạn thử cài phiên bản facebook này xem sao

http://123link.pw/FTrGVS
vinhhaui22
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đào mộ tý, kiếm đc cây nào hạ đc ios 6 thì lại đếch đc đẹp, lung linh, sau kiếm mãi đc bộ fpt full box như mới thì lại 8.4 , date 2015 đếch về đc 6 . Thấy nghe gọi hay thao tác cơ bản cũng sêm sêm . Mà có điều lại là những cây ko hạ đc ios 6 chạy ios 9 thấy mượt hơn các cây hạ đc cũng os. Dual boot cũng đếch đc .
@vinhhaui22 Em giống bác, muốn về 6 quá mà không làm được nên giờ em đang phải ở 8.4.1
vinhhaui22
ĐẠI BÀNG
6 năm
@phu9x2 E ở 8.4 , jb thấy dùng cơ bản cũng thấy tạm tạm, về đc 6 thì máy sơ cua thì tuyệt hơn . Cơ bản thích cái đẹp nên đành phải chịu thôi
Những ẻm sản xuất 2015 thì ko về đc đâu bác 😁 lúc bán ra đã ios 7 hay ios 8 mặc định rồi nên nó ko có BB của ios 6 để về đc :D Chỉ có thể về 8.4.1 thôi
ok bác em làm đc rồi ạ, hihi =)))
bác lm đc chưa giup em với ạ
romany123
TÍCH CỰC
6 năm
@NhiênTDH1999 Không rành thì bạn tải 3utool về nó tự down tự chạy cho nhé
May quá 9.3.5 4s 2011 về IOS 6.1.3 trong một nốt nhạc check tuần ở đây
Em đả về thành công! Tiện em đã tìm đc vài app cho em nó. Zing pm3 thì ko còn chạy đc nữa. Nhạc của tui thì ok.. Youtube thì lỗi không đăng nhập đc tk goole . Fb mess ok. Game linh tinh còn ok. Lang thang tìm đc vài tweak củng ngon lành cành đào ahihi.
bác nào ko làm đc call e hoặc ll fb e giúp nhé
SDT e: 0868771993
trungjack
ĐẠI BÀNG
6 năm
@trapho1988 Dw 3utools về 6.1.3 trong 1 nốt nhạc
Máy em đã jb vào ifile cứ bị văng ko làm gì dc. Giờ khắc phục sao cadc bác. E muốn vào ifile để sửa hẹ thống chát head cho tiện
@anh cô đơn Không vào ifile là cydia bị lỗi nhé. Bạn cấp cáp vào pc jb lại bằng 3utool . xong cài lại ifile nhé.
@trí tato_x Cydia lỗi đâu bác. ifile nó bị lỗi văng thôi. Vả lại bác tải dc app trên appvn ko. Sao e vào appvn ko tải dc ứng dụng nào nhỉ. Tải facebook bản 21.0 nó chả tải dc
Có bác nào như em không. Lên 8.4.1 bị lỗi sim "đang tìm kiếm" không active đc
Mình ko đăng nhập icloud dc, yêu cầu nhập mật khẩu trên thiết bị khác, mình xác nhận trên thiết bị khác rồi thì không có chỗ để nhập mật khẩu, giờ sao các bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019