[IFA 2017] Tủ lạnh Beko: tự mở cửa khi tay dơ, tự đóng khi quên, chiếu ánh sáng xanh cho quang hợp

Duy Luân
31/8/2017 14:23Phản hồi: 75
75 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chiếu ánh sáng xanh cho quang hợp :v trời má xanh lam hay xanh lục vei :v mị dân à lục lạp ko sử dụng bược sóng xanh lục nhóe vlllll
Namlx91
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ánh sáng xanh (tông xanh lá) ko có tác dụng cho quang hợp nhé @Duy Luân.

Diệp lục chỉ hấp thụ dải ánh sáng đỏ vàng và xanh tím thui.
quyit84
TÍCH CỰC
7 năm
Cũng chỉ là quảng cáo
Mod lại mua bằng Tiếng Việt rồi 😁
TaNi-bc
ĐẠI BÀNG
7 năm
Girl xài dễ hơn . Dơ toàn bộ vẫn có cái chạm được .
Cái này được đó! Nhưng mà giá chắc không rẻ. Kết cái tự đóng cửa
hongquan1975
ĐẠI BÀNG
7 năm
trang bị ánh sáng xang cho tủ lạnh.
quang hợp tự nhiên củ trái cây và rau quả (của trái cây)
sửa lại nhe mod
tungdrc
ĐẠI BÀNG
7 năm
Toàn mấy 'thánh' đọc hiểu cũng không xong...đòi 'soi' chính tả của 'mod'. Mới đọc 'sơ' qua đã 'giơ tay'...'phán', sợ mọi người không biết mình...'giỏi' á?
Chả ông nào đúng cả, tớ thấy chỉ có 1 ông đúng, viết đúng là "tay bị dơ"
1 ông mod sai chính tả trầm trọng, 1 ông dọc chỉ mỗi tiêu đề, 2 ông chê nhưng bị dẫn đi lạc lối. Các cụ nên nhìn thực trạng tiếng Việt hiện nay và có kế gì đi thì hơn.
peterpan80
TÍCH CỰC
7 năm
ở nhà mình công nghệ này sài lâu rồi...
vợ chỉ cần hướng mắt về tủ lạnh nhướng nhướng vài cái và nói "anh!" là tủ lạnh tự động "được mở", đồ ăn tự bay ra và dâng tới miệng lun...
"anh!" là từ dùng để kích hoạt trợ lý ảo (nhưng người thì thật) ở nhà mình... giống "hey siri" hay "OK! google" vậy đó...
sướng và hay lắm!!! nhưng chỉ có vợ mới sài được thôi... mình ko sài được...
tuan.tthp
ĐẠI BÀNG
7 năm
[Góp Ý]
Bác Luân xem lại cách hành văn xem sao nhé. Nãy giờ đọc bình luận toàn thấy anh em phản ánh thôi. Chữ viết của tiếng Việt sử dụng cách ghi âm thanh nên cái tiêu đề của bác ai đọc chả nghĩ ngay đến hành động "giơ tay" để cửa mở tự động. Thành ra lại cãi nhau. Chưa kể cái tiêu đề không những gây nhầm lẫn mà lại còn tối nghĩa và khó hiểu.
tydusalex
ĐẠI BÀNG
7 năm
ko hiểu có tính năng gì mới, cái tủ toshiba inverter model 2013 nội địa (em mua mới ợ) em mua năm 2014 có cửa điện, chạm vào nút tay cầm là tự mở, 30s ko đóng nó kêu, 30s nữa nó tự đóng, ngăn giữ tươi rau củ có ánh sáng xanh (cái này thấy model 2005 đã có rồi. thế nó đầu tiên ở đâu nhỉ, ở TNK à.
gdyoon
TÍCH CỰC
7 năm
Tay bẩn mình toàn mở bằng chân thôi
Wasimodo
ĐẠI BÀNG
7 năm
Vụ tự đóng hay nè, tủ nhà bữa thằng con mở xong để đó nó cứ kêu e e nhỏ 1 lúc rồi thôi. Không để ý quên đi đến chiều.
TiaMi
TÍCH CỰC
7 năm
vụ tự mở ko khả thi lắm vì đã ko có tay mở r thì làm sao đưa tay dc,tự đóng thì có vẻ hay,nhìu khi đóng ko chặt đá chảy hết trơn
TiaMi
TÍCH CỰC
7 năm
bỏ quên bó cải trong tủ lạnh 10 năm mở ra thành khu vườn lá rễ xum xuê xanh mát :v
frims
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tủ lạnh loại 2 cánh nên mua hãng nào hả các bác
Xiaomi vừa ra mắt tủ lạnh thông minh, ngon hơn cái này, giá rẻ bát ngờ :v

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119