Inotia 4 PLUS: Assassin of Berkel - Bom hạt nhân cho hè này :D

karlovo
26/4/2012 13:15Phản hồi: 710
710 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hix, mình lv 57 đến đoạn có Q kiếm Công thức vũ khí ở machine mà đánh gần 1 tuần k ra cái kiếm 2 tay cho nhân vật chính, nản vkl
smonster
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tt1376 chắc bác đánh sai chỗ, hoặc làm sai bước nào đó rồi
Thử nói lại Quest đi mình nhớ lại cho
Chắc phải hỏi Kid thôi
nhờ anh em tinhte giúp hack gold của trò này cài, mình đang dùng ipad 3 ios 5.1.1. Đã nghiên cứu để hack cả tuần này mà không được, mình dùng đủ mọi cách từ dùng gameplayer ( nhưng khi vào game thì bị out, không thể do lỗi thiếu ram được vì mình đã tắt hết ứng dụng rồi và đã reboot).
Đã dùng thêm cách này mà cũng không được http://www.tinhte.vn/threads/1277433/ .
hi vọng anh em giúp dùm. Thanks
kidhack ơi vào giúp dùm mình cái nhé,thank bạn....
cài openSSH trước rùi cài sbsetting on SSH lên. rùi hãy cài Gameplayer
Bản 1.1.0 đã ra add thêm vũ khí, thêm mấy cái Scroll mới.
Chưa xài nên chưa biết là gì. để tối rãnh mua về coi nó là gì?
kidhack oi! cho minh hoi ty'
minh choi toi' cho~ nv trong ham` o cho~ duong ray xe lua thi ko wa map dc >"<. di vog vog mai cung hok co cach wa. ko bik lam the nao 😔.
lev 18 ay' co cach nao wa k chi minh vs.
Ban. quay tro? ve` cai' lang` di tra? nv xong no' giao cho cai' nv den' cho~ cai' cong? Leep-gate roi` lam` tiep' vai` nv nua~,cuoi' cung` la` danh' con boss o? map co' cai' canh' cong? Leep-gate danh' xong thì`chuyển map
tks ban!
cay 2 ngay len dc lev50 vat va.k mua do shop chet miet >< dag kim ban hack down ve choi😁
Bản 1.1.1 Thêm vũ khí mới mạnh hơn mua bằng Gem, Bonus Tiền và Kim cương nếu chơi hàng ngày.
...
Mình chơi đến lv 34 đến chỗ maps. có con quái màu xanh xấu xi đi theo mình.mình đi hết sạch cái maps đấy rồi mà ko qua dc,con 1 nv ở ngay đầu ko lam dc,ai biết chỉ mình với .thanks a
@xxoo game có hàng tá nhiệm vụ...bạn nói chung chung quá ai hình dung nổi @@
cập nhập lâu quá 😔 cuối cùng thì...
Mình chơi tới Quest làm nhiệm vụ ở Beacon Hill nhưng không qua được. Nhờ mấy bác hướng dẫn....thanks các bác.
@quickly151 đống củi có cái dấu chấm hỏi vàng ngại gì không bấm vào để trả nhiệm vụ vậy bạn 😃...
hĩ, có bạn nào bày mình tăng point với skill với, kô hack đc, nên yếu sìu, tăng lung tung nữa chắc khỏi đánh luôn quá 😔 tks
mình chơi char warrios
@vcd2403 Max all skill...đừng quá lo lắng...max lv là 105 vị chi là có 104 point skill, chưa kể còn lọ bonus skill point lượm dọc đường và ép nữa...
+Skill
+1 Rush of Anger ( hoặc max )
Max Blood Thirst ( Hút máu ), Enrage ( Tăng spd att ), Swirling Storm, Skin of Steel ( Lấy cái M.res ), Warrior's Instinct -> ưu tiên max all passive
Tiếp đó , max Armor Penetration ( Phá giáp )
Max các skill còn lại
Kết hợp dùng skill book để up các skill lên max lv8
+Stat
2 Hands: 2 str 1 vit , full str ( 2 Hands ngon hơn )
Dual: 2 dex 1 vit, full dex
hì hì, cám ơn tengi
có bạn nào có bảng hệ thống ép đồ và nâng cấp vật phẩm không cho mình xin luôn với. Rương bé tí tẹo mà giờ đầy hết cả ra rồi, nâng cấp mấy món NVL để có chỗ trống nữa ^^ tks
@vcd2403 Bạn lại cái máy màu vàng xem các công thức ép đồ, để biết mình cần nguyên liệu j nhé ^^
  • Ép potion:
Leaf of Life ( Rác - nhưng đừng bao giờ xem thường nó ^^ dùng để ép HP potion, tiết kiệm được khối tiền thay vì mua potion trong shop => Giữ )
Root of Soul ( Rác - ép bình Elixir, phục hồi mp,hp ngay lập tức, nên giữ )
Fruit of Cause ( Rác - giữ lại để ép thuốc tím: phục hồi hp,mp trong 1 khoảng thời gian, về sau đánh boss mạnh xài sẽ đỡ cực hơn, lv đầu bán bớt cũng được )
Dust of Death ( Hiếm - ép bình Supreme Elixir, bonus skill point cho Kyan, max all skill rồi thì bán cũng ko sao )
  • Nâng cấp đồ:
Chaos Scale ( Quý )
Palpitant Crystal ( Quý )
Transcendent Flower ( Quý - ngoài ra còn để ép bình Supreme Elixir )
Spell Crystal ( Hiếm )
Magic Branch ( Hiếm )
Mithril ( Rác - cái này khá nhiều, bán bớt cũng được )
=> Giữ tất, không xài để ưu tiên ép trang bị lv100+
  • Ép đồ
Leather, Sharp Claw ( Rác - kết hợp với các loại ngọc để ép rare item ( đồ vàng ) từ công thức có sẵn - công thức này nhận được khi hoàn thành xong 1 repeated quest của fushion machine => random, nếu bạn cần thì giữ lại, không thì bán cũng được kha khá tiền, chịu khó kiếm lại khi cần 😁 )

Cũng mất khoảng 16 slot thôi bạn :D
Tips:
- Dice thì lượm cái nào roll đại cái đó đi, ko vừa ý thì Cancel 😃...
- Scroll là giấy cường hóa đồ, nhưng một số scroll giới hạn lv của item nên cứ xài cho hết mấy cuộn đó, ko thì vứt, bán... 😃
- Nên mở hết các ô Mer ( Lính đánh thuê hay gọi là mấy con đệ cũng đc :]] ). Một số item ko nỡ vứt bạn cho mấy thằng đệ mặc hộ
- Luôn thủ sẵn trong người 1,2 cái Lamp ( Shop di động, farm nguyên liệu, đồ, ngọc cũng được...bạn tìm cái hướng dẫn của kidhack trong topic này nhé )

Lương triều đình ít ỏi :]] nên phải tiết kiệm, đừng bỏ phí cái j cả
cho e hỏi tải về itune xog làm ntn ạ :-s
Cho tôi hỏi cái Instant Recovery nghĩa lad gì.Cám ơn
badauyeu
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ai biết các sài gameplayer ko, máy mình 3GS ios 6.1 xem trên sbsetting thì mỗi lần bật game thấy ram free còn có 4-5x nên toàn bị văng game và không sử dụng được (kể cả đưa về chế độ safemode). Ai biết cách nào để dùng được gameplayer ko
Giờ mới có iphone để tập tọe chơi inotia 4 😁

PS: Giờ bản 1.2.4 của inotia 3 cheat gem kiểu gì nhỉ mọi người ? Xài iap cracker mà không có được~~~

IMG_0077.PNG IMG_0078.PNG IMG_0079.PNG
karlovo
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ZedFisk đồ bạn ngon qá :X, thật là kỳ công, theo mình biết thì game của bọn com2us chưa ai hack dc :p
@ZedFisk làm sao mả có mấy món đồ ngon wa vậy bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019