[IOS Beta] Đã có IOS 10.2 beta 1, mời tải về (Update 01/11/2016)

Canhhoabatdiet
6/4/2016 17:7Phản hồi: 375
375 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tanbeo213
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ai hướng dẫn mình cài cái beta 3 này với. Nge mọi người khen qá trời. Mih xài ip6 9.3.2 chưa có đky tài khoản beta gì hết. Mình muốn lên beta3 .... Help
@tanbeo213 https://tinhte.vn/threads/ios-beta-da-co-ios-10-beta-2-va-ios-9-3-3-beta-5-moi-tai-ve-update-06-07-2016.2522377/

Chọn Profile Developer Beta download
tanbeo213
ĐẠI BÀNG
8 năm
@sunsun101285 link mới co' ios10 beta 2 àh băc' oi
@tanbeo213 Down cái profile về tự khắc máy nhận ios10b3
dat_862003
TÍCH CỰC
8 năm
Mình Tải về hôm qua và nó báo là bản Beta1. Ko phải Beta3. Giờ thì vào lại nó chỉ báo như trong hình.
[M]inionn
TÍCH CỰC
8 năm
@dat_862003 Máy bạn tải bản public beta 1, giờ bạn xoá cấu hình profile cũ đi rồi cài lại profile mới, nếu vẫn ko hiện beta thì chịu khó xuống lại ios 9 rồi lên 😁
@[M]inionn Mình cũng làm theo cách của bạn cho máy của em mình nhưng sao vẫn không báo beta 3 để tải 😔( đã thử xuống ios 9.3 luôn
[M]inionn
TÍCH CỰC
8 năm
@Stephanie1990 Bạn thử tải profile ở đây xem https://www.zoneactu.fr/2016/07/18/telecharger-et-installer-ios-10-beta-3-tvos-10-beta-3-watchos-3-beta-3-liens-ipsw-profil-ota

Kéo xuống dưới chọn Profile OTA (Over The Air) - iOS
tanbeo213
ĐẠI BÀNG
8 năm
thank bác
Không biết các bác có bị giống em không , sau khi lên bản 10 beta 3 công nhận mượt thiệt nhưng lâu lâu FB bị tối màn hình sau đó tự văng ra luôn 😔( có cách nào khắc phục không ạ
Các bạn cho mình hỏi có bạn nào dùng Safari mà bị giống mình không
Can't open pages because too many redirect occurred. Mình chỉ bị vậy khi lên iOS 10 beta 3.
Xin cảm ơn trước
iPhone 6S
thinh1286
ĐẠI BÀNG
8 năm
Từ ios 9.3.2 lên 10 beta 3 thấy pin hơn hẳn.
kelvan
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thinh1286 Ban cho minh hoi,9.3.2 len truc tiep hay can lam nhung j truoc khi len hok?xin chi giup minh voi.thanks [emoji12]
@kelvan Bác cài cấu hình deverloped vào rồi vào check ụpdate là có. Ko chờ tuần sau ra bản public rồi lên luôn
kelvan
ĐẠI BÀNG
8 năm
@cuchuoidzodzo Thanks[emoji12],ma choi hoi ngu ti,cai bang cach nao?dung Macbook ket noii voi itones?hay dung phan mem nao cai?
pradab
ĐẠI BÀNG
8 năm
@kelvan cài profile thif chỉ cần vào cập nhật rồi kiểm tra là có , còn không thì tải về mà fang
pradab
ĐẠI BÀNG
8 năm
@kelvan fang bằng itunes ấy
appleKil
TÍCH CỰC
8 năm
Xác nhận 5lock lên ko thấy lỗi gì ngoài lỗi điều chỉnh tốc độ bấm nút Home là văng ra ngay
appleKil
TÍCH CỰC
8 năm
Có bác nào bị như này ko IMG_0117.PNG
pradab
ĐẠI BÀNG
8 năm
@appleKil ý nó là " nản mức độ hư hỏng của pin " ...."hư hỏng ấy" ... 'HƯ HỎNG"
TamaYuuKi
ĐẠI BÀNG
8 năm
E máy 5s lock docomo lên beta 3 giờ ko lên my number, FT và imess, các bác có cách nào ko ạ ?
bản này có vẻ mượt với khắc phục nhiêu lỗi, pin chưa test mà cũng chẳng quan tâm lắm, nhưng có 1 cái là âm bấm bàn phím hình như nhỏ quá, ko nghe rõ dc gì hết,
toan233897
TÍCH CỰC
8 năm
@annguyen31891 Sao mình dùng ios 9.3.2. Khi đánh văn bản hay nt đâu có nghe theo âm bàn phím. Mình vào cài đặt cũng ko thấy thiết lập
@toan233897 ban truoc minh nghe rõ lắm, tới bản này là ko nghe rõ nữa,
Các thánh cho e hỏi. E lên 10 bt3 rồi mà sao ko có chế độ kích hoạt slide to unlock trong nút home nhỉ.
kungvn
CAO CẤP
8 năm
@cuchuoidzodzo làm gì có slide to unlock? chỉ có rest finger to unlock thôi mà bạn?
[M]inionn
TÍCH CỰC
8 năm
@cuchuoidzodzo Ko phải là slide to unlock mà là giữ nút home để mở thôi, máy bạn phải có Touch ID thì mới có nhé, nó trong Trợ năng - Nút home
daigia99x
ĐẠI BÀNG
8 năm
Iphone 5s lên 10b3 chạy hơi lag.và mình đã về 9.3.3
@daigia99x Mình 5s chạy 10b3 thấy hài lòng 96,69%
Tại em nghe thoang thoáng đâu nói vẩy nên em hỏi vì em cũng thấy lạ. Trải nghiệm từ bt1 - bt3 mà chẳng thấy
Có bác nào lên bt3 mà bị mất rung ko ạ? Máy m mất rung ko biết do hồi sáng rơi hay do lên bt3 nữa
hpro57
ĐẠI BÀNG
8 năm
còn bác nào đang ở đây chỉ giúp mình sao mình tải về ngon lành hết rồi. mà lúc khỏi động xong chỉ hiện trái táo mà không vào màn hình chính
@hpro57 bật cái rest to unlock lên thì để vân tay vào là vào màn hình chính luôn bạn nhé
toni vo
TÍCH CỰC
8 năm
@hpro57 Hjhj... beta 3 khá ổn rồi, thời gian hiệu ứng nó nhanh hơn nên nhìn mượt
Mình đang ở beta 2, phải làm thế nào mới up lên đc beta 3 vậy bạn? OTA ko được
toni vo
TÍCH CỰC
8 năm
@deamon1408 http://lugagi.com/config.mobileconfig Nhấn vào link, cài cấu hình, khởi động lại máy, vô cập nhập OTA thôi
Mời tải về
Bản này khi nhấn home để ra đóng uqngs dụng ra màn hình chính rất nhanh, nhanh như ở các bản 9.
Check UPDATE vẫn chưa có. Hkia up lên beta6, hqua check mới có beta7 và up. Hnay vẫn chưa thấy beta8 😔
Có bản dev beta8 và pupic beta7 rồi bạn à

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019