[IOS] Movie Valley X - Xem phim HD miễn phí, trải nghiệm tuyệt vời

Th3M4sk
21/10/2017 15:50Phản hồi: 454
454 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
WC năm nay căng quá 😃 anh em còn xem phim k ta?
quảng cáo cũng đc. nhưng quoảng cáo dễ tắt và chỉ đầu và cuối bộ phim. chứ đừng che hết cả màn hình rồi đang xem dở phim quảng cáo.ủng hộ bạn ^^
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ducthanhdbp vâng cảm ơn bạn đã ủng hộ ạ ^^ hiện tại chỉ quảng cáo khi vào app và khi bắt đầu xem phim, không có lúc giữa phim hoặc hết phim ^^ chúc bạn vui vẻ
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tối nay nghỉ ngơi xem phim, mai xem World Cup tiếp cả nhà ơi ^^
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đã có phim "Người kiến và chiến binh ong" + "Khách sạn huyền bí 3" rồi nha anh em ^^
tnphongvn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Film HD nhưng sao vẫn mờ bác chủ ạ, bác để HD cao hơn chút nữa đi
tnphongvn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đã có HD cho phim Avengers.Infinity.War.2018
https://www.fshare.vn/file/H5ZCCH61EKGC#64v2531323r2w27464z223d4r234z2
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tnphongvn cảm ơn bác 😃 em đã cập nhật rồi ạ
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
Lâu lắm mới lên lại diễn đàn 😔 các bác vẫn sử dụng ứng dụng xem phim ủng hộ em hay là thấy cùi bắp quá xoá rồi ^^
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đã cập nhật nhiều phim mới cho anh em rồi nha 😃
Marion1212
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có cho store Mĩ chưa bác?
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Marion1212 Dạ, store thì có cho tất cả các nước r, nhưng bác ở VN mới xem được ạ. Ngoài phạm vi thì hiện tại em vẫn đang để dữ liệu tạm thời thôi 😔 mong bác thông cảm
Marion1212
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Th3M4sk E ở VN mà bác, hehe, chỉ dùng store Mĩ thôi ạ
lambaoanh123
ĐẠI BÀNG
6 năm
xem full màn hình trên ipx có thanh ngang màu trắng khá khó chịu kg biết bác có fix đc kg?
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@lambaoanh123 dạ iphone X em cũng chưa kiểm tra kĩ, mong bác thông cảm 😔 hiện tại em khá bận nên có lẽ lâu nữa em mới có bản sửa lỗi ạ
thanhtam1991
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cần bác cho chất lượng phim lên full1080 hết,
Và tải về coi offline như trên netflix ấy,tháng 50k cũng ok bác ạ,cập nhật nhanh bác nhé
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@thanhtam1991 Hiện tại em đang để auto lấy link, chứ bận cũng không up = tay như xưa nữa, nên là chắc cần ngâm cứu thêm ạ 😔 mong bác dùng tạm nha
thanhtam1991
ĐẠI BÀNG
6 năm
Bạn có thể chuyển phim từ fshare vô được không,chất lượng cao ấy
chien9x
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình góp ý chút về quảng cáo ạ, với những phim nào mà có nhiều tập thì tùy vào số lượng tập phim mà bác hãy để số lượng quảng cáo vừa pải vào. Ví dụ phim có 20 tập thì bác chọn 3 hoặc 4 tập để chèn quảng cáo vào thôi còn lại xem bình thường chứ xem tập nào cũng có quảng cáo thì hơi bất tiện ạ
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@chien9x dạ vâng, cảm ơn bạn đã ủng hộ và góp ý. Hiện tại thời gian mấy tháng gần đây mình bận nên chưa có kế hoạch sửa lỗi ứng dụng và theo góp ý của các bạn. Rất mong bạn thông cảm ạ 😔
Không có bên android hả bạn
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@duonghungmanh89 vâng hiện tại công việc quá bận nên mình không phát triển được cho bên Android ạ 😔 mong bạn thông cảm!
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đã có bản update sửa lỗi cho anh em trải nghiệm bớt khó chịu hơn 😃 anh em cập nhật chưa ạ?
update Film chậm quá đy!
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@thedaigiapro vâng, mong bạn thông cảm 😔 ứng dụng cá nhân nên còn nhiều vấn đề, mình sẽ cố gắng khắc phục dần ạ
Chờ mãi chưa thấy Movie Valley X hỗ trợ giao diện landscape trên iPad. Vẫn còn popup Xem phim/Tải phim.
Hóng @Th3M4sk 😃
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Mountain King cảm ơn bạn vẫn ủng hộ đến giờ này :3 do thời gian eo hẹp nên em chỉ sửa vội mấy vấn đề to to để anh em trải nghiệm đỡ kchiu hơn. Em vẫn lưu lại các lỗi anh em báo, nhưng nhiều quá :'( em sẽ cố gắng sau ạ
mình thích app này rồi đấy 😁
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@thanh niên việt dạ cảm ơn bạn đã động viên ^^ app vẫn còn cả đống lỗi, nhưng mong bạn thông cảm ạ
hung1710
ĐẠI BÀNG
6 năm
Trong mấy app mình dùng, thấy app này tốt
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hung1710 cảm ơn bạn 😃 mong rằng những lỗi trong ứng dụng không quá gây phiền cho bạn nha

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019