[IOS] Movie Valley X - Xem phim HD miễn phí, trải nghiệm tuyệt vời

Th3M4sk
21/10/2017 15:50Phản hồi: 454
454 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

boozyer
CAO CẤP
6 năm
Bác chủ có nhận thanh toán qua thẻ dt hay chuyển khoản nội hạt không? Mình lười đi làm thẻ thanh toán quốc tế quá
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@boozyer dạ bác muốn mua xoá quảng cáo ạ 😃 có gì bác inbox fanpage em để support nha
boozyer
CAO CẤP
6 năm
@Th3M4sk Cho mình xin link fanpage bác nhé
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@boozyer bên thanh slide menu bác kéo xuống em có nút chuyển sang fanpage đó ạ ^^
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
chúc anh em những ngày nghỉ lễ tới thật vui vẻ và nhiều niềm vui ^^
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
ngày đầu tiên làm việc sau nghỉ lễ thế nào mọi người ơi =)) mệt quá ta
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
"Avenger: infinity war" đã có bản CAM cho anh em rồi ạ 😃
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
đầu tuần mới làm việc năng suất nha anh em 😃
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đã cập nhật nhiều phim mới cho anh em trải nghiệm ạ ^^
kakamtv
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có định app cho android không bác. Vừa chuyển sang android lên tìm kiếm mới thấy bác chưa viết cho android nữa 😔:(
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@kakamtv dạ, hiện là em bận dự án công ty quá, đang làm dở android phải dừng lại :( có lẽ dừng vô thời hạn ạ :( mong bác thông cảm
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
dạo này không thấy có phim gì hay nhỉ 😔 chờ có Deadpool 2 online em sẽ post cho anh em nha
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
chúc anh em tuần mới đỡ vật vã hơn 😃
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
anh em xem Deadpool 2 trên app chưa ạ, bựa phết 😃
tnphongvn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Dạo này bác chủ khoẻ ko, bác chịu khó uo chất lượng HD mấy phim đã có sẵn trong db nha bác ^_^
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tnphongvn vâng, dạo này em cũng khá bận nên ít quan tâm đến app ạ, toàn auto để hệ thống tự tìm và lấy về thôi 😔 bác thông cảm nha
tnphongvn
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Th3M4sk Bác đừng bỏ rơi nó :(
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tnphongvn vâng em chỉ ít thời gian chăm chút cho đứa con đầu lòng này thôi ạ 😃 chứ sao bỏ được
a01643758084
ĐẠI BÀNG
6 năm
vô thấy naruto sipuden full 500 tập là khoái rồi. bác nên chèn thêm 1 quảng cáo đầu phim để có kinh phí duy trì. mình thì đâu cũng vậy thôi. youtube hay các web phim đều click qc hết
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@a01643758084 cảm ơn bác nhiều vì đã ủng hộ ạ ^^ quảng cáo giờ nhiều bạn chê là nhiều lắm r, nên mình k chèn gì thêm nữa
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
lại chúc anh em tuần mới tràn đầy năng lượng nha 😃
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
dạo này ít phim để cập nhật cho anh em quá 😔
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
chúc anh em tuần mới vui vẻ 😃
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
đã có phim "Thế giới khủng long" cho anh em rồi nha 😃
@Th3M4sk Góp ý thớt. Các phim thớt up lên nên ghi rõ tình trạng như SD or HD. Như thế vui hơn 😃)
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@rualg ủa, em có ghi khi vào xem chi tiết phim đó ạ 😔 bác khi vào màn xem phim em có ghi HD, SD, CAM,... hay j ngay đầu mà
Mashimaro27
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có phiên bản cho Apple TV không bạn 😃
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Mashimaro27 dạ, em không có bản Apple TV, nhưng app này bác có thể dùng cast cho lên Apple TV đó ạ 😃
Bác thớt, e góp ý là phim nên có lựa chọn SD hoặc HD hay full HD. Mà ko có thì cũng cố gắng để mặc định HD xem cho nét. Chứ nhiều phim vào toàn chất lượng SD, xem vỡ quá. Mặc dù là phim mới có HD. E góp ý thôi ạk
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@wdynoon rất mong bạn thông cảm ạ 😔 app em đầu tay nên chất lượng không tốt, bác ủng hộ là em thấy cảm ơn r ạ ^^
1mmr
Trứng
6 năm
Ad đang để chất lượng phim cao nhất hiện có rồi mà mấy ông cứ muốn chọn thêm chế độ nhỉ ??
Góp ý : ad nên thêm nút chuyển tập vào app đi. Xem xong cứ phải ra rồi chọn tập mất thời gian quá
@1mmr Xin lỗi cụ, e theo dõi phim trên nhiều apps và web nhé. Nhiều phim HD vs Full HD mà vào app này SD vỡ nhé. Có phản hồi trực tiếp với ad rồi. Ad cũg công nhận rồi nhé
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@wdynoon dạ vâng, đúng là app em tuỳ phim mới có HD, còn lại thường là SD. Do kĩ thuật em còn chưa tốt nên không lấy được nhiều link chất lượng tốt 😔 rất xin lỗi mọi người vì hạn chế này
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@1mmr vâng bác, hiện tại đúng là app còn nhiều bất cập, bao gồm cả chuyển tập (nhiều ng góp ý r). Em hiện tại đang có nhiều việc nên lâu rồi không cập nhật thêm gì nữa, có lẽ khi nào sxep được thời gian sẽ sửa tiếp ạ 😔 lại phải xin lỗi bác rồi
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
chúc anh em ngày mới vui vẻ nha ^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019