IP5c likenew ở HN?

agff
17/11/2014 14:56Phản hồi: 11
các bác cho em hỏi là DTG,cellsphones,hoanghamobile,... chỗ nào bán ip5c hàng likenew đc ạ? còn chỗ nào bán 5c hàng cũ ko ạ? thấy 5c có mỗi tầm 6 củ @@
mà sao thấy ít người mua 5c thế 😔
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

agff
Trứng
9 năm
upppp
agff
Trứng
9 năm
ai mua hàng likenew chưa cskn cho em với
mình thấy ở cell bán 6,2 mil , thấy khá ít người dùng
Hàng likenew rõ là hàng dựng, vì xấu quá nên dựng lại cho mới để đễ bán. Thường iP xách tay về là máy và màn hình sẽ trầy xước nhiều do bên nước ngoài ko ai dán hay bảo vệ cả, thế là phải dựng lại cho likenew
nguyenchihau
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tiachopmiennhietdoi tại sao anh biết bên nc ngoài họ không dán ? 😁
Bên Mỹ chẳng hạn (ip xách tay chủ yếu từ Mỹ về) iphone rẻ bèo thậm chí Free cho nên chẳng có ai xem nó là vật quý để nâng niu đâu cũng chẳng ai đem iphone ra thể hiện đẳng cấp như ở VN
nguyenchihau
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tiachopmiennhietdoi hj có lẽ anh nghe mọi người nói quá nhiều 😁, không hề có chuyện rẽ bèo , free càng không có, free cái máy trả tiền dịch vụ càng cao ?.. bên đó họ rất coi trọng nhá, có người giờ họ vẫn sài ip4,ip3 :D. không như trên báo chí và người nói đâu a :D
xedap610
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tiachopmiennhietdoi Bạn đang ở Lào ah? Mỹ toàn là siêu nhân ấy. Nói nhỏ thôi lộ hết bí mật.
Mà kể cả mẹ siêu nhân thì cũng ko ai cho free cái j trong kd nhé. Nhất là tư bản!

Sent from my Plus!
agff
Trứng
9 năm
em thấy trên nhattao ip 5c cũ cx tầm 6 mil @@ có ai test thử hàng 5c cũ bên cell chưa ạ? cho em ý kiến vs
Tư bản giãy chết hay xã hội thiên đường gì ko bàn ở đây! Mình chỉ muốn nói hàng likenew là hàng dựng thế thôi!

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
xedap610
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tiachopmiennhietdoi =)) mua likenew thì nên hiểu hãy mua. Bạn nói đơn giản vậy sao comment lại vơ đũa xã hội việt nam dùng để khoe hàng vậy. So sánh cả bên Mỹ làm gì cho câu cú nó phức tạp 😁

Sent from my Plus

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019