iPhone 3GS bị nóng và nhựa trắng bị xỉn màu khi sử dụng

niky
27/6/2009 3:10Phản hồi: 103
103 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

không có gì trên đời là hoàn hảo.. dẫu 1cái cũng không.. 😁
nhưng cái vấn đề vỏ nóng lên và đổi màu thật thì không thể chấp nhận được với một cái máy như IP 3gs và tên tuổi của apple
nhìn cái ảnh của khách hàng chụp thế chẳng phát hiện đc 😔 ông ý chụp, cầm iPhone cố tình để cái đầu máy chúc lên phía trc', ánh sáng từ trên chiếu xuống sẽ làm phần dưới của iPhone bị đục màu đi là đúng, nhìn qua ảnh k thể xác minh đc :( (em dân Mỹ thuật nên hơi .... nhiễm nghề 😁)
Hic hic , nếu quả thật vỏ iPhone tệ quá như vậy thì bỏ ra 21 triệu đồng để mua thật là tiếc ...
Raphael
ĐẠI BÀNG
15 năm
21 triệu tại bác mua thời điểm mới ra đang hot, để từ từ nó xuống gần với giá thị trường rồi mua.
IP 3G màu trắng trước đây xài thấy đâu xỉn màu ghê vậy, với lại một phần mình nghe chị mình ở nước ngoài nói tụi nước ngoài xài đồ không kỹ như Việt Nam mình đâu, để tùm lum hết nên chắc nó mới vậy.
em ko biết nước bác nói là nước nào chứ nước em đang ở nó giữ đt như giữ vàng....đến cái 1200 nó cũng mua bao da bọc lại là bác biết thế nào rồi.....em thấy 90% nó cưng đt của nó lắm....cùi bắp cũng giữ 😁
gucio
ĐẠI BÀNG
15 năm
lấy đâu ra giá đấy hả pác!
ở Nhật Cường giá là 17,5 củ thôi!
APPLE iphone 3Gs 32GB black bản Lock AT&T - APPLE iphone 3GS, APPLE iphone 3G S
Lỗi nóng máy thì đúng là có, nhưng cũng tùy mức độ, vẫn có thể chấp nhận được! ;) ;) 😁
giá chát nhỉ, bỏ ra từng đó tiền mà mua máy về có lỗi lầm gì thì èo lắm 😔
Ối giời... Nóng thì có chứ xỉn màu thì rõ ràng xạo. Tui xài em màu trắng nà, có thấy gì đâu, có chăng chỉ ko trắng bóc như lúc mới mua thì có thể (màu trắng dễ thấy nhất khi bị biến màu)
ai cũng mong một sản phần hoàn hảo thì đâu cần phải nâng cấp hay cải tiến làm gì cho mệt. Một khi đã thích thì nóng một tý cũng không sao, quan trọng là tiêu chí nào đặt lên hàng đầu thôi. Người thích hình thức thì vỏ kém một tý là không chấp nhận được, nhưng người quan tâm đến công nghệ thị hình thức lại là thứ yếu! Em là em vẫn cứ duyệt! hê hế!
simdanang
TÍCH CỰC
15 năm
ko có gì là hoàn hảo, trong vài triệu cái bị 1 cái thì chã có gì fair quan tâm. Bác thử cầm cái đt nào khác chơi game, hay lướt web, vọc app lâu xem thử có nóng ko. Rồi có bác nào dám khẳng định là đt mình dang dùng hoàn hảo ko. Điện thoại Nokia bỏ trong tui bị cháy hay là đang nghe nổ kìa. có sao đâu, đó chỉ là những điều đáng tiếc do sự cố nho nhỏ thôi. EM thì đang dùng iP và quá hài lòng về nó.
hdo2
TÍCH CỰC
15 năm
chán apple quá.từ khi có iphone 3g luôn bị tình trạng này
codered
ĐẠI BÀNG
15 năm
Vỏ màu trắng dùng lâu nó đổi màu à các bác ? có xấu đi nhiều ko, đang muốn mua con màu trắng mà ko bít dùng lâu có bị ố vàng hay sao ko nữa >.<
ngotatto
TÍCH CỰC
15 năm
vỏ nhựa nào mà chẳng đổi mầu theo thời gian , cứ gì phải trắng .Mà cái ảnh chụp 100% là làm hàng , sao đang ánh sáng trắng như vậy mà cái t2 lại tồi thui .
Đang định nhờ người quen bên USA ship về một em iPhone 3GS, nay đọc được tin này thì đang ... lưỡng lự ....! Nếu iPhone 3GS màu trắng bị xuống màu thì mình sẽ lụm một em màu đen là OK. Nhưng iPhone 3GS bị nóng thì ... chắc mình phải chờ một thời gian nữa xem sao đã. Hồi hộp quá ....!
NamDe
ĐẠI BÀNG
15 năm
ko thể nhận xét được điều gì cả. Cũng có khả năng tụi nào chơi đểu APple cầm iphone đem đốt rồi nói vậy thì sao? Đâu chứng minh được điều gì. Phải kiểm chứng mới được. Em xài con 3G cả năm nay có làm sao đâu?

Ko xài vỏ kim loại vì vỏ kim loại bị than phiền làm nhiễu sóng. Trong thực tế con 3G bắt sóng tốt hơn first gen iphone
nóng là vấn đề muôn thuở của apple mà ... 1,2 người than thì không sao ... nhưng mà 1001 người than là có vấn đề ngay
không có gì là hoàn hảo, ngay cả 1 thiết bị hi-tech cũng thế, chấp nhận nó thôi user ah
đã nói rồi, có thể không hoàn hảo ở chỗ khác nhưng cái vấn đề này nếu tồn tại thực sự thì quả không thể chấp nhận được
dungdepzai
ĐẠI BÀNG
15 năm
đây chỉ là một cái lỗi bình thường hãng nào chẳng bị lỗi.ko lỗi cái này thì cái khác.nghe nói đủ biết có ác cảm IP rồi.mà chưa chắc cái nào cũng bị.một lô sản xuất kiểu j chẳng có cái lỗi vỏ.
hoanglamna
ĐẠI BÀNG
15 năm
mới ra mắt không lâu mà bị mất đìêm rồi! Thật là chán quá! 😔
iphone lúc nào cũng hot , hehe
quansim
ĐẠI BÀNG
15 năm
Mới sử dụng 1 thời gian ngắn vậy mà ố màu thì 1 thời gian lâu sau thế nào đây 😔 Thời tiết như VN thì chịu được bao lâu nhỉ 😁 Chắc sẽ có chỉnh sửa ko thì chết :D
cái này giờ chỉ cho đại gia mua thôi hxhx tiền đâu mà mua hxhx
muốn chiếm thêm thị phần của PSP thì nóng cũng là điều đương nhiên 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019