iPhone sẽ hỗ trợ 5G vào năm sau, giá từ 1299 USD?

agp8x
5/10/2018 9:40Phản hồi: 186
186 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giá bán iP ngày càng khủng thật!
ndthaison90
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tăng nữa thì dẹp mẹ. Vừa vừa thôi!
A e chuẩn bị máu cho cook hút nhé!!
Lo gì, năm sau ra bản ultimate iphone , dát vàng, màn hình 7", bộ nhớ 1Tb, camera 20mp, bỏ tai thỏ, vân tay dưới màn hình,all new design giá có 3000 usd thì ở vn vẫn đầy người mua, thế mới máu
@ticktack Máy như bác nói mà 3k thì nhiều người mua lắm 😆)
Thằng táo với thằng sung phối hợp ăn ý lắm, tụi nó cùng nhau thiết lập một mức giá cao chót vót cho smartphone, giá khởi điểm coi bộ ngày càng cao, kéo theo mấy hãng khác luôn.
Phú1991
TÍCH CỰC
6 năm
Để coi mức giá cao nhất mà nó có thiết lập ở mức nào
i.ntluu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Lại tăng
lovanten
TÍCH CỰC
6 năm
Em không phải fan Apple, nhưng chưa sài con điện thoại nào là máy chính ngoài Iphone. Tuy nhiên, cho em đcm Apple phát, mua con máy hơn 1k mà nó cắt cả cái jack chuyển, pin thì to mà nó cho em cái củ sạc 5w. Em hứa luôn, đây là lần đổi Iphone cuối cùng, cho đến khi Apple nó tôn trọng khách hàng hơn.
Harry V10
TÍCH CỰC
6 năm
@lovanten Bác nói quá hay
Dung1972
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không bao giờ chơi iPhone
Ipad ok
IPAD II
TÍCH CỰC
6 năm
nói không anh em ơi.
mrhaiprous
ĐẠI BÀNG
6 năm
điện thoại bây giờ không gọi là phổ thông, sàn sàn như nhau nữa, mà chạy theo nghìn đô, đa số dân việt ai mà chơi được
kiddi5
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đến quỳ với cái giá. Cuối cùng nó cũng chỉ là cái điện thoại thôi mà!
việc gì anh em phải chửi mình thích Apple tăng giá mạnh nữa vào để thể hiện đẳng cấp của giới thượng lưu khi xài Apple =))
hattrickson
ĐẠI BÀNG
6 năm
Khi nào Việt Nam có 5G thì mới đáng để bỏ tiền mua
apple thật tốt khi có những người bạn
😃😃
Trà Sâm
TÍCH CỰC
6 năm
Gần 1300$ rồi. Iphone sắp hết phổ cập 😆
Giá như thế cho mạng 5G là quá rẻ. Apple đúng là đón đầu xu hướng trong khi máy bắt Wifi còn không được!
hoangamida
ĐẠI BÀNG
6 năm
mỗi năm tăng một ít thế không biết có kèm theo cải tiến đáng giá theo giá tiền không biết :3
hungmap088
ĐẠI BÀNG
6 năm
bạn dồn tiền mãi để mua đc sp đt mới . bạn cầm trong tay cảm giác tê tái chói...ái !!!
về nhà bật tivi xem tin tức thì thấy dòng bạn cầm đang ra sp mới . công nghệ mới .
bạn lại tê ...ái lần thứ 2 😁:D:D
Cứ mỗi lần nói về giá iPhone lại có 1 bộ phận lều bạn đọc nhảy cẫng lên đắt quá, hút máu quá.
Các lều bạn đọc cũng đừng so giá với xe máy hay những thứ khác, vì đơn giản các bạn ở VN và VN thì Apple không quan tâm đâu, thu nhập đầu người què quặt nhất châu Á rồi.
Cái điện thoại $1300 đối với thu nhập ở Mỹ chỉ bằng vài giờ công làm việc thôi các bạn ạ. Vì vậy hãy im lặng và làm việc tạo ra giá trị cho bản thân. Thân!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019