Jailbreak 10.3.1 đến 10.3.3 cho 5S,6,6+, 6S,6S+,Air1,2 ............

longnhica
1/1/2018 1:39Phản hồi: 412
412 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

longnhica
TÍCH CỰC
6 năm
Update thì các bạn lên trang chủ G0blin lấy bản mới nhất. https://g0blin.sticktron.net/
quangdo92
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mong cái Maridian nhanh chứ con hàng G0blin này 10 phát xịt mới đc 1 phát ăn -_-
raikdz90
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có cách nào re-jb mà giữ lại tweak ko mọi người? Mỗi lần tắt máy hay hết 7d là tìm cài lại đuối luôn
botykpt
TÍCH CỰC
6 năm
Đọc một lượt thấy một đống link xong vô tải tải tai ... rồi xong ko biết cài hay jailbreak như thế nào luôn. Dùng phần mềm gì hay như thế nào ai giải thích hộ mình với
@botykpt Bước 1:
- Bạn vào tải Cydia Impactor : http://www.cydiaimpactor.com/
Cydia Impactor
cydiaimpactor.com

Bước 2.
- Vào link : https://g0blin.sticktron.net/ download. g0blin RC2 official
Bước 3:
- Dùng Cydia impactor , kéo lê chuột thả Goblin vào và làm theo các bước hướng dẫn kế tiếp.
Bước 4:
- Mở Iphone lên, vào setting Profile Click vào Trust cái Goblin vừa cài.
--> Done và tận hưởng thành quả./

Toshiba
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đưa lên ftios x được đỡ phải dùng PC
binbom220110
ĐẠI BÀNG
6 năm
trên ftios vs panda helper đều có
Toshiba
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tải trên Ftios về jailbreak một phát ăn ngay, mà cái này vẫn tether phải ko, chưa restart lại máy
banhmjm0c
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có bác nào cài tweak xong bị xung đột rồi restart lại máy. Rồi k thể nào Jailbreak lại được k?
kể cả cài lại trên máy tính lẫn cài trên đt đều không được.
longnhica
TÍCH CỰC
6 năm
@banhmjm0c Bạn cài tweak bị xung đột vào safemode xoá tweak đó. Cách vào safe mode giữ volume + chạy jailbreak.
banhmjm0c
ĐẠI BÀNG
6 năm
@longnhica Cái quan trọng là không thể JB lại ấy bác. Nhưng em tìm đc cách khắc phục r
Cho mình hỏi tí, máy mình bản 5S lock 10.3.3 Jailbreak được rồi nhưng gắn sim vào vẫn không nhận là bị gì vậy
Hong Lam Son
ĐẠI BÀNG
6 năm
có tweak nào tương tự như DimInCall ko các bác nhỉ? Mình đang xài 10.3.3 mà tìm mãi không ra 😔
Haichungpt93
ĐẠI BÀNG
6 năm
iPad mini 4 ios 10.3.3 jb song m restore lại h bị lỗi dpgk is locked có sửa đc Ko mn View attachment 3777949 View attachment 3777950
phone 6 ios 10.3.3 minh jailbreak xong cài 1 tweak nó load lỗi-> tự khởi động lại, hết zo cydia được
aiantam
ĐẠI BÀNG
6 năm
các bạn cho mình hỏi có tweak nào mà tự động đổi profiles theo giờ không ?
Ví dụ : lúc mình đi làm giờ hành chánh ( 8h - 5h ) thì nó bật chế độ rung thôi. sau 5h nó kêu trở lại bình thường !
cám ơn các bạn
huntforbass
ĐẠI BÀNG
6 năm
@aiantam http://heaveniphone.com/threads/223317-nhan-get-key-ischeduler-cho-ace.html
kooler
ĐẠI BÀNG
6 năm
Các bác cho hỏi cài đc cydia là thành công r phải ko ah, sao e vào sour nào cũng trống ko vậy các bác
@kooler load lại
appleKil
TÍCH CỰC
6 năm
Các bác cho hỏi JB rồi mà muốn nâng lên ios 11.3 qua ota có đc không?
longnhica
TÍCH CỰC
6 năm
@appleKil Ko. Chỉ kéo beta về up qua itune
appleKil
TÍCH CỰC
6 năm
@longnhica Máy em mua phải code lởm nên giờ ko dám restore hay reset all. Cứ thế lên qua ota là treo à bác
Dicky_Ng
ĐẠI BÀNG
6 năm
bác longnhica cho mình hỏi thăm. máy iPhone 6s của mình jailbreak bằng doubleH3lix hoặc g0blin thì rất hay bị nóng máy và tụt pin; có khi 7h sáng rút sạc (100%), không gắn sim, chỉ để wifi bình thường ở nhà. chiều 5h về là hết sạch pin. mình bật nguồn lại và jailbreak bằng 2 chương trình đó thì có khi làm hơn 10 lần mới thành công. không biết có cách nào khắc phục tình trạng tụt pin này không bác?
máy 6s mình chạy iOs 10.3.3 14G60; trong khi con 6 Plus thì jailbreak rất dễ và cũng không có tình trạng nóng máy, tụt pin như trên.
longnhica
TÍCH CỰC
6 năm
@Dicky_Ng doubleH3lix rc7 hay 8 jb thành công cao hơn cho 6s.... rết dòng 2 và jb lại xem đở tốn pin ko?
Dicky_Ng
ĐẠI BÀNG
6 năm
@longnhica bác ơi, giờ mình đoán ra tại sao con 6s của mình lại có căn bệnh đó rồi. té ra ngày xưa mình up bản beta hay sao đó (bằng chứng là cài Activator vô iPhone 5, iPhone 6 Plus đều chạy iOs 10.3.3 thì không sao; cài vào6s là Activator báo lỗi liền).
giờ có cách nào làm lại được không bác? mình có lưu shsh cũ.
k cài dc cái Golbin này trên ftios nhĩ
Có cách nào cài cái golbin này k các bạn
M cài bằng impactor thì bị lỗi cpp81 dù đã thử cách fix như trên mạng. Còn cài trực tiếp trên ftios thì lỗi thu hồi chứng chỉ gì ấy
hamaianhnhi
ĐẠI BÀNG
6 năm

bị dính lỗi này các bác ạ
ip 7 plus 10.3.2
impactor version 0.9.44

Các các có ý kiến gì ko ạ?
Laclisushi
ĐẠI BÀNG
6 năm
Bạn nào cài được appvn không hướng dẫn cho mình với

Xu hướng