Kết quả thi ảnh "Bình minh & Hoàng hôn", quà tặng máy in ảnh Canon và Ví SEN

vitaminSea
14/10/2018 7:44Phản hồi: 55
55 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hungmap088
ĐẠI BÀNG
6 năm
ế vụ này ko biết nhỉ . biết cũng tham gia :v
thexteen
TÍCH CỰC
6 năm
Bức ảnh đạt giải nhất là các cô gái đang tắm và gội đầu bằng nước biển (có muối) ah các bác?? Sao em thấy có gì đó sai sai ở đây :|
công nhận là ảnh đẹp, em thì chưa bao giờ chụp đẹp được như thế này, nhưng ngày nào em cũng chụp, đủ thể loại, thấy vui vui
xversion1
TÍCH CỰC
6 năm
Nói về chất lượng cao > thấp thì theo tôi phải xếp ngược 3 > 1. Vậy mà ban giám khảo lại nghĩ khác, đúng là người làm nghệ thuật nó khác người thường (hoặc cũng chẳng khác đâu nhưng phải tỏ ra là khác cho nó giống người làm nghệ thuật). Chưa xem các ảnh dự thi thế nào nhưng 3 ảnh này mà được giải thì chắc ko xem ảnh dự thi là 1 quyết định sáng suốt.

Tuy nhiên, tôi đánh giá cao phần mở bài, phát biểu rất đúng công thức chứ không phá cách về chấm điểm như ban giám khảo. Đặc biệt là những cụm như "chuyển giao của đất trời", "hoà quyện cùng thiên nhiên". 10 điểm.
Khoa garden
ĐẠI BÀNG
6 năm
chúc mừng các bác được giải , e thì nghĩ tấm dc giải nhất giống diễn để chụp phết nhỉ ? tấm giải nhì với giải 3 nhìn chân chất hơn ý .
Larsen
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chắc mình ko hợp với con đường nghệ thuật rồi. Nhìn ảnh rất bình thường
Halo16
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình thấy hình giải nhì xứng đáng đạt giải nhất, hình giải nhất nhìn không thật chút nào!
Giải thưởng rất xứng đáng, cơ mà tấm đầu tiên là tắm nude à, mờ mờ ảo ảo kích thích người xem quá 😁
Dzhuy
CAO CẤP
6 năm
Mấy ae chụp chất quá, sáng và tối phối thật chất
pmc.eng
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đây là lần cuối cùng gửi ảnh dự thi tại tinh tế.
Anh được giải toàn ảnh nhảm so với hàng trăm ảnh đẹp của các anh em khác.
😁
snaptu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ngoài công bố giải thì thiết nghĩ Các mod cũng nên đưa ra lý giải về tiêu chí chọn ảnh để người chơi có thêm cái nhìn đa chiều hơn về cái đẹp
willrock9999
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cảm thấy bất công cho mấy bác có ảnh đẹp gửi dự thi 😔
QuocBao696
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thật buồn khi thấy kết quả. Mình chỉ thi cho vui và thật sự ảnh mình chụp cũng chẳng có gì đặc biệt nhưng nhìn 3 ảnh đoạt giải mình thấy chưa xứng đáng. Hình đâu tiên màu mè tùm lum, vùng tối mất hẳn chi tiết.
Hình thứ 2 : tạm ổn, á hậu luôn đẹp hơn hoa hậu mà.
Hình thứ 3 : có gì đặc biệt ngoài mặt trời không?
Ý kiến cá nhân, có sai mong ae bỏ qua.
QuocBao696
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ảnh đoạt giải cuộc thi nhà thờ chất bao nhiêu thì cuộc thi này chán bấy nhiêu. Buồn
massconquer
ĐẠI BÀNG
6 năm
vl hinh giai nhat 😆 may bo streetlife di cham giai phong canh moi ghe 😃))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019